Karucee
JF-Expert Member
- Mar 11, 2012
- 18,196
- 34,502
Such a shame, eh?Miti na wajenzi never coexist! That is natural darling.
howz my nephew 'aliejaaliwa'? Hahaha get used to it banaa
Lil Man is fine, ndo kameamka kanacheza.🙂
Thanks for asking.
Such a shame, eh?Miti na wajenzi never coexist! That is natural darling.
howz my nephew 'aliejaaliwa'? Hahaha get used to it banaa
sawa hakuna maisha yasiyo na changamoto lakini bidada maji yameshamwagika kuliko kuwa single mom heri aolewe changamoto za kumlea mtoto peke yako ni kazi mpaka afikie hatua za kujitegemea zaidi kihisia na dunia yenyewe hii inaelekea ukingoni
mwanamke kapewa kipaji cha ushawishi akiendelea kumtendea mema huyo mumewe mtarajiwa mambo yanaweza yakajiset who knows
Hebu picha yake tukushauri vizuri kabla ya kwenda kwao kujitambulisha.at first time ilikuwa crush kwenye wedding ya friend. ndio mara ya kwanza tunaonana that night urafiki social hall 2 years ago.
tukacheza music pamoja. then tukaexchange namba na ikaishia hapo usiku huo.
next weekend saturday daytime tukakutana tena nje ya bank anapofanyia kazi tukapiga sana story that day ikaoshia hapo. j3 yake akaja ofisini kwangu kunipitia na kunipa lifti mpaka home.
j2 iliyofata akaja kushinda kwangu akapika tukala. tukacheka na story nyingi and we ended kissing each other na game ya kirafiki ikafata.
then ikawa taratibu kila wekend we are together kama kumbi kumbi then after a 2 years mwenzangu kabeba mimba na kwao wameanza kumsumbua sumbua nini kinafata.
to be honest I ddnt plan to mary her first as maisha hayajasimama salary lak 7 majukumu kibao but mwenzangu anielewi.
nilikopa 3m ofisin ninunue boxer ya kunisaidia usafiri alipogundua nae akakopa ofisin kwao na kufosi nisinunue pikipiki but niagize kigari na akafanikiwa kunishawishi.
amefanya mambo mengi sana for me but sijawai kutamani awe mke wangu zaidi ya crush.
1. amebeba mimba ili nisimkimbie
2.amenibadilisha sana maisha ananicontrol nisinywe pombe mshahara wangu anau monitor but sijawahi tamani awe wife.
3.zawadi kila kukicha. ananitambulisha kila sehem but sijawahi tamani awe wife.
pamoja sikuliwaza hilo at first nimeamua kumuoa for the sake of my kid.
.......... najua upo humu na umeshalia sana for me,let me hold you on my shoulder for a life time. waaambie nyumbani waandae pilau zito as nakuja jumamosi for a first step Muumba akipenda november nakuweka ndani rasmi
Baadhi ya wanaume ndivyo walivyo, hawako romantic kabisa. Bibie kajua kwamba yeye ni bi harusi mtarajiwa kupitia JF!!!!! What a shame!!!!
Ni changamoto gani kubwa sana za kulea mtoto peke yako?
Afu linganisha na changamoto za kuishi na mume aliyekuoa kwa huruma(bila upendo)
Vijana mna kazi kweli yaani 2 yrs bado mnakrashiana tu huku mkifanya yote ambayo wapendanao hufanya. Ama kweli moyo wa mtu hubeba siri nzito. Masikini binti wa watu alifikiri anapendwa kumbe wewe hukuwa na mpango wowote juu yake. Nimeamini wanawake hupenda kweli kweli na ni vigumu kwao kuigiza, Kumbe kupata mtu mkweli ni lazima umuombe Mungu kwani huwezi kumtambua mtu kwa kumtazama. Haya sasa unamuoa sababu ya ujauzito tu na si kwa sababu umempenda naogopa maisha ya ndoa mtakapoyaanza na kugundua kasoro zake sijui kama utakua mwaminifu kwake na kuchukuliana nae kwa upendo.at first time ilikuwa crush kwenye wedding ya friend. ndio mara ya kwanza tunaonana that night urafiki social hall 2 years ago.
Ni changamoto gani kubwa sana za kulea mtoto peke yako?
Afu linganisha na changamoto za kuishi na mume aliyekuoa kwa huruma(bila upendo)
I swear I would really hate to be her.
Damn.
How cold and heartless of you?
Umeshindwa kutafuta alternative means za kumjulisha your exact sentiments?
That woman is a gem that many men all over are seeking but it keeps eluding them.
You are a lucky man but just won't see it until its too late.
changamoto za kulea mtoto alone
kuna ada, bills zote ni wewe, kuna changamoto za kuhakikisha mtoto haanguki katika makundi mabaya madawa ya kulevya baki mimba za utotoni haya kuna wafuasi wa cameroon ukiwa peke yako lazima kichwa kiume wallah kulea si lelemama
sauti ya baba ni muhimu
changamoto moto za kuolewa na mume aliekuoa kwa huruma ya mtoto ni za muda tu atabadirika mbeleni
Dear Karucee kila shetani na mbuyu wake, ninachoamini huyo mwanamke kampenda mchizi na hizo care ni out of love Ila Inawezekana akipata mwanaume mwingine anayempenda zaidi ya anavyopenda yeye anaweza akawa Pasua kichwa tu
Thats the biggest mistake many men and women make when getting into marriage with such a mindset.
The man hopes she will never change.
And the woman hopes he will change.
Well with time this hope comes down to a marriage full of bitterness and regret.
I can show you fine young men who have grown up without a father figure in their lives and they turned out just fine.
"Can't Raise A Man"
Cant raise a man
Mmh mm
Ahh ah ah ahhh ah ahhh ah ah ahh
Listen,
He got older, but never grew,
That's a topic for another day.
Could we stick with what we have been served with?
Such a shame, eh?
Lil Man is fine, ndo kameamka kanacheza.🙂
Thanks for asking.