Huu sasa ni upendeleo wa wazi BBC

Huu sasa ni upendeleo wa wazi BBC

Nimefuatilia matangazo ya bbc kutoka London. Naona wanajitahidi kuwafanyia mahojiano viongozi wa kike akiwemo waziri mkuu wa Bangladesh na PM wa New zealand.

Ila sijaona mama yetu ambaye ni Rais kabisa akitafutwa na kuhojiwa. Isitoshe ameingia London mapema sana jana huku. Je huu sio upendeleo wa wazi? Kweli mawaziri wakuu ni muhimu kuliko Rais tena mwanamke?
Who the hell is she to be interviewed by BBC especially on the important event like this one in British. By the way nobody is caring about her presence in the funeral neither is nobody caring if she is president of this dark country.
 
Sisi tumekataa kuwaunga mkono Waingereza kuikemea Urusi kwa uvamizi wa Ukraine. Tumejiharibia sana mbele yao.
 
Who the hell is she to be interviewed by BBC especially on the important event like this one in British. By the way nobody is caring about her presence in the funeral neither is nobody caring if she is president of this dark country.
If you don't care then what ?...
 
Nimefuatilia matangazo ya bbc kutoka London. Naona wanajitahidi kuwafanyia mahojiano viongozi wa kike akiwemo waziri mkuu wa Bangladesh na PM wa New zealand.

Ila sijaona mama yetu ambaye ni Rais kabisa akitafutwa na kuhojiwa. Isitoshe ameingia London mapema sana jana huku. Je huu sio upendeleo wa wazi? Kweli mawaziri wakuu ni muhimu kuliko Rais tena mwanamke?
We inaonekana haukuwa mwanafunzi mtiifu wa mwendazake. Unafuatilia sana vyombo vya mabeberu badala ya kukomaa na Safaru chanel
 
Nimefuatilia matangazo ya bbc kutoka London. Naona wanajitahidi kuwafanyia mahojiano viongozi wa kike akiwemo waziri mkuu wa Bangladesh na PM wa New zealand.

Ila sijaona mama yetu ambaye ni Rais kabisa akitafutwa na kuhojiwa. Isitoshe ameingia London mapema sana jana huku. Je huu sio upendeleo wa wazi? Kweli mawaziri wakuu ni muhimu kuliko Rais tena mwanamke?
Wazungu huweka maslahi yao mbele kwanza.
Ukiona hivyo uelewe kuwa Uingereza kama Dola,inanufaika kwa kiwango kikubwa na nchi wanazotoka hao viongozi waliohojiwa kwa kupewa kipaumbele.

Halafu pia wanapima na upeo wa mkojiwa pamoja na historia yake ya kufika pale alipo kwa sasa.

Hakuna wasichokijua kuhusu kilichotokea hapa kwetu na hatimae Samia kuwekwa hapi alipo.

Subiri soon.. . utawaona wakimuhoji Rais mpya wa Kenya William Samoe Rutto.

Hao ndio BBC.
 
Manasumbuka sana....mwacheni ale raha, shida haziishi, we pambana na hali yako.....
 
Kama ubalozi wenu haukufanya pr ya kutosha na maandalizi ya interview hilo haliwezi kutokea. Maandalizi yanafanyika kabla. BBC hawa google kujua nani kaja, nani ana muda na nani yuko tayari kuulizwa nini
Wanajua bwana kile ni chombo cha serikali kama ilivyo TBC.
 
Hivi Madam President anasomaga comments mitandaoni kweli? Anaweza kufa.
 
We jamaa Yaan kwanza Lugha ni Tatizo kwetu pili wanahoji watu wa nchi zinazojitambua, tatu kwani Viongozi wanawake Dunian wapo watatu tu ? Wapo wengi ispokuwa hao ndo wanaweza kufikiwa
 
Nimefuatilia matangazo ya bbc kutoka London. Naona wanajitahidi kuwafanyia mahojiano viongozi wa kike akiwemo waziri mkuu wa Bangladesh na PM wa New zealand.

Ila sijaona mama yetu ambaye ni Rais kabisa akitafutwa na kuhojiwa. Isitoshe ameingia London mapema sana jana huku. Je huu sio upendeleo wa wazi? Kweli mawaziri wakuu ni muhimu kuliko Rais tena mwanamke?
Tulia.
 
Acha ujinga wewe, Hivi Nani asiye Tambua kazi ya mh Rais wetu mpendwa mama Samia suluhu Hassani katika ukanda huu wa Afrika mashariki na Kati? Unapozungumza Tanzania maana yake unamzungumza mama yetu Samia, Sasa utamkwepa vipi mama Samia katika kulinda amani ya ukanda huu na Afrika kwa ujumla?

Tanzania chini ya mama Samia imeendelea kuwa kimbilio la wanyonge na wanazohitaji kupumzika Kama ulivyoona Raila Odinga akina hapa Tanzania kupumzika,

Dunia inamtambua na unatambua mchango wa mh Rais wetu mpendwa kwa kupigania haki ya Elimu kwa mtoto wa kike, Hata ukienda Taasisi kubwa za kiharakati na haki za kibinadamu wanatambua Alama ya mama yetu Katika kumuwezesha mtoto wa kike kupata Elimu biila kikwazo

Dunia inatambua mchango wa mama Samia katika kupunguza vifo vya mama na mtoto baada ya juhudi zake za kuboresha huduma za Afya na kusogeza huduma karibu ya mwananchi

Dunia inatambua mchango wa mama yetu Katika kuhakikisha usalama wa chakula unakuwa imara na hata kuwalisha majirani zetu Kama Kenya wenye shida ya chakula kutokana na ukame kwao

Dunia inatambua mchango wa mama yetu Katika kupambana na mfumuko wa Bei, kuvutia wawekezaji na kuifanya Tanzania kuwa chaguo namba moja kwa mgeni yoyote atakaye kuja katika ukanda huu wa Afrika mashariki na kusini mwa Afrika

Mama yetu mpendwa mama Samia suluhu Hassani ndio kioo Cha Afrika kwa Sasa katika uongozi Bora na utawala wa sheria
Hutapata like hata1 kwa pumba ulizoandika
 
Nimefuatilia matangazo ya bbc kutoka London. Naona wanajitahidi kuwafanyia mahojiano viongozi wa kike akiwemo waziri mkuu wa Bangladesh na PM wa New zealand.

Ila sijaona mama yetu ambaye ni Rais kabisa akitafutwa na kuhojiwa. Isitoshe ameingia London mapema sana jana huku. Je huu sio upendeleo wa wazi? Kweli mawaziri wakuu ni muhimu kuliko Rais tena mwanamke?
Akirudi wahi eapoti umuhoji wewe, yote ni sawa tu.
 
Embu Tulia wewe na Tambua kuwa hadhi ya mh Rais wetu mpendwa mama Samia suluhu Hassani Ni kubwa Sana kuliko hata chombo au mwandishi wa habari, hata ukitaka kuongea na mh Rais wetu mpendwa lazima ufuate utaratibu wa kuomba nafasi, au unazani mh Rais wetu mpendwa Ni Kama Rais wa bend ya mziki?

Hana hadhi yoyote, level zake ni baba ake na Rihanna.
 
Back
Top Bottom