Huyu malaika tumsaidieje


B

BABU KIZEE

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
452
Likes
6
Points
0
Age
32
B

BABU KIZEE

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
452 6 0
NI Mtoto wa miaka miwili anatapika kila akila tumejalibu kumpeleka kwa daktari wamemchunguza hana tatizo msaada wakuu nifanyeje? Mtoto ili aweze kula au chakula gani kinastahili apewe?
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,036
Likes
16
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,036 16 135
Hapa ni ukurasa wa vichekesho rafiki nenda kwenye jukwaa la Jf Doctor
 
T

Tinambuya

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
422
Likes
1
Points
0
T

Tinambuya

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
422 1 0
Mpe ndiz za magad na mchuz wa maharage ya soya inasaidia

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,147
Likes
1,263
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,147 1,263 280
mlishe kupitia ushogani huko hataweza kutapika
 
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
903
Likes
99
Points
45
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
903 99 45
NI Mtoto wa miaka miwili anatapika kila akila tumejalibu kumpeleka kwa daktari wamemchunguza hana tatizo msaada wakuu nifanyeje? Mtoto ili aweze kula au chakula gani kinastahili apewe?
Muone Dr Kuboja anapatikana Muhimbili pia yuko TMJ ni sh 17,000 ila hutajutia. Haandiki dawa hovyo hata siku moja na utashangaa. Hospitali za mtaani fasta utaandikiwa dawa na kama sio dripu za fasta na sindano kadhaa. kuwa makini tatizo linaweza kuwa ni ushauri kuliko tiba.
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,650
Likes
1,529
Points
280
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,650 1,529 280
NI Mtoto wa miaka miwili anatapika kila akila tumejalibu kumpeleka kwa daktari wamemchunguza hana tatizo msaada wakuu nifanyeje? Mtoto ili aweze kula au chakula gani kinastahili apewe?
Mimi nilijua kichekesho aisee kumbe ni siriazi,kwani huyo daktari aliwaambia mumpe chhakula gani?
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,771
Likes
126
Points
160
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,771 126 160
Mimi nilijua kichekesho aisee kumbe ni siriazi,kwani huyo daktari aliwaambia mumpe chhakula gani?
kweli we mtzedi, yaani unajibu swali kwa kuuliza swali!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,512
Likes
132,331
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,512 132,331 280
Kwani nyie mmemlisha chakula gani?
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,114
Likes
5,356
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,114 5,356 280
Mpeleke kwa daktari bingwa wa watoto (Dr Masawe) atakusaidia sana. Yule babu ni bingwa wa ukweli--kuna mtoto wangu alishindikana kwa madaktari wote Tanzania nzima, lakini nilipomfikisha kwa huyu babu, akatibiwa na kupona faster. Ila itakupasa uende ufanye appointment naye kwa kuwa ana-attend wagonjwa 10 tu kwa siku na utapaswa kudamka kuwahi sana ili uwahi namba. Hospitali ya Dr Masawe ipo karibu na makao makuu ya Airtel kwenye makutano ya barabara ya Ali Hasan Mwinyi na ile barabara inayotokea kinondoni kwa Manyanya (nimeshanu jina la barabara). Hospitali inaitwa Furaha Medical Centre. Ukifika maeneo hayo ya Airtel headquaters utaiona. Pole kwa kuuguza, Mungu atamponyesha huyo malaika.
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217