Huu ni urafiki au unafiki kwenye birthdays?

Huu ni urafiki au unafiki kwenye birthdays?

Kwa kila tukio unatakiwa kujifunza kitu.

Mpaka hapa chukulia kwamba kwenye cycle ya rafiki zako hakuna anayejali furaha yako.

Kama hawajali furaha yako, means watashangilia huzuni zako.

Anza kuwaepuka, usiwape muda na attention kama ukivyokuwa unafanya mwanzo.
 
Kwa kila tukio unatakiwa kujifunza kitu.

Mpaka hapa chukulia kwamba kwenye cycle ya rafiki zako hakuna anayejali furaha yako.

Kama hawajali furaha yako, means watashangilia huzuni zako.

Anza kuwaepuka, usiwape muda na attention kama ukivyokuwa unafanya mwanzo.

May be
 
Happy birthday kwako mzee baba!! Uishi miaka mingi
 
Shida yangu sio demu kunipost shida ni hao company yangu
waswahili wanasema tenda wema uende zako ukisubiri kutendewa sawa na uwatendeavyo wengine matokeo yake ndio kama hayo maumivu, kuwa mwema, fanya wema il usitegemee 100% kuwa itakuwa hvyo juu yako kutoka kwa uliowatendea na hiyo ndio picha kamili jinsi itakavokua katika kipind ukipatwa na matatizo, wapo watakaojali na wasiojali kabisa hata kama unaamini ndio marafiki zako wa kweli.
 
Khaaa ungeenda kulalamikia friends zako ss mm nilijua shida yako ni kupata wishes

Kumbe shida yako ni kupata wishes za friends?!

Tafadhali kawalalamie whatsup huku hawataona

Ntaanzaje? Mkuu
 
Japo nimecheka ila umeongea point kabisa,so ntaachaje kuexpect vitu kutoka kwa watu
Jifunze kujitegemea kwa kila uone kama hautafatwafatwa, binafsi mm ni disminder sijali unipost usinipost fresh tu, kwanza maisha yenyewe haya full stress why nipate headache kwa ajili ya mtu
 
Back
Top Bottom