Huyu ni Ustaadhi Lowassa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni Ustaadhi Lowassa!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kigarama, Oct 14, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Huyu ni ustaadhi Edward Lowassa!!
     

    Attached Files:

  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,778
    Likes Received: 28,852
    Trophy Points: 280
    Likitokea tatizo Silver hair akaangushiwa hiki kibandiko BAR-KWATA watatoa tamko??
     
  3. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,679
    Likes Received: 2,542
    Trophy Points: 280
    alaaa na fatwa itatangazwa hapo! Unacheza na Maulana?
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    14th October 2011 14:34 lowassa-important
     
  5. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ...kwa picha hii,tunangoja tamko la Bakwata!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    I kinda love it!
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Da!! Huyu jamaa anautafuta uraisi kwa nguvu kwelikweli,naona hapo anataka kupata sapoti ya Bakwata,na kwasababu ya akili mbovu za Bakwata usije ukasikia wanakwambia Lowasa sio fisadi,na watu wasikipigie kura chama kinachosema Lowasa ni fisadi..nasema hivi maana Bakwata wanapenda sana kutoa matamko kwenye hoja nyepesi nyepesi na majitaka.....
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Aseeee!!
    Tunataka tamko!
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hapa hatutoi tamko, labda ingekuwa mwanamke kavaa hivyo hapo Bar-kwataa ingeaandamana kushinikiza ndoa ivunjwe na mke apigwe mawe hadi afe!!
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,805
    Likes Received: 1,591
    Trophy Points: 280
    Tunangoja utendaji uliotukuka
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kete ya Bakwata, NEC ameshainunua sasa anataka kuwanunua wakina MS na wenzake wasioona mbele
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Yakhe huyu Mheshimiwa ni mwenzetu siku nyingi!

    1.JPG
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,647
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Watu wakisema huyu bwana ni msanii watu wengine utasikia wakisema eti OH MNAMUONEA.
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Ni msanii by profession, pale UDSM kasomea degree ya Arts and Theatre.
     
  15. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,184
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Mkao wa Kusubiria Ubwabwa huu Mfukoni hakosi Ndizi na Pilipili
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amependeza sana..bravo mavazi ya heshima

    Mavazi ya peponi
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kwa taarifa tu ni kwamba LOWASA AMESOMA FINE AND PERFOMIN ARTS(FPA)-HII NI KOZI INAYOTOLEWA NA IDARA YA FPA PALE UDSM-CHINI YA COLLEGE OF ARTS AND SOCIAL SCIENCE(CASS),ZAMAN FACULTY OF ARTS AND SOCIAL SCIENCE(FASS).......so huu usanii wa lowassa msiushangae wadau,,,,mkewe ndo alisomema mambo ya sayansi huko,,,,japo alimzidi miaka(ya kimasomo) lakin lowasa alimpa somo akabeba mzigo
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu aliyejifanya muislamu huko igunga inasemekana alivaa hijabu akavuliwa! waislamu wakatoa Tamko Kali, Hv Majuzi imebainika kuna mwislamu aliuawa huko igunga kwa sababu za kisiasa na mpaka sasa waislam wote wako kimya.
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,015
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tehe mkuu umenifurahisha sana na hii kitu bar-kwata.
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180

    Mhhhhhhhhh! jamaa kapendeza kweli. Fisadi mkubwa!
     
Loading...