Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by natoka hapa, Apr 20, 2017.

  1. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,274
    Likes Received: 5,927
    Trophy Points: 280
    Wakuu kama mnafuatilia mijadala ya bunge kuna jambo linashangaza, huyu mwanasheria mkuu wa serikali Bw. George Masaju mbona amevaa sura ya ubunge(mwanasiasa) kuliko sura ya utumishi wa umma.

    Nasema hivi kwa sababu sheria ya utumishi wa umma inamtaka mtumishi asiegemee upande wowote wa chama cha siasa lakini huyu Masaju ukimuangalia anaongea kiushabiki wa chama cha siasa.

    Hii ni hatari kama tumefikia huku, alafu nimejikuta namshusha heshima zake kutoka 100% mpaka 0%.
    Mungu anisamehe kwa mtazamo huu.
     
  2. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #61
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,487
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    Kigezo kikuu cha huyu masaju kuwa pale alipo ni kutokana na "ukanda wa ziwa victoria" ambapo ndio ngome ya SIZONJE
     
  3. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #62
    Apr 21, 2017
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 2,541
    Likes Received: 1,699
    Trophy Points: 280
    wasukuma watuangusha sana kuanzia boss mkuu, cdf, ag, naibu wa tiss nk
     
  4. t

    treborx JF-Expert Member

    #63
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 4,122
    Likes Received: 1,844
    Trophy Points: 280
    Kwani ulishawahi kufanya kazi na Aristotle ili kujua kama alikuwa ni mtu mwenye akili nyingi? au ulifanya kazi Hitler ili kujua alikuwa katili na dikiteta??. Simple common sense makes the difference....
     
  5. M

    Msororo69 JF-Expert Member

    #64
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 2,033
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Utaweza kumtofautisha kwa hoja za kisiasa. Lakini kwa hoja za kisheria huwezi ona tofauti yake. Weka hii akilini. Na maswali ya kujiuliza Je hoja inahusu sheria? Je anaishauri serikali na Bunge?
     
  6. gwa myetu

    gwa myetu JF-Expert Member

    #65
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 18, 2014
    Messages: 3,918
    Likes Received: 3,631
    Trophy Points: 280

    Hebu tusaidie hivyo vitu vizuri alivyofanya,maana utasaidia kutuondolea dhana potofu maana mimi namuona kilaza zaidi ya Bashite
     
  7. t

    treborx JF-Expert Member

    #66
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 4,122
    Likes Received: 1,844
    Trophy Points: 280
    Acheni kuingiza ukabila wa watu kwenye kila kitu. Udhaifu wa watu unaingiaje kwenye makabila yao????? kabila ni kitu kimoja tu kwenye diversity za hao watu uliowataja. otherwise, everyone's world view is shaped by different/many other things......kwa nini usiseme "usomi" wao unatuangusha, au "uanamme" wao ndio unaosababisha wawe vivyo, n.k??
     
  8. M

    MANTONGA JF-Expert Member

    #67
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 526
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    AG ambaye ni Mwanasheria Mkuu wa Serikali huwa kazi yake ni kuisimamia Serikali iliyopo Madarakani na Kuishauri Masuala yote ya Kisheria na Kuyasimamia.Na hivyo basi kwa nafasi yake Kikatiba huingia ktk Bunge letu tukufu.Tuelewe hivyo na michango yake Bungeni ni ya Kisheria zaidi.
     
  9. m

    msnajo JF-Expert Member

    #68
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,329
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Ni sahihi kabisa, wala hujakosea. Mshukuru Mungu kwa kuiona hilo. Umebarikiwa, maana ukiona mwenzako anakengeuka na ukakaa kimya, hapo ndo makosa. Pale hakuna mwanasheria, ni "koti" linaingia bungeni na kutoka.
     
  10. k

    kwiwite Senior Member

    #69
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 19, 2017
    Messages: 120
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Itabidi tuchunguze kama tulivyofanya kwa bashite!
     
  11. Muyobhyo

    Muyobhyo JF-Expert Member

    #70
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 6,025
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    hivi huyu lusinde bado yupo sijamsikia siku nyingi
     
  12. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #71
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 3,528
    Likes Received: 2,126
    Trophy Points: 280
    Hili neno Jaji Augustino Ramadhani
     
  13. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #72
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 3,528
    Likes Received: 2,126
    Trophy Points: 280
    Mwanasheria hana uwezo wakunipa Ushauri wa kisheria hata Bule by Tundu Lissu
     
  14. T

    Turnkey JF-Expert Member

    #73
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 2,046
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    Jamaa amepooza sana sio kama yule aliyemtangulia ..alimuita Kafulila ngedere na akataka kumchapa ndani ya Bunge.....
     
  15. malisoka

    malisoka JF-Expert Member

    #74
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 180
    Makamanda wa Polisi na Jeshi mbona wengi tu wana kadi za CCM.
     
  16. M

    Meela JF-Expert Member

    #75
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 889
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 80
    Siku Masaju akijiunga CHADEMA atakuwa jembe na atakuwa ni mwanasheria nguli. Tumeshuhudia fisadi mkuu alipohamia CHADEMA kutoka CCM akiitwa mkombozi na mwanamageuzi wa kuiondoa hii nchi kutoka kwenye utawala wa mafisadi. Pia malaya fulani naye alipohamia chama hicho hicho kutoka chama kile kile aliitwa mwanamke shupavu. Bahati CHADEMA dio ambao mwanzo waliibua ufisadi na umalaya wa wale waliokuja kuingia kwao baadaye. Narudia Masaju akihamia CHADEMA ataitwa jembe.
     
  17. B

    Benny Haraba JF-Expert Member

    #76
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 280
    Kutukana watu haita kusaidia mishani jenga hoja yako
     
  18. mbudunge

    mbudunge JF-Expert Member

    #77
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 1,166
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Swali zuri sana hili
     
  19. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #78
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,274
    Likes Received: 5,927
    Trophy Points: 280
    Ahamie chadema ahamie ccm ahamie ACT ahamie kokote mimi sina chama wala huo upuuzi wenu wa chadema na ccm haunihusu wala sikohapa kutetea ccm wala chadema, vyama vyenu peleka huko nyie ndo mnahangaika na njaa zenu mnashindwa kufikiria nchi mnafikiria vyama vyenu.

    Nendeni mkaungane na akina mbowe sijui ccm nendeni zenu nyinyi ndo mnafanana akili.
     
  20. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #79
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,637
    Likes Received: 3,340
    Trophy Points: 280
    Hivi unategemea mtu atapata hivyo vyeo vya juu kama sio kada?

     
  21. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #80
    Apr 21, 2017
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 2,541
    Likes Received: 1,699
    Trophy Points: 280
    niongeze na DPP, hapo mpaka uwe gt ndipo utanielewa
     
Loading...