Tajiri Kichwa
JF-Expert Member
- Apr 2, 2017
- 9,020
- 22,094
We jamaa falaa sana, so unataka nawewe tukupoteze ??
Ntashindwaje lipa 6000 mimi
We jamaa falaa sana, so unataka nawewe tukupoteze ??
Coz wanawake huwa hawatamani wanaumeMkuu, niulize kidogo japo sijui kama we ni Ke au Me. Hivi kwanini simulizi za namna hii mara nyingi majini yanakuwaga ya kike tu. Sijawahi kusikia Jini la kiume limempoteza au limemtokea mwanamke..! Hii imekaaje
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Na hili suala la kila mwanamke kuonekana kama ni danga humo mabarabarani, vijana wajitafakari sana.
Halafu mwanamke wa mwendo kasi kwanini usimlipe? Sasa limeenda kumuoa yeye mazima.
Pole yake apumzike kwa amani.
Ngabu uliyonayo yanakutosha...na hayo yako yamesimamia ukucha kwenye kupenda nyapu[emoji2827][emoji2827][emoji16]Hakuna jini wala majini. Kilichopo ni ugonjwa wa akili.
Kama majini kweli yapo, yaleteni kwangu tuone.
Wewe unashindia kitimoto masaa 24 jini gani litakusogelea?
Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
Nipe address, siwezi kuthibitisha bila adressWatu wengine ubishi hatuuwezi kama huamini nikupe adress uje ufuatilie hio kisa ,habari ndio imetrend sana huku
Kwenye twira ya mtaani kwenu mkuu?Watu wengine ubishi hatuuwezi kama huamini nikupe adress uje ufuatilie hio kisa ,habari ndio imetrend sana huku
Yaje Marekani ?Hakuna jini wala majini. Kilichopo ni ugonjwa wa akili.
Kama majini kweli yapo, yaleteni kwangu tuone.