Huwa unasolve vipi hii tabia ya wapangaji wenzako?

Huwa unasolve vipi hii tabia ya wapangaji wenzako?

mimi kwa upande wangu tabia inayonikera ni uchafu... yaani watu utashangaa anaingia toilet akiwa na kikombe cha maji...sasa jaribu kuingia baada ya yeye kuondoka utakachokikuta ni siri yako
 
Kuna mshamba fulani alikuwa anamchosha sana mchumba wangu akiwa kikazi mkoani Tanga maeneo ya Sahare.
Ilikuwa apartment ambayo ina sehemu mbili. Jamaa akiwasha redio yaani mchumba anashindwa hata kusikiliza au kuangalia televisheni.
Jamaa akirudi kazini kwake tu ni muziki mpaka saa nne usiku na siku za weekend yaani ndio siku nzima na sauti ya juu sana.
Kuna wakati niliomba namba na nikamweleza kuwa namna anavyoweza sauti ya juu ni kero kwa mchumba wangu, jamaa akajibu jeuri kuwa umeme wa kwake, redio ya kwake na simlipii kodi.
Weekend moja nikaenda na kwa bahati sana mke wa jamaa ambaye alikuwa mjamzito pamoja na mtoto wao mwingine miaka kama 4 hivi nao wakawa wameenda kumtembelea jamaa.
Nikamwambia mchumba sasa leo ndio muda wa kumuonyesha huyu jamaa na kumfunza adabu.
Usiku huo tukaenda kulala pale Mawanda Inn ila tulifungua madirisha yote( madirisha ya aluminum) ili sauti itoke vizuri.
Nikatengeneza Playlist yangu ya nyimbo nzito tupu.
Muziki ukawashwa mimi na mchumba tukaenda zetu Mawanda kulala.
Jamaa alipiga simu mpaka alichoka.

Tunarudi saa mbili asubuhi ndio nasikia kwa mbali ule wimbo wa Nas Get out the way kabla ya kuingia kwa wimbo wa Eminem ule wa aliomshirikisha Dada Riyana.

Jamaa akaja ametoa macho nikamjibu "umeme ni wangu, redio ni yangu"

Saa saba mchana baba mwenye nyumba mzee Shemdoe akafika kutoka Mheza.

Kuanzia hapo jamaa hata redio yake hakuwahi kuwasha Maaana sikuisikia tena.

Maisha yakaendelea mpaka mchumba alipohama.
Ulikuja kumuoa huyo mchumba sasa?
 
Haya maisha sijawahi kuishi zaidi ya Chuo (hostel).
 
Wakuu salama?

Katika maisha yote ya upangaji hamna kitu kinanikera kama baadhi ya wapangaji kufungulia subwoofer kwa sauti kubwa.

Hii kiukwel huwa inanikata stimu, inafikia ile time ya kurud magethon huna hamu kwa sbb ukiingia tuu utafikir umetoka kanisan unaingia disco.

Kuna mwanamke mmoja amepanga chumba kinachokaribia na chumba changu, anafujo huyo mama kwa upande wa mizik alaf kibaya zaid n taraabu mwanzo mwisho na nyimbo zote za kusutana

Juz mzee wangu alipita kwangu akiwa ametokea mkoa fulan akaona aweke kambi kwangu kwa siku moja, usiku tumelala yule mwanamke kafungulia subwoofer volume 52+, mzee wangu akaniuliza kijana wangu zile simu za usiku tunazowasiliana nakuuliza upo club kumbe ndo hivi, nilijiskia vibaya sana.

Asubuh yake tumeamka ding akaendelea na safar nikamfata yule mwanamke nikamchana akaenda kupunguza, lakn nilirud mchana nikakuta vile vile yaan.

Nilishajaribu kuongea na baba mwenye nyumba akanijibu hat yy ameshapiga kelele kuhusu wapangaji kupiga miziki kwa fujo lakn huyo mwanmke hasikii.

Hapo nyuma kabla hajaja huyo mwanamke kulikuw shwari kabsaa.

Niliwaza sijui niwe naacha nimefungulia SEA PEANO yangu niweke full bass volume 60[emoji1](simnaijua sea peano inaweza angusha ukuta)

Nawaza niwe nafanya ivo nafungulia SEA PEANO nafunga chumba natimkia job af niwe narud night sana.

Wajuba nyie huwa mnaikabili vipi hii situation.
Hama nenda kapange kwingine
 
Back
Top Bottom