Huu sasa ni upendeleo wa wazi BBC

Huu sasa ni upendeleo wa wazi BBC

Kuna namna Dunia inaichukulia Tanzania kama nchi isiyo na maana
Rais Samia hajapewa heshima yake ipasavyo na viongozi wa kidunia
Kama wanaona Tanzania haina maana twendeni east au tubaki hatufungamani sababu Rais Samia ameonesha kuwaheshimu sana western tofaut na mtangulizi wake but inaonesha Hana maama kwao
Nitathibitisha kama ataonana na mfalme charles au atakuwa common to royals
 
Wewe kwa ndoto zako ndio wasema hayo lakini Dunia inamuangalia mama Samia Kama tumaini jipya la uongozi wenye kuleta matumaini kwa watu wote, ANaangaliwa Kama kiongozi wa kuigwa, anaangaliwa Kama kiongozi mwenye ushawishi mkubwa Sana hapa Afrika na hata nje ya Afrika kwa sasa
Upuuzi
 
Nimefuatilia matangazo ya bbc kutoka London. Naona wanajitahidi kuwafanyia mahojiano viongozi wa kike akiwemo waziri mkuu wa Bangladesh na PM wa New zealand.

Ila sijaona mama yetu ambaye ni Rais kabisa akitafutwa na kuhojiwa. Isitoshe ameingia London mapema sana jana huku. Je huu sio upendeleo wa wazi? Kweli mawaziri wakuu ni muhimu kuliko Rais tena mwanamke?
Wanaogopa ataomba "Songesha".
 
Tumepoteza ushawishi katika jumuia za kimataifa kwa kuamua kuwa vibaraka wa mabeberu.

Beberu keshatuweka mfukoni hatuna tena cha kuwaambia bali sisi tunayo ya kuambiwa na wao na shurti tuyafuate.
Wewe mzee mpotoshaji sana.
unasahau kuwa nchi yako ina matatizo makubwa ya kuminya demokrasia na lack of human rights.

Nani atakuthamini?
 
Pamoja na kwamba hatujakosoa ile taarifa ya kuacha kujenga bomba la mafuta kwamba tunachafua mazingira.
Mwisho wa haya mataifa ya magharibi kututawala umekaribia! Nature inakwenda kuamua hili na sio tena binadamu!
 
Nimefuatilia matangazo ya bbc kutoka London. Naona wanajitahidi kuwafanyia mahojiano viongozi wa kike akiwemo waziri mkuu wa Bangladesh na PM wa New zealand.

Ila sijaona mama yetu ambaye ni Rais kabisa akitafutwa na kuhojiwa. Isitoshe ameingia London mapema sana jana huku. Je huu sio upendeleo wa wazi? Kweli mawaziri wakuu ni muhimu kuliko Rais tena mwanamke?
Una inferiority complex
 
Nimefuatilia matangazo ya bbc kutoka London. Naona wanajitahidi kuwafanyia mahojiano viongozi wa kike akiwemo waziri mkuu wa Bangladesh na PM wa New zealand.

Ila sijaona mama yetu ambaye ni Rais kabisa akitafutwa na kuhojiwa. Isitoshe ameingia London mapema sana jana huku. Je huu sio upendeleo wa wazi? Kweli mawaziri wakuu ni muhimu kuliko Rais tena mwanamke?
Muhojiwe Kwa kipi mlicho nacho nyie parasites good for nothing leeches aka wajengewa vyoo
 
Wewe kwa ndoto zako ndio wasema hayo lakini Dunia inamuangalia mama Samia Kama tumaini jipya la uongozi wenye kuleta matumaini kwa watu wote, ANaangaliwa Kama kiongozi wa kuigwa, anaangaliwa Kama kiongozi mwenye ushawishi mkubwa Sana hapa Afrika na hata nje ya Afrika kwa sasa
What ? Huyo takataka wenu huyo ? ,
Kweli mbogamboga Hamna akili
 
Mwisho wa haya mataifa ya magharibi kututawala umekaribia! Nature inakwenda kuamua hili na sio tena binadamu!
Hakuna amayekutawala wewe mtu mweusi ngedere unatawaliwa na udumavu WA akili , ubinafsi , tamaa , wivu ,majungu , uvivu , ukosefu WA maono , uzezeta , wizi na lundo la tabia nyingi mbovu ulizonazo .
 
What ? Huyo takataka wenu huyo ? ,
Kweli mbogamboga Hamna akili
Uwe na adabu na akili unapoandika humu, tumia busara na hekima katika kujibu hoja, bila Shaka unamatatizo mahali fulani yaliyo kuathiri, maana binadamu wa kawaida aliyelelewa na wazazi wake hawezi akaandika uliyo andika hapa,
 
Ukombozi gani boss, nani ana muda na hizo story zilipendwa? Kiswahili kina deal gani dunia hii boss. Hao viongozi wenyewe wanasomesha watoto wao kwenye shule za kiingereza, hakuna mwenye muda wa hizo shule za kiswahili. Kwa taarifa yako kiswahili ni lugha ya kupigia Majungu na kupotezeana ramani.

Hao wakimbizi wa kinyarwanda wako kila mahali Afrika mashariki hii, usidhani wako Tanzania tu. Wako hapa sio kwasababu ya ubora wa nchi yetu, bali ni sababu za kijiografia.

Tanzania sio imara, bali iko kama zilivyo nchi nyingine, kwahiyo haina muujiza wowote wa wewe kuipamba. Labda kwakuwa unalipwa kwa kupiga porojo hapa.
Tanzania Ni imara Sana na tulivu Sana na kuifanya kuwa kimbilio la wanyonge, unakibeza kiswahili halafu hapa unaandika kiswahili, kwanini Kama hakifai usiandike kichina hapa?
 
Tanzania Ni imara Sana na tulivu Sana na kuifanya kuwa kimbilio la wanyonge, unakibeza kiswahili halafu hapa unaandika kiswahili, kwanini Kama hakifai usiandike kichina hapa?

Kuandika kiswahili hapa ndio dalili kuwa ni lugha ya maana hapa duniani?
 
Back
Top Bottom