Huyu mwanaume ananichanganya sana


Mtetezi.com

Mtetezi.com

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,175
Likes
2,097
Points
280
Mtetezi.com

Mtetezi.com

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,175 2,097 280
Nilishakuambia nitakugharamikia baada ya kukuoa sasa nashangaa umekuja kunianika huku.
Nashukuru sana Anet.
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,633
Likes
2,127
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,633 2,127 280
kwani kuolewa lazima? kutakakujizeesha tu na stress
 
Salamamohame

Salamamohame

Member
Joined
Jul 24, 2017
Messages
60
Likes
40
Points
25
Salamamohame

Salamamohame

Member
Joined Jul 24, 2017
60 40 25
Dawa yake tafuta cku muondolee uvivu mueleze jinc hupedwezi na tabia yke na mambo yote anayofanya yaco kupendeza na akupe mpango wa maisha yenu ya mbele uko vp
 

Forum statistics

Threads 1,262,683
Members 485,656
Posts 30,130,033