Huyu James Mfugale anaetafutwa mitandaoni kafanyaje?

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
May 11, 2015
22,918
2,000
Kitabu ukikisoma ndipo utaelewa kilichopo ndani yake ,upole na wizi havina uhusiano wowote
 

MALCOM LUMUMBA

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
16,483
2,000
Mkuu John Mfugale yupi tena?
Maana mimi John Mfugale ninayemjua ni mtoto wa kishua kishenzi,
Dingi yake alishawahi kuwa kigogo wa Idara ya maji.
Wana na undugu na yule Mfugale wa Peacock,
 

G45

Senior Member
Apr 21, 2016
163
225
Weka picha yawekana kunadonge nono kwa atakae mfichua alipo.kitaa kunawatu wapya walikuja ckukuu.
 

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,481
2,000
Nimesikia kwenye habari za biashara clouds leo wakulima huko Masasi wameunda tume yao kwenda kumuona rais na mkulima mmoja alikuwa akiwalaumu viongozi wanaowazibia. Anasema nao wanataka wauze korosho zao waweze kuwasomesha wototo wao ili nao waje waibe kama watendaji wa sasa.
Hiyo kauli imenistua sana lakini kiuhalisia inabeba maana halisi ya jinsi mwananchi wa kawaida anavyowaangalia wasomi kwa hivi sasa. Hivyo tusioelewa tuendelee kujidanganya kwa kudhani kuwa wezi ni wale wanaovaa nguo chafuchafu!
Mkuu John Mfugale yupi tena?
Maana mimi John Mfugale ninayemjua ni mtoto wa kishua kishenzi,
Dingi yake alishawahi kuwa kigogo wa Idara ya maji.
 

MALCOM LUMUMBA

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
16,483
2,000
Nimesikia kwenye habari za biashara clouds leo mkulima mmoja huko Masasi akiwalaumu viongozi wanaowazibia. Anasema nao wanataka wauze korosho zao ili waweze kuwasomesha wototo wao nao waje waibe.
Hiuyo kauli imenistua sana lakini kiuhalisia inabeba maana halisi ya jinsi mwananchi wa kawaida anavyowaangalia wasomi kwa hivi sasa. Hivyo tusioelewa tuendelee kujidanganya kwa kudhani kuwa wezi ni wale wanaovaa nguo chafuchafu!
Haaaahaaaa,
Mkuu Lukindo kwa hiyo John Mfugale ndiyo mhusika wa hiyo mishe?
Daaaaah huyu John amekutwa na nini tena!
:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom