Huu ni uonevu wa aina gani!


pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
kuna jamaa angu m1 alikuwa anapiga deiwaka kwenye kampuni flan hivi kamuda kalipita, boss wake akawa anampango wa kumwajiri.
sasa jamaa akaambiwa apeleke picha 3 ili apate ajira ya moja kwa moja, basi jamaa akakusanya hizo picha 3 na zote akiwa amepiga sehem
tofauti tofauti.moja akiwa beach anaogelea, nyingine akiwa uwanjani anacheki gemu na nyingine yupo kwenye daladala kama konda
vile huku anakusanya nauli.
basi yule boss akadhani jamaa analeta utani,basi maamuzi aliochukua ni kumtimua hata huo udeiwaka.

jamaa kumbe alikuwa hajaelewa hakufikiria kabisa kuhusu pasport size ndo zinaitwa picha.
 
B

black beuty

New Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
B

black beuty

New Member
Joined Aug 19, 2011
3 0 0
Da!!! matumizi ya lugha ndiyo yanatupa shida hata kama wewe, " picha na passport" differentiate these
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
kuna jamaa angu m1 alikuwa anapiga deiwaka kwenye kampuni flan hivi kamuda kalipita, boss wake akawa anampango wa kumwajiri.
sasa jamaa akaambiwa apeleke picha 3 ili apate ajira ya moja kwa moja, basi jamaa akakusanya hizo picha 3 na zote akiwa amepiga sehem
tofauti tofauti.moja akiwa beach anaogelea, nyingine akiwa uwanjani anacheki gemu na nyingine yupo kwenye daladala kama konda
vile huku anakusanya nauli.
basi yule boss akadhani jamaa analeta utani,basi maamuzi aliochukua ni kumtimua hata huo udeiwaka.

jamaa kumbe alikuwa hajaelewa hakufikiria kabisa kuhusu pasport size ndo zinaitwa picha.
Sasa atakuwa amejifunza baada ya kukosa kibarua, next time hatarudia hilo kosa.
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
Sasa atakuwa amejifunza baada ya kukosa kibarua, next time hatarudia hilo kosa.
jamaa walimuonea tu, wasinge mnyima kazi wangemuelewesha tu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Huyo hafai kupewa kazi, hajielewi.
 

Forum statistics

Threads 1,213,371
Members 462,055
Posts 28,475,604