Huyu mdada kanipenda au ananionea huruma tu?

Huyu mdada kanipenda au ananionea huruma tu?

Isenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2024
Posts
1,721
Reaction score
4,557
Niko safarini kutoka njombe kuja Dar,nimekosa seat,nimekalishwa pale mbele kwa dereva,sasa kuna sehemu tumefika ya kula chakula,mimi nikaona ninunue tu vitumbua vyangu viwili vya jero nijilie na maji,

Kuna mdada mmoja pisi kali nimeona kaniangalia kwa huzuni kisha akashuka chini akaja na chipsi kuku akanipa,hapa nilipo bado nawaza kanipenda au kanionea huruma tu?
 
Wabongo mna vituko sanaa🤣🤣

Yani wewe ni masikini umeonewa huruma na unasaidiwa ila njaa yako inakudanganya eti unapendwa.

🤣🤣jaribu kuomba namba uone, utakavyo pigwa fix
Screenshot_20250626-121428.png
 
You are a very ungrateful human being. Hapo Mungu kaamua kumtumia huyo binti kukupa chakula halafu unaanza kuwaza upuuzi. Na kama unatokea Njombe uwezekano wa wewe kuwa hata handsome au mwonekano wa kuvutia binti ni mdogo sana kwa hiyo suala la kukutaka kimapenzi halipo.

Mwaka 2004 naenda form 5 pale Mkwawa nilikutana na hali kama hiyo yako ila mimi nilimshukuru Mungu na kuchukulia kama muujiza. Nikiwa kwenye basi la Hood from Arusha mfukoni nina Tsh 1,000/= tu kama pocket money. Nilikuwa nawaza kinoma itakuwaje hii buku ndo ya kula njiani hapohapo pocket money shule??

Binti aliyekuwa pembeni yangu hatukusemeshana kabisa. Pale Chalinze akanunua chungwa na kunigawia. Nikashukuru. Morogoro pia kuna kitu alinunua akanigawia. Ilula akaninunulia chips. Tulipofika Iringa tukaagana na ndo ikawa mara ya kwanza na ya mwisho kuonana. Wote hatukuwa na siku wakati huo.

Bahati nzuri nilipofika shuleni kwa mhasibu nikajulishwa kuwa kuna michango kwenye joining instructions shule iliamua kuifuta. Nikapata muujiza mwingine wa kurudishiwa Tsh 17,000/=.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom