Huyu ndiye Kinana, Je analipeleka wapi taifa letu?

Huyu ndiye Kinana, Je analipeleka wapi taifa letu?

Akitajwa Kinana unakuja juu kama umeshikwa kalio. sasa Rubish imetoka wapi hapa, ilhali jamaa kasema kuwa akipata idhini ya mods anabandika kila kitu hapa? tulieni kila kitu kiwekwe wazi! Vijana wa Lumumba bana!

Asije akatuwekea ushahidi wa kuchonga kama wa PITER Msigwa na Kagasheki, kwani alipoweka mada hii aliomba ruhusa ya MODS, aweke Mods wenyewe wapime kama wa kweli au aliongelea kwenye mihadarati, mtaa wa UFIPA.
 
Hopeless!Thibitisha hoja yako sio kulia lia kama mtoto ambae hajanywa uji
.
Rubbish

Pumzi ya mwisho hiyo ya ccm kabla kifo wenzako wanachukua vya mwisho mwisho ww bado unakuza t**ko! Karagabao tahamaki uchaguzi huo....!
 
Hakuana udaku, la tungesikia wanapelekwa mahakamani.

Kweli kabisa mkuu hakuna UDAKU kwenye taarifa inayosema Vienna iko Uswisi. Huyu mtoa taarifa inaelekea ameshafika huko Vienna Uswisi na anajua kabisa anachozungumza.
 

Fanya tu shughuli zako, huyu mleta mada ni yule Wakili wa PETER MSIGWA katika kesi inayomkabili kwa kusema uongo katika lile sakata la Twiga, anataka kumpunguza makali KINANA, kishachelewa.
 
Kweli kabisa mkuu hakuna UDAKU kwenye taarifa inayosema Vienna iko Uswisi. Huyu mtoa taarifa inaelekea ameshafika huko Vienna Uswisi na anajua kabisa anachozungumza.

Duh, haya matatizo ya viroba.
 
Mizigo inathamani ya kodi shilingi milioni 16 za kitanzania. Strabag wamewapa Sharaf bilioni 8.56 kama stahiki ya malipo ya kodi, hivi ndugu zangu mmeona kama nlivoona mie au mie sijaona vizuri? Mzigo wa milioni 16 ulipiwe ulipiwe 8.56 billions?? Hizi habari nyengine ni ushabiki umewekwa mbele. Hao strabag wamekuwa wageni wa kuingiza mizigo mpaka watoe hizo bilioni zote kwa mzigo wa milioni 16???
 
Mizigo inathamani ya kodi shilingi milioni 16 za kitanzania. Strabag wamewapa Sharaf bilioni 8.56 kama stahiki ya malipo ya kodi, hivi ndugu zangu mmeona kama nlivoona mie au mie sijaona vizuri? Mzigo wa milioni 16 ulipiwe ulipiwe 8.56 billions?? Hizi habari nyengine ni ushabiki umewekwa mbele. Hao strabag wamekuwa wageni wa kuingiza mizigo mpaka watoe hizo bilioni zote kwa mzigo wa milioni 16???

Mkuu, umeshaambiwa deal yenyewe imefanyika Vienna Uswisi. Ukisoma zaidi ya hapo unaumiza macho yako bure tu mkuu wangu.

Hii JF inakuwa missused siku hizi. Vijana wa Bavicha wako TOO desperate kutunga scandals.
 
Koplo V Wewe kilaza kweli , mpaka uambiwe Vienna iko Austria na siyo Uswisi ndiyo ufanye-editing? Mada yako haina maana tena bora uwambie Mods waiondoe ili usiendelee kujidhalilisha.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, umeshaambiwa deal yenyewe imefanyika Vienna Uswisi. Ukisoma zaidi ya hapo unaumiza macho yako bure tu mkuu wangu.

Hii JF inakuwa missused siku hizi. Vijana wa Bavicha wako TOO desperate kutunga scandals.

Teh teh teh, BAVICHA inayoongozwa na MURA unategemea nini kama siyo bangi tu.
 
Mbona mnakuja juu sana vijana walumumba kama vile mmepakwa pilipili kwenye makalio,,,,ukweli utabaki pale pale,,,,ngoja atuwekee na evidence nyingine ili mpotee kabisaa
 
Hivi mtu akija na uzushi wake humu anakuwa na nyaraka toka idara nyeti, si ajabu huyu ni mwandishi wa Tanzania daima, naye utasema ana habari.

Sasa umeandika nini hapo..!?
 
hoja, umeambiwa thibitisha wewe unaendeleza maneno ya kwenye kanga manake nini au unafikir tunakunywa viroba humu

athibitishe nini wakati thread inajieleza,,,,tatizo lako unasoma kupitia jicho3,,jaribu kutumia jicho 1 na 2,,utaelewa tu kama tulivyoelewa wengine,,,
 
Mizigo inathamani ya kodi shilingi milioni 16 za kitanzania. Strabag wamewapa Sharaf bilioni 8.56 kama stahiki ya malipo ya kodi, hivi ndugu zangu mmeona kama nlivoona mie au mie sijaona vizuri? Mzigo wa milioni 16 ulipiwe ulipiwe 8.56 billions?? Hizi habari nyengine ni ushabiki umewekwa mbele. Hao strabag wamekuwa wageni wa kuingiza mizigo mpaka watoe hizo bilioni zote kwa mzigo wa milioni 16???

Sipo kwaajili ya kufundisha watu kuelewa, kama hukujifunza shuleni hilo sikosa langu,
 
Mizigo inathamani ya kodi shilingi milioni 16 za kitanzania. Strabag wamewapa Sharaf bilioni 8.56 kama stahiki ya malipo ya kodi, hivi ndugu zangu mmeona kama nlivoona mie au mie sijaona vizuri? Mzigo wa milioni 16 ulipiwe ulipiwe 8.56 billions?? Hizi habari nyengine ni ushabiki umewekwa mbele. Hao strabag wamekuwa wageni wa kuingiza mizigo mpaka watoe hizo bilioni zote kwa mzigo wa milioni 16???
 
Back
Top Bottom