Huyu jaji wa sibuka ni mkamerun?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jaji wa sibuka ni mkamerun??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X GIRL FRIEND, Nov 12, 2011.

  1. X

    X GIRL FRIEND Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! kila nikimwangalia ongea yake na vtendo vyake nikimweka group la wakaka hafananii, la wadada haelekei yani yuko kama gia 1 hakai 2 hakai 3 anafyetuka ndo mana nimeuliza naye anakameruniwa? Mwenye taarifa atujuze
     
  2. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Aahahahah nimecheka sana.....jamaa 100% ni punga.Nilikuwa natazama hapa(Nadhani ulikuwa unamaanisha TIKISA ITV)....wife wangu akawa ananiuliza jamaaa vipi mbona anaongea ka' punga?
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni punga kabisa sio bure....ngoja nianze michakato
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,230
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    punga kabisa toka zamani yule
     
  5. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ila jamaa kazidi wanaume hatuko hivyo.anaongeaje vile hata wanawake wanamshinda
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Mnaangalia hivi vipindi vya kipumbavu. Madada zetu wanacheza uchi. Nimeamua nizime simu kwa hasira. Pumbavu zao.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    jamani mmenimix.....jaji wa Sibuka?...au mnaongelea nini hapa.....
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    haka kajamaa cku zote nakaangaliaga leo mmenifunua vipind vya kipuuzi watu wanajidharirisha kisha pesa
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sipuka ndo nn?
     
  10. X

    X GIRL FRIEND Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M1 WA MAJAJI WA KIPINDI KINACHORUSHWA NA ITV KINACHOITWA "SIBUKA" mi sio mfatiliaji ila nimejikuta nikihamasika kumchunguza jaji huyu mara tu nilipotune itv na kukuta raia hy akiongea sikuelewa anaongelea nini ila uongeaji wk ulinishtua kdg ikabidi niwaulize wenzangu
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    ok.....asante kwa kunielewesha.....huku Yaeda tumenyimwa kuangalia ITV....hatuipati....kwa hiyo nilidhani ni ile Tv Sibuka....
     
  12. X

    X GIRL FRIEND Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "SIBUKA" mi mwenyewe cjui maana yk.
     
Loading...