Huu ndo muda ambao nimeiona nguvu ya karma

Huu ndo muda ambao nimeiona nguvu ya karma

Sawa mkuu asante kwa ushauri
Sawa mkuu

Kupanga ni kuchagua

Lesson in life, ukiachana na mtu , achaneni kwa amani.

the so called karma does not exist.

Kinachokutesa ni mawazo yako uliyojijengea kichwani.
 
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
NASHANGAA SANA MWANAUME ANAYEMKASHIFUMWANAMKE KISA ANAMUACHA...HAYA MAMBO I MMWANAMKE AMKASHIFU MWANAUME LABDA TUTAELEWA NI MAPUNGUFU TU YA KIKE..........UKO SAHIHI SANA KUMPOTEZEA
 
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
Msamehe lakini usirudiane nae
 
MPE haki tu ya kumuona mtoto.... Naamini anaumia sana jaman mtoto anaumaa.... Unajua hata mtoto anatamani amfaham mama yake.... Plz najua sina uwezo wa kubadilisha msimamo wako ila namuombea msamaha na naomba umruhusu tu amsalimie mama.......Mimi ni mhanga wa hayo maisha aisee sio mazuri iwish ningemfaham baba yangu...... Mpe mtoto nafasi amuone mama yake
Sio sahv aisee, akikua atamtafta aisee, kuna kipind nilimpa nafasi kuongea nae kwenye Simu ikawa kero sasa! Binafsi huwa nikfkr yote huwa sioni sababu ya hilo, Mtoto anajua baba na atabak kumjua baba yake kwa muda huu labda na shangaz,bibi na mama yake kufkia ila sio mzazi!

Lengo lake niktaka asamehewe na awe kama mke alee mwanae kitu ambacho labda wanawake wameisha! Hafu ataanza kuleta mambo ya ajabu, sahv nikitaka amuone Mtoto amuone wapi?

Kwetu siwez mpeleka na kwangu staki aje na kuktana nae siwez na Mtoto kwenda haiwezekan so sioni uwezekano ili apate fursa hyo!
Asubr akue ataulza na ataenda muona kama atakuwa hai, ila Mtoto akiona picha zake anamjua anasema mama yangu, mama yangu mzr et baba! Hua asema hivyo japo huwa staki kuwa namkmbsha amkmbke!
 
MPE haki tu ya kumuona mtoto.... Naamini anaumia sana jaman mtoto anaumaa.... Unajua hata mtoto anatamani amfaham mama yake.... Plz najua sina uwezo wa kubadilisha msimamo wako ila namuombea msamaha na naomba umruhusu tu amsalimie mama.......Mimi ni mhanga wa hayo maisha aisee sio mazuri iwish ningemfaham baba yangu...... Mpe mtoto nafasi amuone mama yake
Simu zake nmeblock, anatumia Mpya na nikijua yy no services, SMS sijibu, acha aumie na ajute kama mleta mada alivyojuta, iwe fundsho kwa wengne! Nmechukua Damu yangu nn kingne kwake? Azae mwngne apungze maumivu, MATUSI, DHARAU, HAFU LOCKUP! KANIHARIBIA CV KWANZA MAANA NDO MARA 1 KULALA LOCKUP, kwa waliolala lockup wanajua,

Nalala na ndoo ya mkojo na ndoo haja kubwa, hewa nzto, mpaka nikaugua hafu unaleta habr za kusamehewa uje uone Mtoto na ktaka usamehewe hafu uwe mke, haiwez kuwa mm aisee! Nishadelete na starestore file!
 
Kabisa yaani.

hakuna kitu kizuri kama kumsamehe mtu aliyekukosea hata kama hajaomba msamaha
Kweli aisee, kuna wengn ukimsamehe bdo hajiamn na anataka alete mazoea kama ya awali, hao ndo huwa napotezea hafu nafs yangu ina amani kabsa maana Sina kinyongo na chochote ila kusamehewa sio kuwa kama awali, msamehe mtu afanye yake!
 
MTAFUTE DRAKE , ANA DAWA YA HAYA MAMBO, ANAFAHAMIKA KAMA HEARTBREAKER LAKINI WATOTO HAWAACHI KUMTAKA. HADI RIHANAA AMEAMUA KUWAPA WARNING JUU HUYU KIJANA.

LOVE YOURSELF. TREAT YOURSELF.

HIZO TAKATAKA ZA KARMA UTAZISIKIA KWENYE BOMBA.
Aise good luck for those who believe in him.
 
Back
Top Bottom