Huu Utitiri Wa Gesti Mjini Songea Unaashiria Nini?!!

Huu Utitiri Wa Gesti Mjini Songea Unaashiria Nini?!!

Hana jipya huyu eti watu wa huku wanapenda starehe kuliko kazi..Nenda lindi, Pwani ukawaone wavivu wanaoshinda kutwa kucheza bao..Jamii ya wavivu hufa nja, wewe mwenyewe umelowea huku baada ya kuona maisha simple, mahindi kilo 250! Kuna njaa hapo tena, watu wanalimaaa hao maendesha bodaboda wenyewe wako barabarani kutafuta pesa ya mbolea
 
Haya twende mtaa kwa mtaa taja hizo guest.
Anzia na kwetu mjimwema.
 
acha uongo wewe. Unataka kunambia songea kati ya nyumba 3, moja lazima iwe gest. Au unataka nikutafute ili tufanye research ya mji mzima tutafute idadi gest ukiringanisha na nyumba zote..Niko songea miaka kumi, naujua huu mji kaka kama machinga, gest nyingi zipo mfaranyaki, hicho ni kitongoji kimoja tu kati za zaidi ya vitongoji 20..sasa wewe unakuja kusema eti gest ni nyingi kiasi kwamba hujui wenyeji tunaishi wapi?

mbona interval kubwa sana hiyo mkuu,.

Unajua maana ya msururu?
 
miaka miwili Songea ni mingi sana kwa mtu mwenye kuzunguka na haichukui muda kuyafahamu maeneo mengi maana huu mji ni mdogo.

Nakushangaa sana wewe kuishi muda wote huo Songea halafu huijui,..

mgeni unabishana na wenyeji...
unatokea wapi wewe labda huko iko moja ndo mana unashangaa kuona madamba,delux,ok
 
pole sana, BRN ya Mulugo hiyo inakupeleka chaka,..

Rudi darasani ukajifunze tena upya kwani sasa naskia Mulugo hayupo tena..

nimegonga kiroba asubuhi mapemaaaa, kililala kwenye fridge.
 
mgeni unabishana na wenyeji...
unatokea wapi wewe labda huko iko moja ndo mana unashangaa kuona madamba,delux,ok

tunazungumzia facts mkuu,.

Ugeni siyo tija!
 
mbona interval kubwa sana hiyo mkuu,.

Unajua maana ya msururu?

ahaaa ahaa hvo ni gest 1 kwa kila nyumba 2, unataka unambie kuwa tukipewa idadi ya nyumba za mji huu lets say 3000 basi kati ya hzo 1500 ni gest? Au zitakuwa zaidi ya nusu? Mkuu acha kudanganya watu,huwez kufanya utafiti wa idad ya gest then sampling ukaenda kuchukua mfaranyaki tu wakati inajulikana huo ndio mtaa peke wenye gest nying napo hazifiki hata ratio ya 1:6
 
Ahaa poor research ever, Mtoa mada hakawii kupelekwa kariako then akaja kuanzisha mada kuwa dar yote ni maduka hakuna nyumb za kuishi.
 
Ahaa poor research ever, Mtoa mada hakawii kupelekwa kariako then akaja kuanzisha mada kuwa dar yote ni maduka hakuna nyumb za kuishi.

hizo ni prediction zako mkuu, hazina ukweli wowote!
 
Ahaa poor research ever, Mtoa mada hakawii kupelekwa kariako then akaja kuanzisha mada kuwa dar yote ni maduka hakuna nyumb za kuishi.

tumwache aamini anavyojua...wenyeji tunamwambia anajidai haelewi
 
Back
Top Bottom