Huyu mwanaume ananichanganya sana


Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,781
Likes
164,497
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,781 164,497 280
Pole sana dada yangu
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
31,542
Likes
67,483
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
31,542 67,483 280
Endelea kumuhudia mwanao wa pili huyo. Ila kama hiyo ndio tabia yake tegemea siku mkiongeza familia hata ada hatatoa.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
38,748
Likes
109,612
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
38,748 109,612 280
Tatizo liko kwako, wala humpendi unaogopa umri wako kwenda. Huna malengo nae wala ndo maana walalama, halafu kuna baba mtoto anatunza mwana yaani hapo ni kizungumkuti!!!

Usimgande mtu sababu ya umri wako, utajuta. Mwenyewe labda keshakusoma ndo maana ya yote hayo
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,645
Likes
63,504
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,645 63,504 280
Kama unaweza kujihudumia kwanini utake pesa ya kupewa? Sidhani kama anakula chakula cha gharama kubwa kiasi kwamba anakutia hasara. Kama kweli wampenda endelea naye ukiwa umeshajipanga kisaikolojia kwamba unapaswa kuendelea kujihudumia na si kuhudumiwa na huyo mchumba wako.

Ukiona vyema mpe hiyo sh.40,000/= ila siyo lazima maana ni pesa yako na una hiari ya kumpa au kumnyima.
Ndiyo maana nikauliza hivi kuna wanawake hawawezi kuishi kwa raha bila kula pesa ya wanaume.

Huyu anafanya biashara kwanini asim-shit huyo kidume kisha akaendelea na maisha yake?
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,479
Likes
25,578
Points
280
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,479 25,578 280
Ndiyo maana nikauliza hivi kuna wanawake hawawezi kuishi kwa raha bila kula pesa ya wanaume.

Huyu anafanya biashara kwanini asim-shit huyo kidume kisha akaendelea na maisha yake?
Dhana ya utegemezi bado inawaandama wanawake wengi!
 
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
10,123
Likes
14,223
Points
280
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined Sep 3, 2014
10,123 14,223 280
Swali la utangulizi:

Naomba niulize hivi kuna wanawake wakikaa na kuishi bila kutumia pesa ya mwanaume kwao maisha hayaendi?

Mchango:
Anakulalia ni vibaya kama anakula hadi kwako ila kusex na wewe sio guarrantee ya kulipwa labda kama unamuuzia.
Aiseee
shem bhana, yaan umeandika ukamali?
zungumza zungumza bhana akuelewe ujue hata mimi sijaelewa vzr
 
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
10,123
Likes
14,223
Points
280
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined Sep 3, 2014
10,123 14,223 280
Tatizo liko kwako, wala humpendi unaogopa umri wako kwenda. Huna malengo nae wala ndo maana walalama, halafu kuna baba mtoto anatunza mwana yaani hapo ni kizungumkuti!!!

Usimgande mtu sababu ya umri wako, utajuta. Mwenyewe labda keshakusoma ndo maana ya yote hayo
na wakikusoma hawa viumbe utaisoma namba

duuuh
 
mamenrevy

mamenrevy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
590
Likes
340
Points
80
mamenrevy

mamenrevy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
590 340 80
Mkazie usimpe hata mia. unyumba mpe kwa taadhali asikuzalishe mtoto mwingine kabla ya ndoa. Naona kama ameona mtelemko na anatafuta sababu akuache. kuhusu chakula uanze kumpikia ugari tembele kila akija akihoji mwambie kesho ukija pitia buchani.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,645
Likes
63,504
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,645 63,504 280
Aiseee
shem bhana, yaan umeandika ukamali?
zungumza zungumza bhana akuelewe ujue hata mimi sijaelewa vzr
Shem ukamali ndiyo nini nami umeniacha niambie kisha nami nitakuambia.
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,239
Likes
67,073
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,239 67,073 280
Swali la utangulizi:

Naomba niulize hivi kuna wanawake wakikaa na kuishi bila kutumia pesa ya mwanaume kwao maisha hayaendi?

Mchango:
Anakulalia ni vibaya kama anakula hadi kwako ila kusex na wewe sio guarrantee ya kulipwa labda kama unamuuzia.
Sasa unakuwa na huyo mwanaume wa nini!! Si bora uwe mwenyewe tu lijulikane moja.
 
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,960
Likes
1,561
Points
280
Age
28
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,960 1,561 280
Wanaume wengi wako ivo kujiongeza ni 0% pole mwaya ilo ni zigo....
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,645
Likes
63,504
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,645 63,504 280
Hahahaaa!! Wanaume siku hizi wamekuwa mafurushi si kidogo.
Sio mafurushi kwa jinsia zote kuna mifurushi sio wanawake na wala sio wanaume.

Huyu jamaa kweli anamlalia kwenye kula lakini cha kushangaza mdada anampiga vita na uwezo wa kujihudumia anao. Sasa anabaki naye wa nini ?
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
3,827
Likes
4,721
Points
280
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
3,827 4,721 280
Nitarud baadae!
 
elitee

elitee

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
216
Likes
173
Points
60
elitee

elitee

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
216 173 60
Akili yake IPO chini kama bei ya chumvi! Haaa mwanamke ni matunzo, sio anajua kushusha presha tu! Hivyo afanyavyo anakuonyesha picha ya mbali huko muendako! Utajikuta unanenepesha shetani wakati kiti anakonda! Si bora usote kivyako ten una mtoto wa kulea!
 

Forum statistics

Threads 1,263,839
Members 486,093
Posts 30,165,710