Hvi chadema na kombat wamelaaniwa?


M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
1
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 1 0
Hvi majuzi nilikuwa navinjari maeneo fulan town.mara majaama wa chadema wakakatiza kombat zao wamachinga kuona vile waakaanza kutimua mbio wakijua ni mgambo.hlo vazi linatisha kama vile vita bwana!?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Hvi majuzi nilikuwa navinjari maeneo fulan town.mara majaama wa chadema wakakatiza kombat zao wamachinga kuona vile waakaanza kutimua mbio wakijua ni mgambo.hlo vazi linatisha kama vile vita bwana!?
Teh teh teh teh! Ahahahaha
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
Kweli umekosa cha kufanya, .....''Kama unazijua aina za nyoka na tabia zake'' mtafute nyoka mwenye rangi ya kijani .....study tabia zake na sumu aliyonayo ndo utajua CCM na KIJANI wavaacho walivyo HATARI ZAIDI hasa kwangu na kwako pia.

KWA HERI.
 
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2007
Messages
3,241
Likes
631
Points
280
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2007
3,241 631 280
Inaonekana walikuwa wezi kwa nini wakimbie bila kosa hata kama ni mgambo si ni walinzi wa Amani yeyote anayeogopa Mgambo basi mambo yake aidha si ya haki au ni mwizi.
Wale waliokuwa wanakimbia walikuwa MAGAMBA walipoona magwanda walijua ufisadi wao kwisha basi hawakuwa na jingine bali kutimua mbio kwenda kwenye NEPI.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,418
Likes
6,991
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,418 6,991 280
Hvi majuzi nilikuwa navinjari maeneo fulan town.mara majaama wa chadema wakakatiza kombat zao wamachinga kuona vile waakaanza kutimua mbio wakijua ni mgambo.hlo vazi linatisha kama vile vita bwana!?
Yaani kabisa umekaa, ukafikiri na kuanzisha uzi huu, magamba kwa kutoa pumba tu hamjambo.
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,496
Likes
85
Points
145
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,496 85 145
hvi majuzi nilikuwa navinjari maeneo fulan town.mara majaama wa chadema wakakatiza kombat zao wamachinga kuona vile waakaanza kutimua mbio wakijua ni mgambo.hlo vazi linatisha kama vile vita bwana!?
masaburi
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,591
Likes
1,980
Points
280
Age
31
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,591 1,980 280
Sio laana bali ni uendawazimu.MIMI NI MWANA CDM LAKINI HUWEZINIKUTA NIMEVAA SARE ZA MGAMBO.KATI YA MAMBO YANAYOTUTIA DOA NI HILI LA MAGWANDA,HADI TUNAITWA MAJINA MABAYA YA 'MAGWANDA'.
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
naona ndo umeamka,Hongera kwa kupata usingizi mchana....Eti mm CDM ,...CHADEMA MAGAMBA ..uhalisia SISIMU..

Naona umetumwa pole sana..
 
K

Kiguu na njia

Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
95
Likes
0
Points
13
K

Kiguu na njia

Member
Joined Dec 25, 2010
95 0 13
Sio laana bali ni uendawazimu.MIMI NI MWANA CDM LAKINI HUWEZINIKUTA NIMEVAA SARE ZA MGAMBO.KATI YA MAMBO YANAYOTUTIA DOA NI HILI LA MAGWANDA,HADI TUNAITWA MAJINA MABAYA YA 'MAGWANDA'.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Ukikua UTAACHA!! si umemaliza, haya NENDA KACHAMBE!!
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
Hao chinga ndio kwanza wanshuka sio!!!
 
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,601
Likes
50
Points
145
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,601 50 145
kama ccm na rushwa naufisadi .......eti ugunga walikuwa wanagawana posho
 
M

mwl

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,032
Likes
771
Points
280
M

mwl

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,032 771 280
Ukisikia great thinkers ndio hawa, mavazi na kutisha vinaingiliana vipi? Majambazi ya EPA, Meremeta, Ricmond yalivaa nguo gani hamuoni kuwa yanatisha na suti zao. Wenzenu mnaowatuhumu kuwa ni magamba wana mavazi kama yenu na wanatisha vipi mbona mkiwaona mnawakumbatia badala ya kuwakimbia?
 
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
749
Likes
10
Points
35
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
749 10 35
Sio laana bali ni uendawazimu.MIMI NI MWANA CDM LAKINI HUWEZINIKUTA NIMEVAA SARE ZA MGAMBO.KATI YA MAMBO YANAYOTUTIA DOA NI HILI LA MAGWANDA,HADI TUNAITWA MAJINA MABAYA YA 'MAGWANDA'.
Kuna kazi!!!! Hizi ni akili za bongolala kwelikweli, na maskauti wakivaa vazi hilo linaitwaje? Marehemu Mwl Nyerere alipokuwa akilivaa katika shughuli mbalimbali za kitaifa kama kuwasha mwenge, matembezi(maandamano) ya kuunga mkono mambo kadhaa muhimu kama Azimio la Arusha, alikuwa mgambo? Tena alikuwa akitinga na kofia mzee wa watu. Hivi muasisi huyo wa CCM ni mara ngapi alionekana akivaa kimagamba? Mwenye ushahidi wa picha hiyo aitoe humu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Hii topic naona ingeenda kule kwenye jokes, hapa hii siyo topic ya siasa.
 
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
749
Likes
10
Points
35
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
749 10 35
Kwa vazi hili chadema wanafuata msimamo wa nyerere kwa vitendo. Katika shughuli rasmi za kijamii mwalimu nyerere alitinga vazi hilo. Magamba mpooooooooo!!!!!!!
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
3,850
Likes
801
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
3,850 801 280
naona ndo umeamka,Hongera kwa kupata usingizi mchana....Eti mm CDM ,...CHADEMA MAGAMBA ..uhalisia SISIMU..

Naona umetumwa pole sana..
Acha woga hilo ni vazi unaogopa propaganda za MAGAMBA. Kinachofanya cdm ni ile ineeheart commitment sio mavazi.
 

Forum statistics

Threads 1,213,844
Members 462,336
Posts 28,492,324