Fall Army Worm
JF-Expert Member
- Jan 8, 2015
- 19,370
- 14,517
Ndo kila muda?Watu wanakula chakula cha usiku unataka kusikia
Ndo kila muda?Watu wanakula chakula cha usiku unataka kusikia
[emoji86][emoji86][emoji86][emoji86]Subiria siku amepata wageni anaowaheshimu, weka mkanda wa x, fungulia sauti ya juu. Funga mlango, ondoka.
Tena unaweka repeat mode.
Kha!kha!kha!,Hapo ili kumkosesha nani?.Nlivokua chuo hilo tatizo lilikuepo sana Download app inaitwa sleep sounds, inasauti mbalimbali. Me nlikua naweka sauti ya mvua alaf nacoonect na bluetooth speaker alaf unaweka volume adi mwisho. Usiku unalala usingizi mzuri tu.
Muziki tu? Watu wananunua magari halafu wanakosa hela ya mafuta.Kama ameweza kununua "NZIKI NZITO" wa maana ina maanisha mshahara wake sio wa "NCHEZO".
Mi nakuweza basi KirangaHaiwi njema mpaka ujibu maswali.
Wapi nimesema ataokota? Waliojenga waliokota?
Inakuwa vipi Mkuu?Nakusalimia Mkuu.
Subiria siku amepata wageni anaowaheshimu, weka mkanda wa x, fungulia sauti ya juu. Funga mlango, ondoka.
Tena unaweka repeat mode.
Ingekua wewe ungefanya hilo?
Kwenye uhalisia uwezi mkuu. Labda uchangamke kwanzaInategemea na majibu yako na vitendo baada ya kukuomba uache huo usumbufu.
Kwenye uhalisia uwezi mkuu. Labda uchangamke kwanza
Ni fiti sana Mkuu.Inakuwa vipi Mkuu?
Unasumbuliwa na wapangaji wenzako au umeshapita mtihani huu wa maisha?Ni fiti sana Mkuu.
Huu mtihani nilishaupita. Sahivi nimekuwa msomaji zaidiUnasumbuliwa na wapangaji wenzako au umeshapita mtihani huu wa maisha?
Basi ni jambo la kushukuru.Huu mtihani nilishaupita. Sahivi nimekuwa msomaji zaidi
Binafsi nahisi ukorofi ulikuwa unanisaidia, na istoshe sikuwa mtu wa kushinda sana nyumbani. Sehemu nyingi sana ukorofi umenisaidiaBasi ni jambo la kushukuru.
Wape ramani za ushindi wanaopitia hii mitihani, maana kuna watu wanataka kupita hii habari kuwa na ugumu kama kuishi sayari nyingine.
Nimekuelewa, ukorofi muhimu.Binafsi nahisi ukorofi ulikuwa unanisaidia, na istoshe sikuwa mtu wa kushinda sana nyumbani. Sehemu nyingi sana ukorofi umenisaidia
Nimekuelewa, ukorofi muhimu.
Kuna mzee mmoja alikuwa anaandamana na Dr. Martin Luther King alikuwa anaitwa John Lewis, alikuwa anasema we must get into "good trouble".
Yani inabidi uukatae mfumo unaokukwamisha na kuuboresha kwako mwenyewe na watu wanaokuzunguka.
Ama sivyo utalalamika bila kujiongeza maisha yote.
[emoji23][emoji23][emoji23] Idea yako nimeipenda mkuu , ko una imagine kama mvua inanyesha uongo?Nlivokua chuo hilo tatizo lilikuepo sana Download app inaitwa sleep sounds, inasauti mbalimbali. Me nlikua naweka sauti ya mvua alaf nacoonect na bluetooth speaker alaf unaweka volume adi mwisho. Usiku unalala usingizi mzuri tu.