Huyu bibi hapendi ujinga✔

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,340
2,000
Bibi kapigwa mtama na Kibaka na kuporwa simu, Kainuka na kuanza kumkimbiza kibaka, Kibaka kuona Bibi hakati tamaa akatupa simu, Bibi kaikota na kuendelea kumkimbiza kibaka,

Kibaka akaanza kulia: "Bibi kama ni simu yako si tayari umechukua"

Bibi kajibu "Bado Mtama"

Bibi hapendagi ujinga…
 

harder king

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
3,605
2,000
Audio ya hii story mbona ilishaingia mtaani weka video yake ndio hatujaiona mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom