Huyu kikongwe wa Kenya Aibuu..!!!!


pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Sioni tatizo!! Miafrika ndivyo mlivyo!!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Anaonekana ana masaburi laini sana.
 
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
1,204
Likes
30
Points
145
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
1,204 30 145
I doubt kuhusu uraia wake

I dont think she is kenyan
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,304
Likes
442
Points
180
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,304 442 180
kapendeza!
 
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
280
Likes
1
Points
0
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
280 1 0
Analipa bado, sio kikongwe....!
 
Xkalinga

Xkalinga

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
206
Likes
45
Points
45
Xkalinga

Xkalinga

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
206 45 45
Japo reception sio sana ila yaliyomo yamo!!!!Hata kwa kuvaa kininja wakati wa maakuli
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
We umezipataje picha zake? au linakutunza huko mombasa!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
18,068
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 18,068 280
Kwani hata kama kikongwe (unless wewe ni pedophile unayetafuta vitoto sioni utamuonaje huyu kuwa ni kikongwe, kikongwe ni zaidi ya mtu mzima na mzee, halafu kutumia ki- kunaonyesha dharau kubwa) kikongwe hana haki ya kujisikia vizuri?

Kama anatafuta vikongwe wenzake je? Wewe tatizo lako nini? Kama sio zako usimind.

Jigga anakwambia "It cost you nothing, pay her no mind"

Au ndiyo visasi vya vibuti vyenyewe hivi?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Kwani hata kama kikongwe (unless wewe ni pedophile unayetafuta vitoto sioni utamuonaje huyu kuwa ni kikongwe, kikongwe ni zaidi ya mtu mzima na mzee, halafu kutumia ki- kunaonyesha dharau kubwa) kikongwe hana haki ya kujisikia vizuri?

Kama anatafuta vikongwe wenzake je? Wewe tatizo lako nini? Kama sio zako usimind.

Jigga anakwambia "It cost you nothing, pay her no mind"

Au ndiyo visasi vya vibuti vyenyewe hivi?
well said bro.........

it cost nothing, but we are busy paying too much for nothing!!
 
Madikizela

Madikizela

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2009
Messages
461
Likes
212
Points
60
Madikizela

Madikizela

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2009
461 212 60
Huyu siyo yule mbunge aliyemlipua Jairo Bungeni?
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,413
Likes
750
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,413 750 280
Huyu siyo yule mbunge aliyemlipua Jairo Bungeni?
Ni mmoja kati ya kadamnasi ya wabunge wa viti maalum wa chama cha magamba; kwani kazi yao ndio hiyo wakiwa idodomya!!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
anawatangazia biashara vikongwe wenzake,ni haki yake.
 

Forum statistics

Threads 1,249,974
Members 481,174
Posts 29,716,432