Huu ni wivu au ni msimamo mkali?


M

Mchili

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
727
Likes
6
Points
35
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
727 6 35
Mdogo wangu kaniajia ana matatizo katika ndoa yake waliyofunga miaka nane iliyopita. Anasema liwalo na liwe hata kama ni kuvunja ndoa hiyo ivunjike kama mkewe hatafuata utaratibu wake.

Hawa wanandoa wana duka ambalo mkewe ndio anasimamia. Siku za karibuni mkewe ameanza tabia akifunga duka saa 12 jioni anapitia bar na marafiki zake wanapata mbili tatu bia ndio anarudi nyumbani - hata saa tatu mpaka tano usiku. Jamaa amemind na kumtaka aache mtindo huo na bibie nae kaja juu ati yeye sio mtoto mdogo kwani hafanyi chochote kibaya anapokua na marafiki zake. Siku hizi hata akumwambia ampitie wakati wa kurudi nyumbani mkewe hataki hivyo jamaa anahisi mapenzi yamepungua au yamehama.

Sasa jamaa anasema amechoka na tabia hii na anatake achukue hatua yoyote hata kama ndoa itavunjika basi kieleweke kwani haoni raha kuwa na mke asiyempa kampani.

Kabla sijamshauri la kufanya naomba mawazo yenu wana JF, mnaionaje hii ni wivu tu wa jamaa au bibie anaweza kuwa na lake jambo?
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Mwanamke anarudi saa tano usiku kutoka bar alikokuwa anakunywa na marafiki zake(!?)...Maajabu hayataisha duniani!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
bar mwanamke mwenye ndoa mppaka sa 5?huyo wa wapi?chakula cha mumewe anapika nani,wanakaa sa ngapi nyumbani na kuongea yaliyojiri mchana kutwa na kuusu biashara inavyoenda?nadhani kuna tatizo but isije ikawa mdogo wako ndo chanzo cha matatizo ebu akueleze ukweli,mind u kila jambo liwe neno au action afanyayo mwanamke inamaana tek it seriously.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
Mdogo wangu kaniajia ana matatizo katika ndoa yake waliyofunga miaka nane iliyopita. Anasema liwalo na liwe hata kama ni kuvunja ndoa hiyo ivunjike kama mkewe hatafuata utaratibu wake.

Hawa wanandoa wana duka ambalo mkewe ndio anasimamia. Siku za karibuni mkewe ameanza tabia akifunga duka saa 12 jioni anapitia bar na marafiki zake wanapata mbili tatu bia ndio anarudi nyumbani - hata saa tatu mpaka tano usiku. Jamaa amemind na kumtaka aache mtindo huo na bibie nae kaja juu ati yeye sio mtoto mdogo kwani hafanyi chochote kibaya anapokua na marafiki zake. Siku hizi hata akumwambia ampitie wakati wa kurudi nyumbani mkewe hataki hivyo jamaa anahisi mapenzi yamepungua au yamehama.

Sasa jamaa anasema amechoka na tabia hii na anatake achukue hatua yoyote hata kama ndoa itavunjika basi kieleweke kwani haoni raha kuwa na mke asiyempa kampani.

Kabla sijamshauri la kufanya naomba mawazo yenu wana JF, mnaionaje hii ni wivu tu wa jamaa au bibie anaweza kuwa na lake jambo?

Unajua mapenzi ni kati ya watu wawili..unachoweza saidia hapo ni kumsikiliza pia huyo shemeji yako na kujua kama kuna lolote kabla hujachukua hatua ya kumshauri mdogo wako maana unajua tena mapenzi mtu wangu ni kisu...yangu mawazo
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
heshima ni muhimu sana kwenye mahusiano yoyote
sasa kama mama ameanza mambo hayo ya kupita pita na shogaz mmmh napata wasiwasi (hii si tabia ya kike )
anyway wake chini labda wayazungumze mama anaweza kubadilika
kuvunja doa, sasa kama wana watoto tena mbona balaaa!!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
bar mwanamke mwenye ndoa mppaka sa 5?huyo wa wapi?chakula cha mumewe anapika nani,wanakaa sa ngapi nyumbani na kuongea yaliyojiri mchana kutwa na kuusu biashara inavyoenda?nadhani kuna tatizo but isije ikawa mdogo wako ndo chanzo cha matatizo ebu akueleze ukweli,mind u kila jambo liwe neno au action afanyayo mwanamke inamaana tek it seriously.
mara nyingi we (women) react kulingana na action!!
inawezekana kuna jambo upande wa mume limepelekea mama ku-behave hivi!!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
thats wat i told himTwin,Huyo jamaa aseme tu ukweli,for the yrs they have been together,we wemen loved deeply there must be somthing wrng with the men,Twin nikikasirika naongea vingereza sana.
mara nyingi we (women) react kulingana na action!!
inawezekana kuna jambo upande wa mume limepelekea mama ku-behave hivi!!
 
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
727
Likes
6
Points
35
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
727 6 35
thats wat i told himTwin,Huyo jamaa aseme tu ukweli,for the yrs they have been together,we wemen loved deeply there must be somthing wrng with the men,Twin nikikasirika naongea vingereza sana.
Jamaa anafikiri inawezekana kwa vile mama ameanza kushika visenti anapata kiburi. Na hivyo anaona pengine hakuwa na mapenzi ya kweli kwake.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
8 yrs not mapenzi ya kweli?u must be kidding ww!
Jamaa anafikiri inawezekana kwa vile mama ameanza kushika visenti anapata kiburi. Na hivyo anaona pengine hakuwa na mapenzi ya kweli kwake.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Mdogo wangu kaniajia ana matatizo katika ndoa yake waliyofunga miaka nane iliyopita. Anasema liwalo na liwe hata kama ni kuvunja ndoa hiyo ivunjike kama mkewe hatafuata utaratibu wake.

Hawa wanandoa wana duka ambalo mkewe ndio anasimamia. Siku za karibuni mkewe ameanza tabia akifunga duka saa 12 jioni anapitia bar na marafiki zake wanapata mbili tatu bia ndio anarudi nyumbani - hata saa tatu mpaka tano usiku. Jamaa amemind na kumtaka aache mtindo huo na bibie nae kaja juu ati yeye sio mtoto mdogo kwani hafanyi chochote kibaya anapokua na marafiki zake. Siku hizi hata akumwambia ampitie wakati wa kurudi nyumbani mkewe hataki hivyo jamaa anahisi mapenzi yamepungua au yamehama.

Sasa jamaa anasema amechoka na tabia hii na anatake achukue hatua yoyote hata kama ndoa itavunjika basi kieleweke kwani haoni raha kuwa na mke asiyempa kampani.

Kabla sijamshauri la kufanya naomba mawazo yenu wana JF, mnaionaje hii ni wivu tu wa jamaa au bibie anaweza kuwa na lake jambo?

ooh jamani huyu mwanamke anayerudi kwake saa tano kila siku bila ridhaa ya mmewe sidhani kama anafata maadili ya ndoa hata kama kuna ugomvi
panahitaji msaada zaidi kujua makosa yanaanzia wapi......
Palipo na ufa paweze kuzibwa

Hii habari kwangu imenishangaza sana ....mwanamke aliteolewa kurudi home saa tano.. anibilivabo
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
8 yrs not mapenzi ya kweli?u must be kidding ww!
Yeah! Ukitaka kujua tabia halisi ya mtu mpe pesa! Inawezakana kabisa sasa ameanza kuonyesha true colours zake!
 
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
727
Likes
6
Points
35
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
727 6 35
ooh jamani huyu mwanamke anayerudi kwake saa tano kila siku bila ridhaa ya mmewe sidhani kama anafata maadili ya ndoa hata kama kuna ugomvi
panahitaji msaada zaidi kujua makosa yanaanzia wapi......
Palipo na ufa paweze kuzibwa

Hii habari kwangu imenishangaza sana ....mwanamke aliteolewa kurudi home saa tano.. anibilivabo
Wanasema ukishangaa ya Musa utaona ya .......
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,670
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,670 280
mwanamke anae itaka bar kila jioni huyo si nubile type. mara moja moja inaeleweka bar kila siku anatafuta nini?.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
anajasiria mali na wenzie
Maumivu mengine ya moyo huwa ni makubwa sana. Usikute mwanamke alikuwa housewife, jamaa kajinyima kampa mtaji wa biashara ili kuongeza kipato cha familia. Badala ya kusimamia vema biashara sasa kaona ana pesa, kiburi kimeanza na bia za kila siku juu!

Siku akifilika itabidi huyo mume amtafutie kazi ya u-house girl kwa wahindi ndipo atashika adabu!
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,670
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,670 280
anajasiria mali na wenzie
ndio kila siku mmpaka saa tano za usiku. na muda na husband saa ngapi? au ajui ndoa ni nini? jamaa ana haki hapa mama.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
ndio kila siku mmpaka saa tano za usiku. na muda na husband saa ngapi? au ajui ndoa ni nini? jamaa ana haki hapa mama.
masai wakati mwingine unaongea mapoint weye ..na kiswahili yako imeanza kunyooka sana
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,670
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,670 280
Maumivu mengine ya moyo huwa ni makubwa sana. Usikute mwanamke alikuwa housewife, jamaa kajinyima kampa mtaji wa biashara ili kuongeza kipato cha familia.
wengine huwa hawalioni hili mpaka wapate wa kuwadunda huko ma bar ndio waelewe umuhimu wa jamaa anaejitoleaga
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Hapa hakuna wivu wala nini,huyo mwanamke hana heshima tuu tangu kuzaliwa kwake!!
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,670
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,670 280
masai wakati mwingine unaongea mapoint weye ..na kiswahili yako imeanza kunyooka sana
nimeanza kujichanganya sasa ipasavyo na watoto wa mjini lugha inakuja asante kwa ku note.
 

Forum statistics

Threads 1,215,196
Members 463,075
Posts 28,539,141