Huyu mzungu mwafrika au mwarabu jamani?

Huyu mzungu mwafrika au mwarabu jamani?

ohooooooooooo nadhani umedandia tren kwa mbele weye
hujaelewa tulianzia wapi
huko unakotaka tuelekeeee hakuna njia bora tuishie hapa tusije tukapotea
Mtume wa Waisilamu ni mwaarabu na mungu wa wakristu ni mzungu, si ndio ulichomaanisha ama???
 
Mtume wa Waisilamu ni mwaarabu na mungu wa wakristu ni mzungu, si ndio ulichomaanisha ama???

ohooooooooo mungu wangu sijamaaanisha hivyo ndo maana nikasema hujaelewa tulianzia wapi mimi na Karucee
tuishie hapa pleaseeee
nimeshapewa ufafanuzi na farkhina na Karuceee huko unakotaka tuelekeee siko kabisaaa
 
Last edited by a moderator:
Mtume wa Waisilamu ni mwaarabu na mungu wa wakristu ni mzungu, si ndio ulichomaanisha ama???

Of course mungu wa wakristo ni mzungu!
We huoni ile sanamu na zile picha mnazoweka vyumbani mwenu mkazipigia goti na kuziomba!?

We unamuona mwafrika pale??
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom