Huyu dada nimfanye nini wadau?


Ubaya haulipwi kwa ubaya bali kwa wema. Chukua hiyo itakusaidia.
 
fanya lililokupeleka hapo mkuu hizo nyodo mwachie apo app kama vp boy.... ahaaaaaa.......jiamini bhanaaa
 
we unahic nyodo zake!! Nyodo zake zimechangia kukosa kitu! Hapo kazini! Kama umepata kazi bas jaribu kusahau mabaya yote! Uliyokutana nayo mojawapo ni hilo!
 
Mm sina job si vibaya ukaniweka hapo mradi unilipe kwanzia 300000. Kuhusu huyo dada usimfukuze jamani, watu wanakosea! Usisahau kutafuta kanafasi kamoja unipm thank you.
 
Hujaelimika, isingekuwa nduguyo usingepata kazi mahala popote! Na hapo hauta dumu, ndorrrrrrobo weeee, watu wote wanakushangaaa,,, angalia sana, kuna MUNGU...
 
Kijana mbona unalialia?ulitaka akupokee kwa mabusu?akili yako bado ni ya kitoto sana
 
Kwa vile meneja ni kaka yako na wewe ni mdogo mtu itakuwa vyema ukimfukuza ili umlete dada yako muwe wote wanandugu. Hata huko nje mnaweza kumfukuza na mlinzi pia mkamchukua baba yenu toka kijiini akaja kuwalinda. Ni maoni tu
 
Msamehe; achana nae, we umefuata kazi; fanya kazi kijana
 
umeisahau jana kijana? unaicheka kesho ambayo hujaiona? MUNGU ATAKUCHAPA NA UTAJUTA!
 
Mmmmmh !hadi uitwe msomi unatakiwa uwe vyema, inaonekana hata chet huna umeletwa kama zigo maana msomi hawez fanya pumba kama hizo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…