Curriculum Specialist
JF-Expert Member
- Oct 8, 2007
- 2,732
- 750
Ccm majangaa
Haya Chadema ndiyo wamelipua, nipeni milioni zangu kumi nisepe au mnataka nisemeje ili nipewe hizo 10m?
Well said, sasa polisi wanashindwa nini kuwakamata?wewe
umekosea WATUHUMIWA NAMBA MOJA NI HAWA (1) LEMA (2)FREEMAN MBOWE. hawa
ndio wakuu wa umafia unaofanyika nchini. wanapanga maasi na kutayarisha nyaraka za kupeleka mitandaoni na wenyewe hukusanya ushahidi kama hizo hizo risasi. hawa ni watu wa kuchunga sana
Mbona mnaweweseka sana
Chukia; pandwa na hasira huo ndio ukweli wenyewe nyie endeleeni kujilipua hio njia pekee mliobakiza kujinadi kisiasa!
mkuu chris lukosi
kipigo walichopata sio kidogo; bomu ujirushie mwenyewe lawama utupie watu wengine; hivi mkuu uweke bangi kwenye pochi ya mkeo akikamatwa utamlaumu jirani?