Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by natoka hapa, Apr 20, 2017.

  1. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,809
    Likes Received: 6,872
    Trophy Points: 280
    Wakuu kama mnafuatilia mijadala ya bunge kuna jambo linashangaza, huyu mwanasheria mkuu wa serikali Bw. George Masaju mbona amevaa sura ya ubunge(mwanasiasa) kuliko sura ya utumishi wa umma.

    Nasema hivi kwa sababu sheria ya utumishi wa umma inamtaka mtumishi asiegemee upande wowote wa chama cha siasa lakini huyu Masaju ukimuangalia anaongea kiushabiki wa chama cha siasa.

    Hii ni hatari kama tumefikia huku, alafu nimejikuta namshusha heshima zake kutoka 100% mpaka 0%.
    Mungu anisamehe kwa mtazamo huu.
     
  2. Econometrician

    Econometrician JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2017
    Joined: Oct 25, 2013
    Messages: 7,505
    Likes Received: 5,929
    Trophy Points: 280
    yani ulikuwa una matumaini na mtu kama huyo
     
  3. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,809
    Likes Received: 6,872
    Trophy Points: 280
    Yaani ukimtazama anavyoongea hana tofauti na Lusinde yule mbunge anayetoaga hoja za matusi huku anacheka, Masaju hafanani na lawyer.
    Najua lawyers ni watu smart sana kuanzia kwenye mazungumzo na kujenga hoja, Masaju hakuna kitu pale kabisa
     
  4. ras jeff kapita

    ras jeff kapita JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2017
    Joined: Jan 4, 2015
    Messages: 5,404
    Likes Received: 3,495
    Trophy Points: 280
    Acha kufata mkumbo...he is not a good speaker but he has something on his head
     
  5. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 19,868
    Likes Received: 43,227
    Trophy Points: 280
    Ana cheti halali?
     
  6. ras jeff kapita

    ras jeff kapita JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2017
    Joined: Jan 4, 2015
    Messages: 5,404
    Likes Received: 3,495
    Trophy Points: 280
    Ulishawahi kufanya nae kazi ...ukamfahamu kwa karibu...ama ni kelele mingi huku mitandaoni
     
  7. kilambalambila

    kilambalambila JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2017
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 6,714
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    We ndo mshabiki wa chama cha siasa na kwa kuwa haongei kupendelea chama chako ndo maana ukaja na hoja
     
  8. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2017
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 7,126
    Likes Received: 2,570
    Trophy Points: 280
    Kukaa karibu na mahakama sio kujua sheria.
     
  9. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2017
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 7,126
    Likes Received: 2,570
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo tumlaumu nani sasa? Yeye au aliyemteua? Maana hapo lazima kuna ubashite
     
  10. W

    WILLIAM MARCONI JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2017
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 1,868
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeona Mwanasheria Mkuu wote tangu enzi za Judge Samatta sijaona Lawyer sharp kama huyu. Chenge pia alikuwa sharp lakini hamfikii, mdomoni mzito. Bahati yake mbaya Masaju katoka kwenye jamii zilizoachwa nyuma kwa faida ya Kanda moja, anaonekana hafanani kwa wanakanda.
     
  11. D

    Duterte JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2017
    Joined: Nov 19, 2016
    Messages: 1,066
    Likes Received: 1,097
    Trophy Points: 280
    Mnataka kukimbia huku hamna breki!? What do you expect?
     
  12. k

    kabombe JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2017
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 15,334
    Likes Received: 8,286
    Trophy Points: 280
    Ameegemea upande upi?unatokwa na makamasi kwa kusikia habari ambazo hupendi kuzisikia?
    Uwe tu na uvumilivu wa kisiasa,Mbowe amesema hakuna alie juu ya sheria,ni lazima Mbowe akamatwe ili awasaidie polisi,kwa nini katibu wake myeka amepotea kazini halafu yeye anapanda ndege anakwenda ulaya kunywa mvinyo
     
  13. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2017
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,605
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    conversely statement
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2017
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,588
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa nashangaa hata alipewaje uanasheria mkuu.. Wapitie upya vyeti vyake aisee... Hata ukiweka ukada pembeni jamaa is very empty!
     
  15. gney

    gney Member

    #15
    Apr 20, 2017
    Joined: Apr 30, 2015
    Messages: 77
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    YOU HAVE NOTHING YOU KNOW ABOUT THAT MAN.RATHER THAN SPEAKING WITH ZERO EVIDENCE.TO ME HE IS A HERO.KUNA VITU VINGI KTK NCHI HII AMEFANYA LKN KWA SABB YA UPOFU WAKO HUWEZI KUONA WALA KU RECOGNIZE MCHANGO WAKE KWA TAIFA.TUACHE KUKUMBATIA MITAZAMO YETU YA KISIASA ZAIDI SANA TUIWEKE NCHI MBELE.
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2017
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 16,405
    Likes Received: 6,085
    Trophy Points: 280
    Hamna kitu pale..
     
  17. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2017
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 4,679
    Likes Received: 2,655
    Trophy Points: 280
    Are you sure he has something little in his head? Are you really sure? Am not!
     
  18. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2017
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 4,679
    Likes Received: 2,655
    Trophy Points: 280
    Utani pembeni Masaju ni msomi kweli kweli wa sheria kama vile 'Mwaki Embe'! Hawa wasomi wakiwemo maprofesa wanaacha taaluma zao nje wanapoingia siasani. Sasa huyu masaju anajua fika kuwa yuko bungeni kwa kofia ya mwanasheria mkuu lakini keshajivika ukada wa mamlaka ya uteuzi. Huwezi tarajia la maana!
     
  19. Col Miraji

    Col Miraji JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 549
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 80
    Sure hawa vijana wanamponda tu bila kufikiria. He is a good man

    Sent from my SM-G355H using JamiiForums mobile app
     
  20. M

    Mangi mtata Member

    #20
    Apr 20, 2017
    Joined: Dec 26, 2016
    Messages: 69
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 25
    Kumbuka alikuwa AG toka kipindi cha JK sasa sijui kipindi hicho alikuwa kanda ipi?
     
Loading...