Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by natoka hapa, Apr 20, 2017 at 8:35 PM.

  1. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2017 at 8:35 PM
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 3,391
    Likes Received: 2,684
    Trophy Points: 280
    Wakuu kama mnafuatilia mijadala ya bunge kuna jambo linashangaza, huyu mwanasheria mkuu wa serikali Bw. George Masaju mbona amevaa sura ya ubunge(mwanasiasa) kuliko sura ya utumishi wa umma.

    Nasema hivi kwa sababu sheria ya utumishi wa umma inamtaka mtumishi asiegemee upande wowote wa chama cha siasa lakini huyu Masaju ukimuangalia anaongea kiushabiki wa chama cha siasa.

    Hii ni hatari kama tumefikia huku, alafu nimejikuta namshusha heshima zake kutoka 100% mpaka 0%.
    Mungu anisamehe kwa mtazamo huu.
     
  2. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #81
    Apr 21, 2017 at 6:48 PM
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,437
    Likes Received: 2,106
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa inajulikana wazi kuwa 99% ya teuzi zote za nafasi za juu serikalini zinazofanywa na JPM, lazima qualification no. 1 ni lazima uwe 'die hard supporter' wa Chama Cha Majipu!
     
  3. L

    LJ Innocent Member

    #82
    Apr 21, 2017 at 6:54 PM
    Joined: Oct 20, 2016
    Messages: 18
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 5
    Tatizo kuu linalofanya aonekane kuegemea upande ni suala la appointment yake. Mimi nadhani kama post hii ya uwanasheria mkuu wa serikali ingekuwa inatangazwa watu wanomba bunge linachambua na baadae rais anaidhinisha hii notion ya upendeleo isingekuwepo au isingekuwa na nguvu.
    Logically Mamlaka yake ya Uteuzi inafanya baadhi ya watu waamini kuwa anapendelea regardless kama ni kweli au la
     
  4. k

    kabombe JF-Expert Member

    #83
    Apr 21, 2017 at 7:55 PM
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 11,043
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Masaju kawekwa na JK
     
  5. mxsdk

    mxsdk JF-Expert Member

    #84
    Apr 21, 2017 at 8:05 PM
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 2,480
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Yulee ni empty to nothing
     
  6. B

    Babati JF-Expert Member

    #85
    Apr 21, 2017 at 8:16 PM
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 13,315
    Likes Received: 6,794
    Trophy Points: 280
    Hili ni bomu kupita kiasi
     
  7. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #86
    Apr 21, 2017 at 10:07 PM
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,120
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    vuta kumbukumbu vizuri kuwa ni nani aliyemteua Masaju (an empty space) kuwa mwanasheria mkuu wa serikari?
     
  8. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #87
    Apr 21, 2017 at 10:16 PM
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,120
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Acha kuchaguliwa watu maneno ya kuandika. AG, Masaju ni hopeless kichwani. Ukabila utaitafuna ccm
     
  9. chiefnyumbanitu

    chiefnyumbanitu JF-Expert Member

    #88
    Apr 21, 2017 at 10:21 PM
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 781
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Daaaa!!! Kama anatonesha vidonda vilivyokua vinapona
     
  10. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #89
    Apr 21, 2017 at 10:41 PM
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,269
    Likes Received: 1,262
    Trophy Points: 280
    ...Surely, and like everybody else he has got something on his head, but the problem is the ability to effectively use what is on his head.
     
  11. r

    ras jeff kapita JF-Expert Member

    #90
    Apr 21, 2017 at 10:42 PM
    Joined: Jan 4, 2015
    Messages: 3,686
    Likes Received: 1,722
    Trophy Points: 280
    Sisi wengine tumewahi fanya nae kazi...jitahidi kuwa mwelevu hatuongei vitu kutoka hewani
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #91
    Apr 22, 2017 at 8:55 PM
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,339
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Mkuu we tubaki kujadili tu.. Wengine tulisoma vipaji maalum enzi hizo ukiona tunaongea jua tunajua tunaongea nini
     
  13. S

    Sagungu 1914 JF-Expert Member

    #92
    Apr 22, 2017 at 9:16 PM
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 625
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 80
    Hatuna mwanasheria mkuu pale,bali tuna kada wa ccm.Aingii akilini badala ya mwanasheria mkuu kutoa hoja za kushaur nini kifanyike yeye anatoa povu tena kwa kubwabwaja.Tumeliwa watz
     
  14. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #93
    Apr 24, 2017 at 9:24 AM
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,489
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    Sasa kama
    wewe vipaji maalum basi tuna shida! Inaonekana ulitumia cheti cha mtu wa vipaji maalumu!
     
  15. K

    Koryo2 Senior Member

    #94
    Apr 24, 2017 at 9:40 AM
    Joined: Nov 28, 2016
    Messages: 144
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Hata mimi simuelewi. Mbona majibu yake hayaendani na taaluma yake?.
     
  16. kamanda mbigi

    kamanda mbigi JF-Expert Member

    #95
    Apr 24, 2017 at 9:47 AM
    Joined: Feb 8, 2017
    Messages: 384
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 80
    Tanzania hakuna mwanasheria mkuu......ni bora hata tumuweke mwanafunzi wa sheria kutoka Udom akae pale.
     
  17. C

    Clara Daud JF-Expert Member

    #96
    Apr 24, 2017 at 10:25 AM
    Joined: Sep 23, 2016
    Messages: 535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 80
    HAHAHAHA
     
  18. viwanda

    viwanda JF-Expert Member

    #97
    Apr 24, 2017 at 10:40 AM
    Joined: Nov 16, 2016
    Messages: 699
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 180
    Kwani huyo ana akili basi hamna kitu hapo
     
  19. t

    treborx JF-Expert Member

    #98
    Apr 24, 2017 at 5:00 PM
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 3,212
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Nilitaka kukwambia tu kwamba ili kufahamu tabia za mtu kama ni mwema au katili, you don't necessarily need to work or live with him/her. So your point is very moot.
     
  20. t

    treborx JF-Expert Member

    #99
    Apr 24, 2017 at 5:03 PM
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 3,212
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Yaani unatsema niache kuchagulia watu maneno ya kuandika (Kuhusu kuacha mambo ya ukabila) kisha unamalizia kwa kusema "Ukabila utaitafuna CCM"! mbona unajipinga mwenyewe....
     
  21. t

    treborx JF-Expert Member

    #100
    Apr 24, 2017 at 5:05 PM
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 3,212
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Arguments za kikabila siwezi kuelewa kabisa Mkuu.... i don't share same sentiments, and i believe it is wrong.
     
Loading...