Huyu binti ananifanya nikonde

i wish ningekuwa mimi maaana nimeongeza weight sana kipindi hiki nataman kupungua bila kufanya mazoezi
 
Pole sana...

Nyie wate ni sitaki nataka... Ila mnapendana... Kama unampenda tafuta namna ya kumtuliza... Do what a man gat to do... Kupenda siyo vibaya ila penda huku ukitumia akili pia...

Follow your heart but take your brain with you... Moyo ukishapenda ni vigumu kushaurika...


Cc: mahondaw
 
Huyo demu anatikisa kiberitii tuu mimi ilishawahi kunitokea hivyo kwa msichana mmoja hiv ilikua hivyo hivyo kama baadae nikamwambia sawa tuachane na tena nikamwambia sitaki hata masiliano naye.

Lakini cha kushangaza baada ya siku moja tuu aliniambia alikua ananitega ili anione kama nampenda na toka hapo hajawahi kurudia tena huo mchezo coz alikiona cha moto.

Hapo mkuu wew fanya kama unamkazia vile atakuja mwenyewe kukuomba msamaha tena na machoziii.
 
Wewe fuata moyo wako, usitusikilize sisi. Sometimes ni muhimu uji sacrifice kwa unayempenda!
 
umeonja walau?? Nakushauri tu usipende kumuonyesha mwanamke kwamba unampenda saana atakufanya Ngiri
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…