Huyu ndiye tapeli wa mtandao wa "KUPATANA"

Huyu ndiye tapeli wa mtandao wa "KUPATANA"

Tunashukuru kwa kumuweka wazi TAPELI HUYU LA KITANZANIA namin watanzania sasa watafunguka macho ila wakat mwingine hua nashangaa ..yan unatuma tu hela kirahisi rahisi tu ...mimi hua za aina hio nletee mzigo niuone ndo ninunue kama hutaki sepa nitaenda dukani ...hal yenyewe hii mtu unamtumia hela mtu humjui kumbe tapeli ....
 
Mi ninavyojua duniani kuna watu wa aina nyingi kiakili...unaweza wewe ukawa msomi na muelewa mzuri sana wa mambo ila wenzako vilaza ni wengi sana kuliko nyie wenye akili....so lazima muelewe kuna vilaza wanatapeliwa sanaaa mtaani na pia akili kubwaz kibao zinapigwa.
 
unayetuma pesa kununua iphone, MacBook etc, kwenda IRINGA unastahili kutapeliwa kwa kweli.😀
 
Kiki gani sasa what is 1200 USD ?
Hahaha
watu wanaona dola 1200 ni kubwa saaaana
jaman we are not the same...usifkiri wewe kama una buku kumi mfukon na mwenzio ambae humjui atakua na buku 10 mfukoni ...au uwezo wako ni laki 5 ukafikiri kua kila mtu uwezo wake ni laki 5 kama wewe ...
 
Huu mtandao Wa kuppatna uangaliwe sana ..watu wanapgwa sana
Mkuu mtandao sio mbaya sisi wanunuaji ndo malofa mtu unatumaje hela bila kuona au kuupokea mzigo wakati unajua kabisa wabongo ni wapigaji full.

Mi nishawai kununua bidhaa Kupatana ila ukikaa vibaya utalizwa tu hakuna namna
 
  • Thanks
Reactions: SIM
Bure ghali" msemo wa kiswahili wa kawaida. Tatizo letu watanzania hatupendi kuishi kwa uwezo tulionao. Una uwezo wa elf 20 basi ishi kwa elfu 20, una uwezo wa laki ishi hivyo. Tatizo linakuja mtu ana elf 50 anataka amiliki kitu cha milioni 2, hakuna namna nyingine wacha tu watepeliwe.
 
Huyu tapeli ana akili pia. Amechagua kuonesha anatokea mkoa ambao watu wake huonekana kama watiifu, wakarimu na washamba. Mtu aliye mkoa uliochangamka huona kua anaua tembo kwa ubua, thubutuuu mbuzi wewe.

By the way kuna uzi kabisa wa mdau akielezea alivyotapeliwa na huyu jamaa.
FUTA KAULI YAKO MARA MOJA, IRINGA SI MKOA WA WASHAMBA HATA KIDOGO...
 
uhalisia ni mdogo sana hapo yaani vitu hivo na bei ni kama ardhi na mbingu mbali mbayaa mpigwe tu alafu kuna port skuiz Iringa ee ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom