Huyu hapa mtuhumiwa wa bomu Arusha

Huyu hapa mtuhumiwa wa bomu Arusha

kwann isiwe ww ndio unatobolewa? Hili ni jukwaa huru kila mtu yuko huru kutoa maoni yake.hao waliotajwa ndio wauwaji namba moja wakamatwe haraka

Na wewe nakuweka kwenye list ya kutobolewa, la sivyo naomba weka ushahidi wa hicho unachosema, na kama huwezi kuweka then upo kwenye hilo kundi, usiingilie vitu visivyo kuhusu, na acha mara moja siasa chafu. Kirahis rahisi tu wakamatwe mara moja st,upid
 
Wala sikulaumu, mwenzangu uko kwenye system, mambo yako safi, ila kumbuka yana nwisho haya. Kwa sasa naweza tu kusema asante kwa comment yako.

Ndio maana wanaongea ujinga wanajuwa wapo kwenye system na wanatetea maslahi yao....siku hazigandi hata siku moja na muda wao utafika tu soon
 
uko wapi Dr Salim Ahmed Salim?
Njoo uzungumzie hali inayotokea sasa katika Taifa hili.
Au unasubiri 2015 ndo uje na porojo za kutaka uraisi?
 
Sasa hivi mnavyowaua si mtapungukiwa? CCM hatuna wasiwasi na base ya wapiga kura

Ndio hicho mnachowaza, kila kitu kina mwanzo na mwisho....uwakika simple simple hivyo?
 
Mbona mnaweweseka sana
siku zote mwanamke aliye na jeraha la ndoa humchukia kila mwanaume apitaye mbele yake kelele zake zaweza zisiwe za maana maana huamishia uchungu wake kwa watu wasio stahili,, Chris Lukosi maandishi yako ukutani hayafutiki" maneno yote uliyoitukana ccm ukiwa chadema hayafutiki kwa ufuto wowote. na siku zote mwerevu akifanya upumbavu akaujua upumbavu wake ukimtetea atakudharau. wewe ni mwanaume unayeidhalilisha asili ya kihehe ukitaka kuijua ccm subiri 2015 uone kama watakuchekea kukupa nafasi ya kugombea ubunge mwisho ni mwanamke mpumbavu tu anayeweza kumtukana mumewe wa awali kwa mume mpya huku akijua yule wa awali anayajua mengi yake. tamaa za pesa na mali zisituondolee utu wetu na heshima yetu naamini JK hawezi kushabikia ujinga huu mnaoutetea nyie wachumia tumbo narudia tena ni aibu kwa mwanaume kushadadia vitu ambavyo wanaokutuma wanakudharau wanakuona kama kokoro.
 
Chadema na ccm ni janga kwa tanzania.nape anaongea ujinga mtupu.anasema chadema ndo wahusika.cha kushangaza ni kweli mtu anaweza kujilipua wenyewe.lema nae anaongea ujinga mtupu anasema video anayo inayoonesha tokea mipango ya mlipuko huo.natamani atokee mgombea binafsi.mwaka 2015
 
CHADEMA NA CCM NI JANGA KWA TANZANIA.NAPE ANAONGEA UJINGA MTUPU.ANASEMA CHADEMA NDO WAHUSIKA.CHA KUSHANGAZA NI KWELI MTU ANAWEZA KUJILIPUA WENYEWE.LEMA NAE ANAONGEA UJINGA MTUPU ANASEMA VIDEO ANAYO INAYOONESHA TOKEA MIPANGO YA MLIPUKO HUO swali lipo hapa,kwanini hakuahirisha mkutano.wanajf nadhani kila mmoja anaelewa arrogance ya viongozi wa chadema.hawalazi kitu kila kitu wanaweka wazi regardless how much realibility it is.kama wanamuolewa kweli kweli mtuhumiwa chadema wangemtaja hapo hapo.NATAMANI mgombea binafsi katika katiba mpya ikubalike.koz tumechoshwa na sera za ccm na chadema.
 
"usimjibu mpumbavu sawa sawa na upumbavu wake asije akakudharau" mfalme suleiman

Nitaanza kuwaa ignore hawa wajinga, kazi yao kuingia kwenye mijadara na kuharibuu vitu vya maana vinavyozungumzwa...
 
Poleni wafiwa hasa familia zilizoguswa moja kwa moja na msiba huu. Poleni viongozi wa CHADEMA ambao tukio hili la mlipuko wa bomu la kutupwa kwa mkono(kwa mujibu wa Waziri Nchimbi kupitia gazeti la Mwananchi la leo tarehe 17/06/2013) lilitokea baada ya kumaliza mkutao wenu wa hadhara. Poleni watanzania wote (na mimi nikiwemo) mnaopenda amani , umoja,utulivu na mshikamano wa kijamii usiobagua kundi moja dhidi ya lingine ndani ya jamii.

Matukio haya hayakubaliki kabisa.....kwa mujibu wa Mh. Mbowe ni kuwa tukio hili liliwalenga wao (rejea gaeziti la mwananchi la leo). Mh. Mbowe ana haki ya kusema haya kwani lilitokea katika eneo ambalo alikuwa yeye.
Hata hivyo binafsi si jamuelewa Mh. Nchimbi ( Waziri wa Mambo ya Ndani ya nchi)na kauli yake ya kuwa hakuna yeyote aliyekamatwa na wanaendelea kuchunguza kujua mlipuko ule ulikuwa wa aina gani.

Hivi ilikudhibiti matendo haya ya kulipua mabomu na kuua raia unatakiwa kuchunguza aina ya mlipuko au unachunguza aliyepanga na kulipua bomu hilo ilipelekwe kwenye vyombo vya sheria kwaajili ya kuhukumiwa?

Swali ninalojiuliza hapa hivi ni kwa nini matukio haya (kulipua mabomu) yanatokea wakati tuna mijadala mizito nchini juu ya:

1. Rasimu ya katiba mpya....ambayo bado imeleta mkanganyiko juu ya namna ya muungano.

2. Bajeti ya Serikali ya mwaka 2013/2014 ambayo imeutwa majina mengi kama majanga, maumivu, katili, n.k
 
sipati picha 2015 november sijui nini kitatokea hili trailer tu
 
Chadema na ccm ni janga kwa tanzania.nape anaongea ujinga mtupu.anasema chadema ndo wahusika.cha kushangaza ni kweli mtu anaweza kujilipua wenyewe.lema nae anaongea ujinga mtupu anasema video anayo inayoonesha tokea mipango ya mlipuko huo.natamani atokee mgombea binafsi.mwaka 2015

wewe ndio msiba na janga kuu, hao magaidi wanaojilipua kila siku huwasikii au umeziba sehemu zako za wazi...hilo ni tukio la kigaidi na magaidi na walisha watu sumu tunawajua hapa nchini
 
Mkuu Chris Lukosi
Kipigo walichopata sio kidogo; bomu ujirushie mwenyewe lawama utupie watu wengine; hivi mkuu uweke bangi kwenye pochi ya mkeo akikamatwa utamlaumu jirani?

Hivi hizi ni akili ndogo au ndiyo upeo wenu wa kupiga propaganda ndiyo umeishia hapo?

Kama Lwakatale alikamatwa kwa kavideo ka YouTube na kuwekwa ndani miezi 3 unafikiri kama hii issue wahusika wangekuwa ni CDM si uongozi mzima wa CDM ungekuwa mahabusu by now. Tukubali au tukataee TZ kwa sasa tuna matatizo makubwa kwenye sector zote. Mbaya zaidi mpaka kwenye usalama wa taifa. Hivi kweli mambo yangekuwa hivi enzi zile za Nyerere na Mwinyi si serikali ya Tanzania ingeshapinduliwa hata mara 20!!?? Haiwezekani tuone mambo ni ya kawaida wakati mabomu mawili yanalipuka ndani ya siku 40 halafu watu wanaleta propaganda tena including mawaziri na wabunge.

Last time watu walidai humu kuwa Rais amekatisha safari yake uarabuni kwa ajili ya bomb kanisani. Kupata wasiwasi kama kulikuwa na ukweli kwenye hili. Inakuwaje baada tu ya siku 40 tu mtu huyohuyo anatuma tu rambirambi na kuishia majuu kwa tukio ambalo linaonekana zahili kuwa ni la kigaidi. Au ndiyo kwamba tumeshaanza kuzoea hii hili??

Hili tukio whether limefanywa na CDM, CCM au mtu binafsi lilitakiwa lipewe umuhimu wa kipekee.
 
Last edited by a moderator:
nani mkuu lukosi?Nape au Mwigulu kwn leo amemaliza viti vyote vya bunge kumbe inaluhusiwa kuhama hama kama mfugaji ameshinda na wasira mara kwa lukuvi mara kwa masere hivi speaker km chedema hawapo huwa hana neno? haya ndugu yetu nepi hakuwepo anawayi kutoa tamko anao ushahidi watu wana video so asianze kupata ugonjwa wa dengu
 
Mambo mengne yanataka akili ndogo sana wakulaumiwa ni serikali inapaswa kulinda watu co kusubr mpaka bomb limeua ndo mjikute mnalinda usalama asa ilo bomb limefkaje mikononi mwa raia?
 
Back
Top Bottom