Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi

Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi

yani ulikuwa una matumaini na mtu kama huyo
Kwa kuwa inajulikana wazi kuwa 99% ya teuzi zote za nafasi za juu serikalini zinazofanywa na JPM, lazima qualification no. 1 ni lazima uwe 'die hard supporter' wa Chama Cha Majipu!
 
Tatizo kuu linalofanya aonekane kuegemea upande ni suala la appointment yake. Mimi nadhani kama post hii ya uwanasheria mkuu wa serikali ingekuwa inatangazwa watu wanomba bunge linachambua na baadae rais anaidhinisha hii notion ya upendeleo isingekuwepo au isingekuwa na nguvu.
Logically Mamlaka yake ya Uteuzi inafanya baadhi ya watu waamini kuwa anapendelea regardless kama ni kweli au la
 
Acheni kuingiza ukabila wa watu kwenye kila kitu. Udhaifu wa watu unaingiaje kwenye makabila yao????? kabila ni kitu kimoja tu kwenye diversity za hao watu uliowataja. otherwise, everyone's world view is shaped by different/many other things......kwa nini usiseme "usomi" wao unatuangusha, au "uanamme" wao ndio unaosababisha wawe vivyo, n.k??

Acha kuchaguliwa watu maneno ya kuandika. AG, Masaju ni hopeless kichwani. Ukabila utaitafuna ccm
 
Acha kufata mkumbo...he is not a good speaker but he has something on his head

...Surely, and like everybody else he has got something on his head, but the problem is the ability to effectively use what is on his head.
 
Kwani ulishawahi kufanya kazi na Aristotle ili kujua kama alikuwa ni mtu mwenye akili nyingi? au ulifanya kazi Hitler ili kujua alikuwa katili na dikiteta??. Simple common sense makes the difference....
Sisi wengine tumewahi fanya nae kazi...jitahidi kuwa mwelevu hatuongei vitu kutoka hewani
 
ooooh MG. Kinyume chake wewe vyeti vyako vipitiwe kama unavyo anway!
Mkuu we tubaki kujadili tu.. Wengine tulisoma vipaji maalum enzi hizo ukiona tunaongea jua tunajua tunaongea nini
 
Hatuna mwanasheria mkuu pale,bali tuna kada wa ccm.Aingii akilini badala ya mwanasheria mkuu kutoa hoja za kushaur nini kifanyike yeye anatoa povu tena kwa kubwabwaja.Tumeliwa watz
 
Sasa kama
Mkuu we tubaki kujadili tu.. Wengine tulisoma vipaji maalum enzi hizo ukiona tunaongea jua tunajua tunaongea nini
wewe vipaji maalum basi tuna shida! Inaonekana ulitumia cheti cha mtu wa vipaji maalumu!
 
Hata mimi simuelewi. Mbona majibu yake hayaendani na taaluma yake?.
 
Tanzania hakuna mwanasheria mkuu......ni bora hata tumuweke mwanafunzi wa sheria kutoka Udom akae pale.
 
Sisi wengine tumewahi fanya nae kazi...jitahidi kuwa mwelevu hatuongei vitu kutoka hewani

Nilitaka kukwambia tu kwamba ili kufahamu tabia za mtu kama ni mwema au katili, you don't necessarily need to work or live with him/her. So your point is very moot.
 
Acha kuchaguliwa watu maneno ya kuandika. AG, Masaju ni hopeless kichwani. Ukabila utaitafuna ccm
Yaani unatsema niache kuchagulia watu maneno ya kuandika (Kuhusu kuacha mambo ya ukabila) kisha unamalizia kwa kusema "Ukabila utaitafuna CCM"! mbona unajipinga mwenyewe....
 
Back
Top Bottom