Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi

Huyu Mwanasheria Mkuu wa Serikali mbona simuelewi

Kigezo kikuu cha huyu masaju kuwa pale alipo ni kutokana na "ukanda wa ziwa victoria" ambapo ndio ngome ya SIZONJE
 
Wakuu kama mnafuatilia mijadala ya bunge kuna jambo linashangaza, huyu mwanasheria mkuu wa serikali Bw. George Masaju mbona amevaa sura ya ubunge(mwanasiasa) kuliko sura ya utumishi wa umma.

Nasema hivi kwa sababu sheria ya utumishi wa umma inamtaka mtumishi asiegemee upande wowote wa chama cha siasa lakini huyu Masaju ukimuangalia anaongea kiushabiki wa chama cha siasa.

Hii ni hatari kama tumefikia huku, alafu nimejikuta namshusha heshima zake kutoka 100% mpaka 0%.
Mungu anisamehe kwa mtazamo huu.
wasukuma watuangusha sana kuanzia boss mkuu, cdf, ag, naibu wa tiss nk
 
Ulishawahi kufanya nae kazi ...ukamfahamu kwa karibu...ama ni kelele mingi huku mitandaoni

Kwani ulishawahi kufanya kazi na Aristotle ili kujua kama alikuwa ni mtu mwenye akili nyingi? au ulifanya kazi Hitler ili kujua alikuwa katili na dikiteta??. Simple common sense makes the difference....
 
Rudi kaangalie clip upya alafu useme kama yule ni mbunge(mwanasiasa) au ni mwanasheria mkuu wa serikali(mtumishi wa umma), note yafuatayo: anavyotoa presentation ya hoja zake, anavyotaka uchunguzi ufanyike na anavyotoa maelekezo kama humjui utajua ni mbunge wa chama cha siasa.

Suppose humjui kwamba yule ndo George Masaju-AG sikiliza maongezi yake na hoja zake kisha useme ni kitu gani kinaweza kukutofautishia AG na mbunge iwe Chadema au CCM au chama chochote
Utaweza kumtofautisha kwa hoja za kisiasa. Lakini kwa hoja za kisheria huwezi ona tofauti yake. Weka hii akilini. Na maswali ya kujiuliza Je hoja inahusu sheria? Je anaishauri serikali na Bunge?
 
YOU HAVE NOTHING YOU KNOW ABOUT THAT MAN.RATHER THAN SPEAKING WITH ZERO EVIDENCE.TO ME HE IS A HERO.KUNA VITU VINGI KTK NCHI HII AMEFANYA LKN KWA SABB YA UPOFU WAKO HUWEZI KUONA WALA KU RECOGNIZE MCHANGO WAKE KWA TAIFA.TUACHE KUKUMBATIA MITAZAMO YETU YA KISIASA ZAIDI SANA TUIWEKE NCHI MBELE.


Hebu tusaidie hivyo vitu vizuri alivyofanya,maana utasaidia kutuondolea dhana potofu maana mimi namuona kilaza zaidi ya Bashite
 
wasukuma watuangusha sana kuanzia boss mkuu, cdf, ag, naibu wa tiss nk

Acheni kuingiza ukabila wa watu kwenye kila kitu. Udhaifu wa watu unaingiaje kwenye makabila yao????? kabila ni kitu kimoja tu kwenye diversity za hao watu uliowataja. otherwise, everyone's world view is shaped by different/many other things......kwa nini usiseme "usomi" wao unatuangusha, au "uanamme" wao ndio unaosababisha wawe vivyo, n.k??
 
AG ambaye ni Mwanasheria Mkuu wa Serikali huwa kazi yake ni kuisimamia Serikali iliyopo Madarakani na Kuishauri Masuala yote ya Kisheria na Kuyasimamia.Na hivyo basi kwa nafasi yake Kikatiba huingia ktk Bunge letu tukufu.Tuelewe hivyo na michango yake Bungeni ni ya Kisheria zaidi.
 
Wakuu kama mnafuatilia mijadala ya bunge kuna jambo linashangaza, huyu mwanasheria mkuu wa serikali Bw. George Masaju mbona amevaa sura ya ubunge(mwanasiasa) kuliko sura ya utumishi wa umma.

Nasema hivi kwa sababu sheria ya utumishi wa umma inamtaka mtumishi asiegemee upande wowote wa chama cha siasa lakini huyu Masaju ukimuangalia anaongea kiushabiki wa chama cha siasa.

Hii ni hatari kama tumefikia huku, alafu nimejikuta namshusha heshima zake kutoka 100% mpaka 0%.
Mungu anisamehe kwa mtazamo huu.

Ni sahihi kabisa, wala hujakosea. Mshukuru Mungu kwa kuiona hilo. Umebarikiwa, maana ukiona mwenzako anakengeuka na ukakaa kimya, hapo ndo makosa. Pale hakuna mwanasheria, ni "koti" linaingia bungeni na kutoka.
 
Yaani ukimtazama anavyoongea hana tofauti na Lusinde yule mbunge anayetoaga hoja za matusi huku anacheka, Masaju hafanani na lawyer.
Najua lawyers ni watu smart sana kuanzia kwenye mazungumzo na kujenga hoja, Masaju hakuna kitu pale kabisa
hivi huyu lusinde bado yupo sijamsikia siku nyingi
 
mkuu kwani wewe hujui kuwa hao vigogo woote huko serikalini wana kadi za ccm...

kuanzia jaji mkuu, mkuu wa majeshi, IGP, Makamanda wa polisi mkoa, wakuu wa mashirika na taasisi za serikali nk...

Wote hao wana kadi za CCM

Hili neno Jaji Augustino Ramadhani
 
Mwanasheria hana uwezo wakunipa Ushauri wa kisheria hata Bule by Tundu Lissu
 
Jamaa amepooza sana sio kama yule aliyemtangulia ..alimuita Kafulila ngedere na akataka kumchapa ndani ya Bunge.....
 
Yaani ukimtazama anavyoongea hana tofauti na Lusinde yule mbunge anayetoaga hoja za matusi huku anacheka, Masaju hafanani na lawyer.
Najua lawyers ni watu smart sana kuanzia kwenye mazungumzo na kujenga hoja, Masaju hakuna kitu pale kabisa

Siku Masaju akijiunga CHADEMA atakuwa jembe na atakuwa ni mwanasheria nguli. Tumeshuhudia fisadi mkuu alipohamia CHADEMA kutoka CCM akiitwa mkombozi na mwanamageuzi wa kuiondoa hii nchi kutoka kwenye utawala wa mafisadi. Pia malaya fulani naye alipohamia chama hicho hicho kutoka chama kile kile aliitwa mwanamke shupavu. Bahati CHADEMA dio ambao mwanzo waliibua ufisadi na umalaya wa wale waliokuja kuingia kwao baadaye. Narudia Masaju akihamia CHADEMA ataitwa jembe.
 
Siku Masaju akijiunga CHADEMA atakuwa jembe na atakuwa ni mwanasheria nguli. Tumeshuhudia fisadi mkuu alipohamia CHADEMA kutoka CCM akiitwa mkombozi na mwanamageuzi wa kuiondoa hii nchi kutoka kwenye utawala wa mafisadi. Pia malaya fulani naye alipohamia chama hicho hicho kutoka chama kile kile aliitwa mwanamke shupavu. Bahati CHADEMA dio ambao mwanzo waliibua ufisadi na umalaya wa wale waliokuja kuingia kwao baadaye. Narudia Masaju akihamia CHADEMA ataitwa jembe.
Kutukana watu haita kusaidia mishani jenga hoja yako
 
Siku Masaju akijiunga CHADEMA atakuwa jembe na atakuwa ni mwanasheria nguli. Tumeshuhudia fisadi mkuu alipohamia CHADEMA kutoka CCM akiitwa mkombozi na mwanamageuzi wa kuiondoa hii nchi kutoka kwenye utawala wa mafisadi. Pia malaya fulani naye alipohamia chama hicho hicho kutoka chama kile kile aliitwa mwanamke shupavu. Bahati CHADEMA dio ambao mwanzo waliibua ufisadi na umalaya wa wale waliokuja kuingia kwao baadaye. Narudia Masaju akihamia CHADEMA ataitwa jembe.
Ahamie chadema ahamie ccm ahamie ACT ahamie kokote mimi sina chama wala huo upuuzi wenu wa chadema na ccm haunihusu wala sikohapa kutetea ccm wala chadema, vyama vyenu peleka huko nyie ndo mnahangaika na njaa zenu mnashindwa kufikiria nchi mnafikiria vyama vyenu.

Nendeni mkaungane na akina mbowe sijui ccm nendeni zenu nyinyi ndo mnafanana akili.
 
Hivi unategemea mtu atapata hivyo vyeo vya juu kama sio kada?

Wakuu kama mnafuatilia mijadala ya bunge kuna jambo linashangaza, huyu mwanasheria mkuu wa serikali Bw. George Masaju mbona amevaa sura ya ubunge(mwanasiasa) kuliko sura ya utumishi wa umma.

Nasema hivi kwa sababu sheria ya utumishi wa umma inamtaka mtumishi asiegemee upande wowote wa chama cha siasa lakini huyu Masaju ukimuangalia anaongea kiushabiki wa chama cha siasa.

Hii ni hatari kama tumefikia huku, alafu nimejikuta namshusha heshima zake kutoka 100% mpaka 0%.
Mungu anisamehe kwa mtazamo huu.
 
Acheni kuingiza ukabila wa watu kwenye kila kitu. Udhaifu wa watu unaingiaje kwenye makabila yao????? kabila ni kitu kimoja tu kwenye diversity za hao watu uliowataja. otherwise, everyone's world view is shaped by different/many other things......kwa nini usiseme "usomi" wao unatuangusha, au "uanamme" wao ndio unaosababisha wawe vivyo, n.k??
niongeze na DPP, hapo mpaka uwe gt ndipo utanielewa
 
Back
Top Bottom