Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by natoka hapa, Apr 20, 2017.

  1. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 4,853
    Likes Received: 5,144
    Trophy Points: 280
    Wakuu kama mnafuatilia mijadala ya bunge kuna jambo linashangaza, huyu mwanasheria mkuu wa serikali Bw. George Masaju mbona amevaa sura ya ubunge(mwanasiasa) kuliko sura ya utumishi wa umma.

    Nasema hivi kwa sababu sheria ya utumishi wa umma inamtaka mtumishi asiegemee upande wowote wa chama cha siasa lakini huyu Masaju ukimuangalia anaongea kiushabiki wa chama cha siasa.

    Hii ni hatari kama tumefikia huku, alafu nimejikuta namshusha heshima zake kutoka 100% mpaka 0%.
    Mungu anisamehe kwa mtazamo huu.
     
  2. cai

    cai JF-Expert Member

    #41
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 80
    Kusema ukweli kwenye paperwork kipindi Kile alikuwaga mtamu, ila kwenye presentation unaweza usiamini km ndo yy aliyeandika, ukimtekenya kidogo hakawii kupanic, sasa na hapa bungeni hapamtoshi angebaki tu ofisini kuandaa makaratasi, sasa ukichanganya chama alichopo na lisu kashamjulia huyu jamaa basi ni fulu kumpagawisha
     
  3. M

    MASSANDA OMTIMA Senior Member

    #42
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 22, 2017
    Messages: 165
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Wala huhitaji kumuomba Mungu msamaha kwani huo ni mtizamo wako. Kama watu wote wangekuwa na msimamo ambao unampendeza Mungu, wahubiri (mashehe na wachungaji) wangefanya kazi gani?
    Juu ya hayo, kumbuka kwamba siasa ni sayansi ya jamii. Ni sayansi ambayo wote mnaweza kuingia maabara, mkatumia zana za aina moja (same apparatus), mkafanya uchambuzi wa pamoja (same observation) na mkawa na matokeo ya aina moja (same results) lakini kwenye hitimisho (conclusion) mkawa na lugha tofauti lakini yenye maudhui yale yale (different language but same concept).
    Jitafakari!
     
  4. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #43
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,330
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    anacho ila hajawahi kufanya mitihani ya BAR
     
  5. guzman_

    guzman_ JF-Expert Member

    #44
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 27, 2016
    Messages: 418
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 80
    Good for what?
     
  6. pumzihaiuzwi

    pumzihaiuzwi JF-Expert Member

    #45
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 27, 2015
    Messages: 1,930
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya wasomi na ma professor wakiingia kwenye siasa taaluma zao wanashikiwa na wateuzi na kujitoa fahamu inatia huruma
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #46
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 57,489
    Likes Received: 20,465
    Trophy Points: 280

    Tuwekee alichokisema kulichokufanya wewe ufikie tamati hiyo, bila hivyo wewe ndiye uletae ushabiki wa kisiasa.
     
  8. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #47
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,642
    Likes Received: 1,235
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe Mwanasheria Mkuu ni Mkwere? Ndio leo najua!
     
  9. j

    jayden nassif Member

    #48
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 7, 2017
    Messages: 37
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Yaan kwa kwl masaju mmmhhhhh.....
     
  10. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #49
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,642
    Likes Received: 1,235
    Trophy Points: 280
    ooooh MG. Kinyume chake wewe vyeti vyako vipitiwe kama unavyo anway!
     
  11. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #50
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 4,853
    Likes Received: 5,144
    Trophy Points: 280
    Wanaofatilia bunge wanajua nasema nini.
    Mimi sina chama wala sitakuja kua na chama
    Kama Chadema na CCM wanawalipa ninyi fedha kutetea uozo mimi sipo huko wala sileti hapa uzi wa kuiponda ccm wala chadema.
    Nikiwa na njaa ntatafuta kazi ya kutuliza njaa yangu ila sio ccm wala chadema wala chama chochote cha siasa.
     
  12. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #51
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,997
    Likes Received: 2,455
    Trophy Points: 280
    Just "something"
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #52
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
     
  14. M

    Mj1 JF-Expert Member

    #53
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 21, 2017
    Messages: 408
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80
    Sasa kinachomzuia kuongea hiyo 'something in his head' ni nini?
     
  15. A

    Augustino Fanuel Massongo JF-Expert Member

    #54
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 810
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 80
    Huenda umemshushia heshima moyoni mwako sababu hakukidhi matakwa ya nafsi yako. Lakini alichozungumza Masaju ni mshangao wake kwa vyombo vya dola kwa nini havijachukua hatua stahiki kuwahoji watu waliokaribu na mazingira ya kupotea kwa Ben Saanane (huenda ni pamoja na Mh. Mbowe mwenyewe) na hatua hii ni ya kikanuni ktk michakato ya kiuchunguzi sio suala la kisiasa hata kama watakuja hao makachero toka SCOTLAND YARD kama inavyodaiwa na Mh.Mbowe na watetea haki wengine, bado miongoni mwa watu wa kwanza kusaidia uchunguzi atakuwa ni pamoja na yeye Mh. Mbowe.
     
  16. M

    Msororo69 JF-Expert Member

    #55
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 2,025
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Kumshusha na kumpandisha thamani yake ni juu yako mwenyewe wala haimtii hasara.
    Ili uwewe na kaakili kidogo unatakiwa kuwa mtulivu wakati unasikiliza bunge. AG ni mshauri wa mambo ya sheria kwa serikali na bunge zima. Je hoja aliyochangia ni ya kisheria? Jibu ni ndio ni kuhusu kuleta wachunguzi kutoka Scotland Yard kuchunguza kupotea kwa Ben Sanane.
     
  17. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #56
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 4,853
    Likes Received: 5,144
    Trophy Points: 280
    Rudi kaangalie clip upya alafu useme kama yule ni mbunge(mwanasiasa) au ni mwanasheria mkuu wa serikali(mtumishi wa umma), note yafuatayo: anavyotoa presentation ya hoja zake, anavyotaka uchunguzi ufanyike na anavyotoa maelekezo kama humjui utajua ni mbunge wa chama cha siasa.

    Suppose humjui kwamba yule ndo George Masaju-AG sikiliza maongezi yake na hoja zake kisha useme ni kitu gani kinaweza kukutofautishia AG na mbunge iwe Chadema au CCM au chama chochote
     
  18. K

    Kihava JF-Expert Member

    #57
    Apr 21, 2017
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 1,124
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    Kabla sijaambiwa kuwa huyu ndiye mwanasheria wa serikali, nilijiuliza huyu ni mbunge wa jimbo gani kupitia CCM? Nikaambiwa ndiye mwanasheria wa serikali. Mungu wangu! Sikuamini. Sionagi tofauti ya yeye na Livingstone Lusinde (Kibajaji) ndani ya bunge kihoja. Ni kama vile naye ni mbunge. Hivi ataacha 'legacy' gani muda wake ukiisha? Ovyo kabisa.
     
  19. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #58
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 4,853
    Likes Received: 5,144
    Trophy Points: 280

    Watu wananisakama hapa wanadhani mimi natetea chama hapana, mimi nasema nilichokiona bungeni, hayo mambo ya vyama watajua wenyewe mi sitaki vyama vyenu vya kulilia ugali
     
  20. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #59
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sena kweli ni ukanda kivipi?
    Kama ni uteuzi aliteuliwa na Jk

    Pia jana alilishangaa jeshi la polisi kuogopa kuwahoji watu wa karibu na Ben saa nane wakati viashiria vya mawasiliano vikionyesha watu wa mwisho kuwasiliana nao ni hao hao wanajifanya kutojua halafu wanaongoza kulalamika bungeni wakati walitakiwa kuisaidia polisi
     
  21. M

    Msororo69 JF-Expert Member

    #60
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 2,025
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Huenda walienda naye kwa malengo maalumu.
     
Loading...