Huyu hapa mtuhumiwa wa bomu Arusha

Huyu hapa mtuhumiwa wa bomu Arusha

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Posts
763
Reaction score
91
CCM NI MTUHUMIWA NAMBA MOJA .

Mimi NI MTANZANIA kijana wa umri wa miaka zaidi ya kumi nane, kijana mwenye elimu ya chuo kikuu. Leo asubuhi mida ya saa tano nilikuwa na fuatilia bunge na ndipo ghafla mvivu wa fikra mmoja akatoa kauli ya serikali juu ya bomu la Arusha, mmmmh haihitaji akili ya chuo kikuu kutambua huyu mvivu wa fikra alikuwa anamaanisha nini kama kawaida kapewa mda mwingi na ANA MAKINDA wakujieleza kaanza na kusema kwamba upinzani unahusika katika mlipuko wa Arusha kutokana na kauli zao eti NCHI HAITATAWALIKA na alipo hitimisha akatangaza donge nono kwa mtu yeyote atakaye toa taarifa juu ya tukio la bomu la ARUSHA donge hilo ni fedha taslim za KITANZANIA M 100 tena eti hata wakiwa wengi serikali haita sita kuwazawadia wote sasa nachambua kama ifuatavyo.

1 Lukuvi kama siyeye basi kutokana na maelezo yake niwazi kwamba anamjua nakumfadhili yule ambaye alirusha bomu napolisi kumficha na kuwatetea polisi nkwamba walikuwa wana rusha risasi ili kujilinda na raia waliokuwa wanawashsmbilia risasi poilisi kutokana nakile ambacho kilijiri

2 CCM kwa pamoja wanafahamu vizuri zaidi kuhusiana na mipango hiyo kwani siku mbili kabla NAPE NA NCHEMBA walitoa taarifa kwenye moja ya mikuatano yao kuhusiana na uchaguzi wa madiwani.

Hivyo basi donge nono hawezi kupewa mtanzania awayeyote ule kwani WAHUSIKA NDIO WALIOTANGAZA TENDA HIYO kutokana na mfumo uliopo ndani ya serikali ya CCM hiyo ndio technical plan(mipango ya ushindi) kwa sasa ndani ya SERIKALI YAO HIVYO WALIO FANIKISHA MIPANGO HII NDANI YA CCM NI MASHUJAA TENA WAMEHAKIKISHIWA ULINZI HIVYO KUMFAHAMU MLIPUAJI NIKUKIDHALILISHA CHAMA.

NB WATANZANIA WA LEO SI WATANZANIA WA JANA POLENI WAHANGA WOTE HIYO NDIO CCM KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
 
Mwongozo kutuka kawa DAVIDE KAFULILA KIGOMA
MH SPEKER kwa maelezo ya mh Lukuvi anawajua watuhumiwa hivyo haina haja ya kupoteza muda.
Mosesi machali mh Speker haya matukio yamekuwa yanatokea mara kwa mara na kutolewa hoja kama hizi je kwa nini viongozi wanaohusika na hizi wizara wasijihuzuru. au CHADEMA NA CCM inaonekana ndio wahusika katka hili kwa nini vyama hivi visifutwe????
ANNe Makinda kacheka kwa dharau kwa maana machali kaongea UTUMBO ulioza.
 
Unajua mtu akichoka kufikiri atafanya mambo yale yale kwa staili ileile. Unajua sijawaelewa CCM kuendelea kudai kwamba wapinzani ndo wanaohusika na vurugu wakati kuna watu waojiita polisi wanavalishwa nguo tokana na kodi zetu na wasifanye lolote hiyo pekee ina maana gani?

1. uwezo wao na ueledi wao ni chini ya kiwango,
2. CCM wanadhani kwa vitisho vyao na mauaji wanayoyafanya wasifikirie kwaamba bado
tumelala, nawashauri wafuatilie reactions za watu meneo mbalimbali.
 
CCM imefilisika, haina tena wale watu waliokuwa wanaitwa Think Tanks, sasa hivi imebaki shaghalabagala, kila mtu aliyepo humo anafikiria ufisadi, kuna wale ambao tayari ni mafisadi na majangili na wapo pia mafisadi watarajiwa, hao wote akili zao zimeganda zinafikiria jambo moja tu, kuila nchi pamoja na mema yote ya nchi peke yao. Hawataki kabisa kusikia pato la Taifa linagawanywa sawa kwa Watanzania wote, wamewatelekeza hata wale wazee ambao walikuwa wanajaribu kuwaweka kwenye mstari wa kufuata na kutekeleza katiba ya chama chao. Wanakoelekea sasa ni kwenye ANGUKO KUU. Kama ni gari basi ni lory ambalo linateremka mlima kitonga na breki zimekatika, hapo sijui tutegemee nini. Kolimba (Horace) aliliona hili mapema sana (CCM IMEPOTEZA DIRA). sasa ndio yanaonekana. Poleni sana enyi mnaokubali kuhongwa fulana, kofia na kanga, mnauza nchi bila ya kufikiria Wajukuu na vitukuu vyenu vitakuja kuishi wapi. POLENI watanzania wenzangu, Poleni wote mliojeruhiwa pamoja na wale waliofiwa na ndugu na jamaa zao kwenye mlipuko wa Bomu Soweto, Arusha. Mungu awatie Nguvu mpate kupona majeraha yenu turudi kwenye mpambano wa ukombozi mpya wa nchi yetu.
MUNGU IBARIKI TANZANIA
MUNGU WABARIKI WAPIGANIA HAKI NA UHURU WA KWELI WA NCHI YETU.
BWANA MUNGU AWABARIKI SANA.
 
Unajua mtu akichoka kufikiri atafanya mambo yale yale kwa staili ileile. Unajua sijawaelewa CCM kuendelea kudai kwamba wapinzani ndo wanaohusika na vurugu wakati kuna watu waojiita polisi wanavalishwa nguo tokana na kodi zetu na wasifanye lolote hiyo pekee ina maana gani?

1. uwezo wao na ueledi wao ni chini ya kiwango,
2. CCM wanadhani kwa vitisho vyao na mauaji wanayoyafanya wasifikirie kwaamba bado
tumelala, nawashauri wafuatilie reactions za watu meneo mbalimbali.
Mkuu watu wa ainayako mko wengi sana lakini siasa za chuki na uzandiki sijui kama zinamaana sana katika tanzania ya leo siasa za hoja ndiyo mpango na wajanja wengi wanafanya hivyo.

Mkuu jaribu kuwa na siasa za kikubwa.
 
wewe
umekosea WATUHUMIWA NAMBA MOJA NI HAWA (1) LEMA (2)FREEMAN MBOWE. hawa
ndio wakuu wa umafia unaofanyika nchini. wanapanga maasi na kutayarisha nyaraka za kupeleka mitandaoni na wenyewe hukusanya ushahidi kama hizo hizo risasi. hawa ni watu wa kuchunga sana
CCM NI
MTUHUMIWA NAMBA MOJA

Mimi NI MTANZANIA kijana wa umri wa miaka zaidi ya kumi nane kija na
mwenye elimu ya chuo kikuu leo asubuhi mida ya saa tano nilikuwa na
fuatilia bunge na ndipo ghafla mvivu wa fikra mmoja akatoa kauli ya
serikali juu ya bomu la Arusha mmmmh haihitaji akili ya chuo kikuu
kutambua huyu mvivu wa fikra alikuwa anamaanisha nini
kama kawaida
kapewa mda mwingi na ANA MAKINDA wakujieleza kaanza na kusema
kwamba upinzani unahusika katika mlipuko wa Arusha kutokana na kauli zao
eti NCHI HAITATAWALIKA na alipo hitimisha akatangaza donge nono
kwa mtu yeyote atakaye toa taarifa juu ya tukio la bomu la ARUSHA
donge hilo ni fedha taslim za KITANZANIA M 100 tena eti hata
wakiwa wengi serikali haita sita kuwazawadia wote sasa nachambua kama
ifuatavyo
1 Lukuvi kama siyeye basi kutokana na maelezo yake niwazi kwamba anamjua
nakumfadhili yule ambaye alirusha bomu napolisi kumficha na kuwatetea
polisi nkwamba walikuwa wana rusha risasi ili kujilinda na raia
waliokuwa wanawashsmbilia risasi poilisi kutokana nakile ambacho
kilijiri
2 CCM kwa pamoja wanafahamu vizuri zaidi kuhusiana na mipango
hiyo kwani siku mbili kabla NAPE NA NCHEMBA walitoa
taarifa kwenye moja ya mikuatano yao kuhusiana na uchaguzi wa
madiwani.Hivyo basi doge nono hawezi kupewa mtanzania awayeyote ule
kwani WAHUSIKA NDIO WALIOTANGAZA TENDA HIYO kutokana na mfumo
uliopo ndani ya serikali ya CCM hiyo ndio technical plan(mipango ya
ushindi) kwa sasa ndani ya SERIKALI YAO HIVYO WALIO FANIKISHA
MIPANGO HII NDANI YA CCM NI MASHUJAA TENA WAMEHAKIKISHIWA ULINZI HIVYO
KUMFAHAMU MLIPUAJI NIKUKIDHALILISHA CHAMA

NB WATANZANIA WA LEO SI WATANZANIA WA JANA POLENI WAHANGA WOTE HIYO
NDIO CCM KIDUM
U CHAMA CHA MAPINDUZI
 
CCM imefilisika, haina tena
wale watu waliokuwa wanaitwa Think Tanks, sasa hivi imebaki
shaghalabagala, kila mtu aliyepo humo anafikiria ufisadi, kuna wale
ambao tayari ni mafisadi na majangili na wapo pia mafisadi watarajiwa,
hao wote akili zao zimeganda zinafikiria jambo moja tu, kuila nchi
pamoja na mema yote ya nchi peke yao. Hawataki kabisa kusikia pato la
Taifa linagawanywa sawa kwa Watanzania wote, wamewatelekeza hata wale
wazee ambao walikuwa wanajaribu kuwaweka kwenye mstari wa kufuata na
kutekeleza katiba ya chama chao. Wanakoelekea sasa ni kwenye
ANGUKO KUU. Kama ni gari basi ni
lory ambalo linateremka mlima kitonga na breki zimekatika, hapo sijui
tutegemee nini. Kolimba (Horace) aliliona hili mapema sana
(CCM IMEPOTEZA DIRA). sasa ndio
yanaonekana. Poleni sana enyi mnaokubali kuhongwa fulana, kofia na
kanga, mnauza nchi bila ya kufikiria Wajukuu na vitukuu vyenu vitakuja
kuishi wapi. POLENI watanzania wenzangu, Poleni wote mliojeruhiwa pamoja
na wale waliofiwa na ndugu na jamaa zao kwenye mlipuko wa Bomu Soweto,
Arusha. Mungu awatie Nguvu mpate kupona majeraha yenu turudi kwenye
mpambano wa ukombozi mpya wa nchi yetu.
MUNGU IBARIKI TANZANIA
MUNGU WABARIKI WAPIGANIA HAKI NA UHURU WA KWELI WA NCHI YETU.
BWANA MUNGU AWABARIKI SANA.

Amen....
 
Mwizi akikosa mhanga wa wizi huamua kujiibia mwenyewe!.
Sasa na hawa wana-
Mapinduzi wamekosa wakumpindua wameamua kijipindua wenyewe!.
 
Kwa mashambulio haya Mungu Ibariki Tanganyika 2015!!! Watanzania wa leo si wa Yes man tena!!! Kila kitu kiko wazi wala hutakiwi kuuliza!!!! Watanzania wamechoka kufa, kupoteza ndugu zao na watoto wao, kuteseka njaa na umaskini wa kutupwa!!! Siasa za namna hii ni za kinyigu, zaidi ya maji taka aliyojisemea Rostam Aziz!! Aibu sana.
 
Mimi nilifikiri kuna la maana humu kumbe ni muendelezo wa kina mungi na molemo
 
Mkuu Chris Lukosi
Kipigo walichopata sio kidogo; bomu ujirushie mwenyewe lawama utupie watu wengine; hivi mkuu uweke bangi kwenye pochi ya mkeo akikamatwa utamlaumu jirani?

Chama kila kitu kiko wazi!! Hata dilution za aina gani mfanye lakini watanzania si wapumbavu na wajinga kiasi hicho!! Ndio maana kila plan yenu ina abbort!!!! Jiulize kwa nini!!! ukitaka majibu tafuta mtanzania wa kawaida ongea naye!!
 
Ukitaka kujua serikali imeshindwa kazi basi kazi yake ni kulaani tuu.
 
Back
Top Bottom