Huyu mwanaume ananichanganya sana


Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,641
Likes
63,563
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,641 63,563 280
Sasa unakuwa na huyo mwanaume wa nini!! Si bora uwe mwenyewe tu lijulikane moja.
Ndiyo yale unapomhitaji binadamu zaidi anavyokuhitaji tegemea kulaliwa.

Sio kwenye mapenzi tu hata katika maisha...
 
frem zero

frem zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
557
Likes
820
Points
180
frem zero

frem zero

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
557 820 180
Umemuendekeza mwenyewe huyo toka mwanzo, mwanaume gani anapenda mteremko hivyo? Sikufichi my dear huyo ni mchunaji hana lolote. Wewe hakupi pesa wala kukuhudumia lakin amini usiamini yupo anaemuhudumia kwa nguvu zote na hao ndugu unaoongea nao kwenye sim sio ndugu zake ni washkaji zake aliosoma nao chuo achana nae huyo super marioo aliyezoea vya kunyonga. Hakuna kumpa pesa, ukimpa tu hakurudishii na mwezi ujao atakuomba tena. Achana nae kwani kuolewa ni dili sana kwako? Usihofu waweza kuolewa na mdogo wangu anamaliza form four mwaka huu , huoni mambo ya uwoya wewe? Wasiwasi wako ni nini sasa? Achana na huyo fisadi wa pesa zako
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,287
Likes
67,141
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,287 67,141 280
Sio mafurushi kwa jinsia zote kuna mifurushi sio wanawake na wala sio wanaume.

Huyu jamaa kweli anamlalia kwenye kula lakini cha kushangaza mdada anampiga vita na uwezo wa kujihudumia anao. Sasa anabaki naye wa nini ?
Kwa mafurushi tu hatuwafikii hata theluthi khaaah!!

Hata mimi namshangaa, mie ningejikataa kimya kimya bila hata taarifa. Kwanza marufuku kuja kulala kwangu hata kama unalipia kodi wewe

Cc Bonny
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,287
Likes
67,141
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,287 67,141 280
Ndiyo yale unapomhitaji binadamu zaidi anavyokuhitaji tegemea kulaliwa.

Sio kwenye mapenzi tu hata katika maisha...
We umeshalaliwa my brother?
 
elitee

elitee

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
216
Likes
173
Points
60
elitee

elitee

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
216 173 60
Swali la utangulizi:

Naomba niulize hivi kuna wanawake wakikaa na kuishi bila kutumia pesa ya mwanaume kwao maisha hayaendi?

Mchango:
Anakulalia ni vibaya kama anakula hadi kwako ila kusex na wewe sio guarrantee ya kulipwa labda kama unamuuzia.
Haya mawazo ya kale! Kuna MTU asiye na mahitaji? Achana kusex u have sisters or mother hawana mahitaji? Sembuse mwanamke unayelalanae!
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,420
Likes
13,372
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,420 13,372 280
Mama usipendwe kupewa. Jitegemee. Simba jike ndo anayewinda.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,641
Likes
63,563
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,641 63,563 280
Kwa mafurushi tu hatuwafikii hata theluthi khaaah!!

Hata mimi namshangaa, mie ningejikataa kimya kimya bila hata taarifa. Kwanza marufuku kuja kulala kwangu hata kama unalipia kodi wewe

Cc Bonny
Ujue nilikuwa nasubiria dongo zito afadhali hili ni jepesi mitaweza kulibeba...
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
31,542
Likes
67,490
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
31,542 67,490 280
Tatizo liko kwako, wala humpendi unaogopa umri wako kwenda. Huna malengo nae wala ndo maana walalama, halafu kuna baba mtoto anatunza mwana yaani hapo ni kizungumkuti!!!

Usimgande mtu sababu ya umri wako, utajuta. Mwenyewe labda keshakusoma ndo maana ya yote hayo
Huyo dada hajiamini, miaka 30 kitu gani mtu ujikatie tamaa hivyo mpaka umlee mtu mzima mwenzio lakini?. Anajihisi tayari ana hitilfu sababu ana mtoto na umri umeenda na huyo kaka nae wala hana mpango nae ndo maana anamfanyia hivyo.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,641
Likes
63,563
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,641 63,563 280
We umeshalaliwa my brother?
Na wewe mama alipokuwa aniachia nikulee akienda shambani...nikawa naona kuliko ulalie nyasi basi unilalie nilianza kukupenda toka mdogo sisy
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
107,226
Likes
301,695
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
107,226 301,695 280
Mwanaume asiyejiongeza simpendi aisee sio mpaka uombwe jaman huyo ni marioo type na subiri akuoe ndio huduma zote utatoa wewe pole sana kwa kuwa na mwanaume wa aina hiyo halaf
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,423
Likes
21,198
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,423 21,198 280
Kabla hamjamshauri ampige chini jamaa kumbukeni umri nao unaenda

The Clock is Ticking
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
6,577
Likes
6,888
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
6,577 6,888 280
Hata tukikushauri humuu kwa hiyo stage uliyofikia Huwezii kumuachaa...!! Wew vumilia tuu ilaa kama anapata mshahara jua Anakutumiaa tuu na hana mpangoo na wewee.. Hiyo miaka 30 ndo inayokutesa na kukufanya umvumilie kwa kuwa kakuahidi ndoaa.. Ilaa huyoo anakudanganya na kukutumiaa tuu..

Polee sanaa Jitahidi kuachana naee..
 
chavalla

chavalla

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
445
Likes
341
Points
80
chavalla

chavalla

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
445 341 80
Mtunze tu mapenzi ndivyo yalivyo
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,641
Likes
63,563
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,641 63,563 280
Haya mawazo ya kale! Kuna MTU asiye na mahitaji? Achana kusex u have sisters or mother hawana mahitaji? Sembuse mwanamke unayelalanae!
Ya kale au ya sasa!

Hakuna mtu asiye n mahitaji? hili kweli walai hakuna asiyekuwa nayo.

Hapo kuhusu mama na dada zangu sijui wamefikaje kwenye uzi.

Labda haujanielewa tu.... Hivi hakuna wanawake wanaoishi kwa kujitegemea na kujitimizia mahitaji yao wenyewe???? Unafikir hawana akili au?

Ukijibu hili swali ndiyo maana ya nilichochangia hapo juu.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,235
Likes
39,713
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,235 39,713 280
Huyo mwanaume anakusumbua ila unakomaa nae, na hapo hajakuoa akikuoa tegemea stress zaidi.....
unaolewa kisa umefikisha 30?
hebu chagua furaha kwanza
 
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2016
Messages
861
Likes
574
Points
180
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2016
861 574 180
kimbia tena wala usigeuke hamna mwanaume hapo ni kujitoa kibyongo tu
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
7,653
Likes
9,500
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
7,653 9,500 280
Kumbe pasua kichwa wapo wengi, mimi nkajua ni Ali Kiba peke yake
 
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2016
Messages
861
Likes
574
Points
180
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2016
861 574 180
Huyo mwanaume anakusumbua ila unakomaa nae, na hapo hajakuoa akikuoa tegemea stress zaidi.....
unaolewa kisa umefikisha 30?
hebu chagua furaha kwanza
natamani wanawake wote tungekuwa na huu mtazamo khaaa ukajikute unalea litoto la mwenzio kisa umri!!
 

Forum statistics

Threads 1,264,241
Members 486,221
Posts 30,176,512