Huyu Jamaa Aliyesimama Kushoto Kwa Rais Magufuli Ni Mlinzi?Je Yuko Sahihi Kwa Akifanyacho?


Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,223
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,223 280
Ebu Mwangalie Vizuri:
a)Anacheka cheka hovyo!
b)Asimami Wima Wowote
c)Anawayawaya Uku na Uko
d)Je Kwa Hali Hii Usalama wa Raisi Upo Sawasawa?


 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
3,009
Likes
1,152
Points
280
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
3,009 1,152 280
Mmh hili nalo !!, tuna haja ya kulijadili kweli.?
 
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
1,481
Likes
988
Points
280
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
1,481 988 280
Ila kama ni mlinzi basi umakini wake ni mdogo sana
Japo sijui kiundani ila naamin binadamu anapocheka umakin wake hupungua hasa katika kujihami au kulinda

Isimamaji wake unatia mashaka kama kweli anaweza kufanya jambo la haraka anapohitajika kufanya hivyo

Tafadhal sana kaka huyo mr president tumepewa na Mungu kama zawad so tulindie zawadi yetu kaka
 
A

akanyambasira

Senior Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
129
Likes
182
Points
60
A

akanyambasira

Senior Member
Joined Jul 5, 2016
129 182 60
Mmh hili nalo !!, tuna haja ya kulijadili kweli.?
Kabisa Mkuu tena kama kweli ni mlinzi ingekuwa nchi za wenzetu ni jambo ambalo lingeteka vichwa vya habari vya news media na lingezua mjadala mkubwa sana....mlinzi wa rais huwezi ukakaa kihasarahasara kama hyo Jamaa....mara sijui kajifuta jasho....Mara kageuka geuka...Mara anamwangalia mh rais Viatu....Mara anamtathimini juu mpaka chini....yaani kasahau kabisa Kazi yake anafanya mengine Kabisa...inawezekana akawa Mc wa event nadhani....mlinzi wa rais hawezi kuwa nare nare kiasi hicho..
 
Kikarara78

Kikarara78

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,242
Likes
574
Points
280
Age
40
Kikarara78

Kikarara78

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,242 574 280
Ebu Mwangalie Vizuri:
a)Anacheka cheka hovyo!
b)Asimami Wima Wowote
c)Anawayawaya Uku na Uko
d)Je Kwa Hali Hii Usalama wa Raisi Upo Sawasawa?

Huyo sio MwanaUsalama, Ni MsemaChochote aka Mc wa Hafla hiyo.


 
G

ghona18

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
590
Likes
275
Points
80
Age
31
G

ghona18

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
590 275 80
huyo siyo mlinzi japo siwajui walinzi wake wote,,,,,,kikawaida rais anaposimama kuzungumza nyuma yake wanakuwepo watu wawili tu(mwanajeshi(ambaye ni mpambe wa Rais) na mwingine ni wale wasuti nyeusi) na mbele ya jukwaa husima wengine wawili yaani mmoja momoja kila kona na nyuma ivo ivo ,,,,,so kwa muktadha huo huyo siyo mlinzi kuanzi kimuonekano mpaka usimamaji wake pia
 
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
2,533
Likes
1,226
Points
280
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
2,533 1,226 280
Ebu Mwangalie Vizuri:
a)Anacheka cheka hovyo!
b)Asimami Wima Wowote
c)Anawayawaya Uku na Uko
d)Je Kwa Hali Hii Usalama wa Raisi Upo Sawasawa?


Ni vyema ungetambua majukumu ya Aide - De - Camp ndio uwe na mantiki ya kukosoa utendaji wake. Kwa kukusaidia tu huyo bwana hahusiki na Usalama wa Mheshimiwa Rais.
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,607
Likes
63,411
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,607 63,411 280
Kuuliza swali sio ujinga,
Good you asked.
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,566
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,566 280
Ila kama ni mlinzi basi umakini wake ni mdogo sana
Japo sijui kiundani ila naamin binadamu anapocheka umakin wake hupungua hasa katika kujihami au kulinda

Isimamaji wake unatia mashaka kama kweli anaweza kufanya jambo la haraka anapohitajika kufanya hivyo

Tafadhal sana kaka huyo mr president tumepewa na Mungu kama zawad so tulindie zawadi yetu kaka
kuna zawadi zingine hutolewa baada ya kuwa "reject".
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,651
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,651 280
Msikilize Mh Rais katika dakika ya 04:19 mpaka 04:29 kwa makini kasema nn. Anasema katika ilani ya CCM 2015/20000.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,923
Likes
1,577
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,923 1,577 280
Hakuna hoja hapo wewe taluma ya ulinzi umesomea wapi.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Hizi topic hizi, dah.... Ahsante kwa kuanzisha thread kwenye jukwaa la siasa.
 
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
658
Likes
366
Points
80
Age
41
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
658 366 80
Inamaana hata hajielewi kabsa mungu wangu nn maana ya mlinzi sasa,yaani kwakweli km hiyo siku ningekuepo mm km mm kweli ningenyenyua mkono alfu raisi akiniuliza unasemaje ningemwambia tu ulinzi wa huyu mlinzi wako moja ukalie jikoni sio huku kweli yaani kwanza aminikwaza saaaaaaana tena yaani we acha tu kwanza anaitwa vile? Angalia kwanza mapete kwenye vidole mlinzi gani huyooooooo!
 

Forum statistics

Threads 1,239,148
Members 476,437
Posts 29,344,099