Huyu ndiye mpori mpori

johnman

JF-Expert Member
Jun 10, 2017
794
1,000
Usiombe akukute kwenye anga zake
e9be63e5b301a4b8ecfcefa7d7760c6e.jpg
 

Baba Rhobi

JF-Expert Member
Nov 4, 2020
224
225
Mk
Nibora ukutane na alshabaab au boko haramu wanaweza kukuteka na kukaa na ww huku wakiidai pesa nchi yako ndio wakuachie ila huyo dogo.. Huyo ukijaa anga zake ww piga sara ya mwisho tu
Mkuu huyu ndo nani nipe hata Abc zake nimegoogle Hilo jina ila sjapata chochote.
 

johnman

JF-Expert Member
Jun 10, 2017
794
1,000
Nibora ukutane na alshabaab au boko haramu wanaweza kukuteka na kukaa na ww huku wakiidai pesa nchi yako ndio wakuachie ila huyo dogo.. Huyo ukijaa anga zake ww piga sara ya mwisho tu
Amini kwamba hapo dogo roho ya huruma ilisha paralyse siku nyingi
 

Mgirik

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
13,077
2,000
Mk

Mkuu huyu ndo nani nipe hata Abc zake nimegoogle Hilo jina ila sjapata chochote.
Wala hafahamiki jina lake, ila ni watoto wanatekwa na waasi na wanakaa nao msituni na kuwafundisha unyama na roho mbaya. Hapo huyo mtoto anawaza kuua tu na hana hata punje ya huruma
 

Baba Rhobi

JF-Expert Member
Nov 4, 2020
224
225
Wala hafahamiki jina lake, ila ni watoto wanatekwa na waasi na wanakaa nao msituni na kuwafundisha unyama na roho mbaya. Hapo huyo mtoto anawaza kuua tu na hana hata punje ya huruma
Shukrani sana mkuu kwa taarifa
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
16,478
2,000
Na yale majamaa yao makamanda uchwara hua yanavitoa bikra kwa kuvifirimba wakiwaaminisha watakua loyal kwao.

Vinakua vina amini kila kitu toka kwa kamanda uchwara wao.
Akibakwa analoose manhood hivyo hawezi kuwa na ujasiri tena.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom