[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ndoo kichwani kidum mkononiIli sufuria likae lazma uweke mafiga matatu.......
Anasali kwa gwajima siku hz[emoji23]STUNTER kwan leo vip mbona umeingiwa na roho ya ushaur namna hyo?
Kumbe ndio baby akeLeo nimeamua kuyatoa ya moyoni
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Wee hii mada haikuhusu sana manake najua hudanganyiki kizembe, labda kwa hela
Jiko LA kuni ndio mwakeJiko la umeme figa lake ni moja la round, alafu inamaana unahalalisha sio?
AganoLakini mkuu uwanja ni mpana, wewe umechagua kuogelea kwenye Agano la kale, mimi nimejitosa kwenye agano jipya,
nimeona hunLeo nimeamua kuyatoa ya moyoni