Wilhelm Johnny
JF-Expert Member
- Jan 13, 2016
- 1,369
- 1,337
woga tu kiongozAtakuwa tisa december huyo,ndiyo msimu wao huu..Sasa mkuu ulitaka umuue kwa sababu gani kwani amekudhuru?
Wenyeji ndio wameniambia hivyo.mmi.nilikua natak kumuuaAcheni imani potofu kuna maelfu ya aina za wadudu kwaiyo sio kila mdudu unamjua au ushawai kumuona uyo ni mdudu Kama wadudu wengine tu
kiukweli sijawah hata kumgusa huyo mdudu nliambiwa huwa haguswi kabisa natamani sana kumjua kiundaniWenyeji ndio wameniambia hivyo.mmi.nilikua natak kumuua
Huyu mdudu ndio anaitwa parasiteNimeamk asubuhi nikakuta huyu mdudu yupo kwenye mawe jirani na mlango.... Nikiwa katika harakati za kutaka kumuua akatokea mwenyeji wa huku nilipo akadai huyo mdudu ni wa baraka nisimuue, hakuishia hapo akaongezea kuwa huyo mdudu ana akili kuliko binadamu na wachina wanaongeaga nao kwa ishara.
Kuna yeyote anajua kuhusiani na huyo mdudu atueleze.
View attachment 654917
Sababu gani haguswi bado kidogo nimuue ashukuru huyo raia,aliyepita akanip utambulisho kuwa hauliwi eti ni.barackakiukweli sijawah hata kumgusa huyo mdudu nliambiwa huwa haguswi kabisa natamani sana kumjua kiundani
Naskiaga tu kua haguswi sasa sjajua kwanini.Nami nahitaji kujifunza leoSababu gani haguswi bado kidogo nimuue ashukuru huyo raia,aliyepita akanip utambulisho kuwa hauliwi eti ni.baracka