Psalm_23
JF-Expert Member
- Aug 18, 2026
- 1,703
- 3,041
Wakuu...
The LORD is good!!!
Kuna mdada hapa ananichanganya, kila akija anaanza kwa kunishika shika, leo mara ya pili.......
Leo ndio kabisaaa amezidi mpaka nime.....mwambia mikono yake ya barlidi...
Halafu anaanza kuleta story za kumtoa nyoka pangoni......
Na age yangu hii amenishika tuu
Dopamine reward system ikaitikia... Nifanyeje wakuu?
Maana ni customer muhimu sana sihitaji kumkwaza...
The LORD is good!!!
Kuna mdada hapa ananichanganya, kila akija anaanza kwa kunishika shika, leo mara ya pili.......
Leo ndio kabisaaa amezidi mpaka nime.....mwambia mikono yake ya barlidi...
Halafu anaanza kuleta story za kumtoa nyoka pangoni......
Na age yangu hii amenishika tuu
Dopamine reward system ikaitikia... Nifanyeje wakuu?
Maana ni customer muhimu sana sihitaji kumkwaza...