Huyu mke wangu tatizo

Mkeo wa Tanga nn??

Kama sio mtanga maana yake umeoa hawa madem wa kinondoni wanaojiuza, chumba kimoja wanakaaa 10, sasa maisha hayo wameshayazoea.

Inamaana hupigi mzigo??

Ok kuna mawili tu hapa

1--Tongoza Rafikizo, wakikubali gonga, wakikataa watamuambia ,kisha njoo namba 2

2--Mchane Laivu nmekuoa wee ,sijaoa rafikizo, chumba kimoja hatuwezi ishi watatu... Asipokuelewa rudi namba 1.
 

Mbona huwezi simamia Nyumba yako? Mfukuze; wewe si Baba? Au haujui wewe ndo kiongozi na unaangalia maslahi ya familia?
 
And your still living with her,,,
I'm dead [emoji43][emoji43][emoji848][emoji848]
 
Wewe usingizi ukimpitia mkeo nenda kwa huyo shemeji yako, muombe hapo hapo ili mkeo akishtuka mwambie unataka Mimi niende wapi wakati humu ndani nina wake wawili?
 
huyo mke wako ulimuokota wapi?mbona bogasi hivyo
sasa chakufanya ili umkomeshe mke wako asirudie tena jaribu uwe unamletea huyo rafiki wa mke wako zawadi nzuri nzuri alfu uwe una mpa attention.
hapo mke mke wako ataanza kuona wivu na mwenyewe ataanza mipango ya kumuondoa rafiki yake nyumbani kwako
 
Kuna mmoja jana aliweka Uzi kuomba ushauri wa kuoa, jamani hizi ndoa si jambo dogo la kulikurupukia.
Sasa kama mkeo tu ashakufanya fala hivi, kuendesha familia Kama baba utaweza kweli??

It can sound harshly lakini mkuu wewe wakiitwa "Waume" za watu ni vyema usiinuke tu.


Let's meet at the top, cheers 🍻
 
Mke wangu Msukuma mimi na mke wangu na lala kitandani yeye katandika kagodoro chini
Kumbe msukuma, ndivyo walivyo wengi wao akitoka akakutana na mwenzie anamwambia twende kwa ndugu yetu, naye mgeni akikutana na mwingine naye anasomba [emoji23][emoji23][emoji23] pole sana
 
Nilimtoa kwao kabisa na mahari nikalipa vizuri kabisa si ata tulioana kwa kutoroshana ni halali kabisa
 
Jamii Forums ni sample ya Watanzania so it represent reality ya Wa Tanzania, so rekebisha na jumuisha kwamba wa Tanzania wanapenda Ngono
Hehehe
Swala nimeliona JAMII FORUM alaf ni generalize kwa watu wote Tanzania !?

Sijakosea Popote
Nimetaka tuu kuwa Specific japo ni kweli watz tunapenda Ngono
 
Dogo hata katatzo hako kadogo unashindwa kutatua?

Anza kuwatafuna mmoja baada ya mwingne. Ukishawagonga yeye mwenyew hatakubari waje tena hapo kwako
 
Sasa hapa unafanya aje
 
Mkeo hajawa tayari kuwa mke, bado ana uschana ndani yake.

We kula mzigo kila cku mpk rafiki ake akereke na akinogewa mle na yeye
 
We liamshe kama kawaida akisikia mwenzake analia apo ktandan ndo atajiongeza ahame au aje aliwe nayeye na uyo mke wako ataona izo option watasaidiana kuamua
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…