Huyu Baraka de Price yupo rafu sana.... utafikiri sio kioo cha jamii


Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,541
Likes
2,238
Points
280
Age
49
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,541 2,238 280
Kashfa nyingi kwa baraka inabidi ajichunguze japo zingine zinaonekana za kiushabiki lakini kuna kitu ndani yake kimejificha pengine hata yeye nwenyewe hajakitambua ila ni muda muafaka wa yeye kuchunguza mapito/mwenendo wake mzima wa life styl yake.

Kama uko hapa we baraka nakushauri kama mtu wa kawaida take time uyachunguze vizur makashfa unayopewa kisha fanyia kazi yale unayoona ni kweli na sio ya kiushabiki, nakubali kazi zako ila kashfa zako sizikubali usiporekebisha jina lako leo kesho hutauza chochote zaid ya kujinadi tu kuwa huna bif na mtu.

Ok poa badae dogo
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,978
Likes
39,631
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,978 39,631 280
Ni ' rough ' kimwonekano hivyo ila nina uhakika kilichopo katika Bank Account yake kinaweza ' Kukulisha ' Wewe, wana Familia wako na hata Koo zako zote mbili kwa miaka hata 10 ijayo na bado ' Chenji ' ikabaki. Nyie ndiyo baadhi ya ' Mambwigira / Washamba ' wachache mnaoamini kwamba kuvaa ' Suti ' au kuwa na ' Kitambi ' ni dalili ya ' Utajiri ' wakati kumbe unaweza kukuta mule katika ile ' Suti ' kuna Tsh 800/= ya nauli ya kwenda na kurudi mjini na ndani ya kile ' Kitambi ' kuna maji tu ya Kandoro na Dagaa wa Kigoma wakiwa wanatiririka na kuserereka huku maharage yakiwa yamekula ' pozi ' tayari kutengeneza ' bomu ' la kuwajambia Watu hovyo ndani ya ' Madaladala '.
 
Alure

Alure

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2014
Messages
1,114
Likes
974
Points
280
Alure

Alure

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2014
1,114 974 280
Nadhani urafi wake unasababishwa na rangi yake ya mwili .... ni mweusi sana ata akivaa nn anaonekana yupo rafu
 
chance boy

chance boy

Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
61
Likes
22
Points
15
chance boy

chance boy

Member
Joined Jul 10, 2015
61 22 15
Ni ' rough ' kimwonekano hivyo ila nina uhakika kilichopo katika Bank Account yake kinaweza ' Kukulisha ' Wewe, wana Familia wako na hata Koo zako zote mbili kwa miaka hata 10 ijayo na bado ' Chenji ' ikabaki. Nyie ndiyo baadhi ya ' Mambwigira / Washamba ' wachache mnaoamini kwamba kuvaa ' Suti ' au kuwa na ' Kitambi ' ni dalili ya ' Utajiri ' wakati kumbe unaweza kukuta mule katika ile ' Suti ' kuna Tsh 800/= ya nauli ya kwenda na kurudi mjini na ndani ya kile ' Kitambi ' kuna maji tu ya Kandoro na Dagaa wa Kigoma wakiwa wanatiririka na kuserereka huku maharage yakiwa yamekula ' pozi ' tayari kutengeneza ' bomu ' la kuwajambia Watu hovyo ndani ya ' Madaladala '.
Yaan unapoteza muda kumsifia dume jenzako
 
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2014
Messages
1,345
Likes
1,003
Points
280
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2014
1,345 1,003 280
aaahahahaaa! Mkuu Jitu Jeusi huna lolote sema tu ulitaka kutuonesha nawewe una flat tv, ila nmegundua kumbe wew bado ni bonge la mshamba miaka 100 afu unaangaliaje channel za ajabu ajabu kama EATV. Ama kweli ushamba mzigo.
 
fundinaizer

fundinaizer

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2016
Messages
1,268
Likes
1,637
Points
280
fundinaizer

fundinaizer

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2016
1,268 1,637 280
Ni ' rough ' kimwonekano hivyo ila nina uhakika kilichopo katika Bank Account yake kinaweza ' Kukulisha ' Wewe, wana Familia wako na hata Koo zako zote mbili kwa miaka hata 10 ijayo na bado ' Chenji ' ikabaki. Nyie ndiyo baadhi ya ' Mambwigira / Washamba ' wachache mnaoamini kwamba kuvaa ' Suti ' au kuwa na ' Kitambi ' ni dalili ya ' Utajiri ' wakati kumbe unaweza kukuta mule katika ile ' Suti ' kuna Tsh 800/= ya nauli ya kwenda na kurudi mjini na ndani ya kile ' Kitambi ' kuna maji tu ya Kandoro na Dagaa wa Kigoma wakiwa wanatiririka na kuserereka huku maharage yakiwa yamekula ' pozi ' tayari kutengeneza ' bomu ' la kuwajambia Watu hovyo ndani ya ' Madaladala '.
mkuu hukamatiki
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,076
Likes
7,401
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,076 7,401 280
"Kioo" kinafanana na Ashura! kimejiremba kama Ashura pia.
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,295
Likes
1,536
Points
280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,295 1,536 280
Ni ' rough ' kimwonekano hivyo ila nina uhakika kilichopo katika Bank Account yake kinaweza ' Kukulisha ' Wewe, wana Familia wako na hata Koo zako zote mbili kwa miaka hata 10 ijayo na bado ' Chenji ' ikabaki. Nyie ndiyo baadhi ya ' Mambwigira / Washamba ' wachache mnaoamini kwamba kuvaa ' Suti ' au kuwa na ' Kitambi ' ni dalili ya ' Utajiri ' wakati kumbe unaweza kukuta mule katika ile ' Suti ' kuna Tsh 800/= ya nauli ya kwenda na kurudi mjini na ndani ya kile ' Kitambi ' kuna maji tu ya Kandoro na Dagaa wa Kigoma wakiwa wanatiririka na kuserereka huku maharage yakiwa yamekula ' pozi ' tayari kutengeneza ' bomu ' la kuwajambia Watu hovyo ndani ya ' Madaladala '.
Huyu jamaa sijui anaandika nn??..... ukiangalia post zake + comment zake zotee utaona kuwa afya yake ya akili sio nzuri

Ukitaka kujua utimamu wa mtu tazama post and comments zake..... binafsi bro usicomment ili ujulikane
Samahani najua wewe n ndugu yangu kabisa
 
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
1,711
Likes
1,495
Points
280
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2015
1,711 1,495 280
Ni ' rough ' kimwonekano hivyo ila nina uhakika kilichopo katika Bank Account yake kinaweza ' Kukulisha ' Wewe, wana Familia wako na hata Koo zako zote mbili kwa miaka hata 10 ijayo na bado ' Chenji ' ikabaki. Nyie ndiyo baadhi ya ' Mambwigira / Washamba ' wachache mnaoamini kwamba kuvaa ' Suti ' au kuwa na ' Kitambi ' ni dalili ya ' Utajiri ' wakati kumbe unaweza kukuta mule katika ile ' Suti ' kuna Tsh 800/= ya nauli ya kwenda na kurudi mjini na ndani ya kile ' Kitambi ' kuna maji tu ya Kandoro na Dagaa wa Kigoma wakiwa wanatiririka na kuserereka huku maharage yakiwa yamekula ' pozi ' tayari kutengeneza ' bomu ' la kuwajambia Watu hovyo ndani ya ' Madaladala '.
Baraka hana hela za kulisha mtu miaka 10 usibabaishwe na picha za instagram
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,295
Likes
1,536
Points
280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,295 1,536 280
aaahahahaaa! Mkuu Jitu Jeusi huna lolote sema tu ulitaka kutuonesha nawewe una flat tv, ila nmegundua kumbe wew bado ni bonge la mshamba miaka 100 afu unaangaliaje channel za ajabu ajabu kama EATV. Ama kweli ushamba mzigo.
Hahahaha.... ndo hivyo chief, nisaidie kuzitaja chennel za kijanja ili na mm nianze kuangalie asee

Kuhusu flat umekosea mkuu.... hiini smart tv curved uhid.
 
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,478
Likes
921
Points
280
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,478 921 280
Halafu ndiyo wewe mwenyewe unatafuta kiki tu, angalia Avatar Yako
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,699
Likes
3,321
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,699 3,321 280
Nadhani urafi wake unasababishwa na rangi yake ya mwili .... ni mweusi sana ata akivaa nn anaonekana yupo rafu
mkuu watake radhi wote wenye majaliwa ya rangi nyeusi iliyowiva!si ustaarabu kukashfu au kukejeli majaaliwa ya Mungu!
Nakuombea kwa Mola akusamege na makufuru yako hayo!
kuwa light skinned sio usafi wala kupendeza kama ilivyo kuwa dark skinned sio uchafu wala kutopendeza
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,687
Likes
4,106
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,687 4,106 280
Ni ' rough ' kimwonekano hivyo ila nina uhakika kilichopo katika Bank Account yake kinaweza ' Kukulisha ' Wewe, wana Familia wako na hata Koo zako zote mbili kwa miaka hata 10 ijayo na bado ' Chenji ' ikabaki. Nyie ndiyo baadhi ya ' Mambwigira / Washamba ' wachache mnaoamini kwamba kuvaa ' Suti ' au kuwa na ' Kitambi ' ni dalili ya ' Utajiri ' wakati kumbe unaweza kukuta mule katika ile ' Suti ' kuna Tsh 800/= ya nauli ya kwenda na kurudi mjini na ndani ya kile ' Kitambi ' kuna maji tu ya Kandoro na Dagaa wa Kigoma wakiwa wanatiririka na kuserereka huku maharage yakiwa yamekula ' pozi ' tayari kutengeneza ' bomu ' la kuwajambia Watu hovyo ndani ya ' Madaladala '.
Acha dharau kijana unaujua ukoo wa huyo unayemwambia hayo maneno???heshimu familia za watu
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,000