Hata hivyo,mtu anaetuma pesa bila kuiona bidhaa na muuzaji anakua na ulegevu wa akili,mi nimenunua magari mawili kupitia mtandao huo,muuzaji wa kwanza aliniletea gari kutoka Sumbawanga mpaka Dodoma,nikamhakikisha kwa kupiga simu eneo atokalo kwa watu ninaowajua kama wanamfahamu maana alisema ni mtumishi,wakanithibitishia,nikahamia upande mwingine kuthibitisha kama gari ni lake,nikafika TRA na nilipopata jibu vzr nikapanda nae mpaka UDOM pale CRDB nikamtoa mkwanja wake tukamalizana nikawasha mchuma nikasepa Mwanza home,gari la pili hvyo hvyo nililinunua Arusha kupitia mtandao huo huo,nikafanya yale yale mpaka nikafika office anayofanya kazi jamaa,nilipojilidhisha nikatafuta mwanasheria tukamaliza biashara.so mtu anaepiga tu simu kwa muuzaji na kisha anatuma pesa yeye mwenyewe ana tatizo