Huu ndo muda ambao nimeiona nguvu ya karma

Huu ndo muda ambao nimeiona nguvu ya karma

Mm nilikashfiwa na mdada ambae nilizaa nae Mtoto na kunambia Sina hela, maana nilikua ndo nmemalza chuo cna hata ajira lakn kpind nipo nae mungu alibark tukapata Mtoto kiume, alitoa kila aina maneno, nmemchafua kumzalisha wakat bado Sina mbele na nyuma japo nilikua naweza kuhudumia kila kitu ila aliona Mtoto amemuharbia CV, maana wenzake aliona wanajirusha na maboss kila kukicha, ikafka muda hata ndg zake wakamshawishi aachane nami na awe na mtu Fulani alionesha nia na anaweza kulea hata Mtoto wangu bila mm ktoa chochote, bila woga binti akawa anatafta kila sababu tugombane, akataka anicontrol kama TV,nikaona upuuzi ikafkia kipnd akanipa mashart kwenda kuona Mtoto kwao licha yakuwa nahudumia,

Marafk zake wakanambia siku hz anatoka na boss Fulani ndo anamtia jeuri, nikamuulza nikatukanwa kila aina ya tusi, mi maskn, familia maskn, elimu na pesa kipi bora? Nile elimu yangu, nikitaka nichkue Mtoto ili nisimsumbue kwa lolote, kpnd hcho Mtoto anamiaka 2 tu, jamaa yake akampa namba Simu kanambia nisimsumbue, mjomba wake na ndg wengn wakanikashfu kupta kiasi niliumia sana aisee, hapo ndo nilijuta kwa kila kitu,

Familia yake ndo ilikua YA kawaida sana(maskn) kuliko hata yangu,

Nikapata kaz ya muda nikawa napata hela si chn 800k-1m kwa mwez, nikiwa bado na maumivu hayo! Nikajfanya mjnga nikapata upenyo kuiba Mtoto wangu, nikamchukua nikampeleka kw mama yangu(hapajui), akaona nmempunguzia mzgo, ikawa tena anakashfu hvohvo naktaka nimrudshie Mtoto wake ila sikufanya hivyo,

Akanitumia watu na police siku 1 aliponiona natoka uwanjani kuchek mechi ya ligi Kuu, nikashkwa nikawekwa ndani siku 2 na kesi yake ikawa nimemuibia Mtoto akiwa Mdogo, nikaomba kesi ipelekwe ustaw maana nilikua na SMS na audio ushahd kutaka nichkue Mtoto maana anambana,

Akaamua kufta kesi na ktamba eti ananikomesha, leo Mtoto anamiaka 4 hajawah hata kumuona, yule jamaa yake alikua mkurugenz h/mashauri fulan hv, kumbe anafamilia bwana, ikafka muda jamaa akamuacha tena kwa kashfa nakuitwa malayaaaaaa, akataka Kurd kwangu hata mawasiliano yake siktaka na staki na stataka, maana tayr anajua nimepata kaz permanent na Niko vzr,
Pia tayr nipo na mtu makn sana na sio muda mrefu nafunga ndoa, sasa imekua Simu haziishi kuomba msamaha nk, kaenda hadi kanisani kutubu na kumweleza mchungaj na akanipgia Simu kumuombea msamaha na nmpe nafasi hata kumuona Mtoto maana nae ni mzazi nikamjb mchungaj futa no yangu kabsa stak hzo habr, Mtoto akikua atamtafta mama yake,

Note; tuache kutendea mtu kibaya na kumkashfu huku huijui kesho, uktaka kumuacha mtu muache kimyakmya bila faraka! Mkiktana msalimiane hata kupasha kipolo pia, ukimuacha mtu kimyakmya hata umia sana kuliko kumkashfu, hujafa hujaumbka aisee!

Binafsi nilivoumia hata stak mtu anishaur chochote na mzaz mwenzangu, kaniachia Mtoto na anatapatapa kila kukicha, IWE MWANAUME AU MWANAMKE TUJIFUNZE KUTOKUMUUMIZA MTU KIMAPENZI, [emoji174] [emoji174] [emoji174] [emoji174] [emoji174] [emoji180] [emoji180] [emoji180] [emoji180] vigumu sana kuziba haya maumivu!
Dah pole ndugu
 
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
Dah! kilichotokea kwako kama kwangu,pete,mahali na vikao vilianza, bora wewe huna mtoto my dia mimi ameniacha na mtoto now ana miaka 3.
Nilihisi kufa ila nikimuangalia mtoto wangu nilikuwa namuita Mungu anisaidie usiku na mchana otherwise unaweza kujidhuru.Nimemshukuru Mungu sababu anajua kwanini,namuomba Mungu nimsamehe usiku na mchana.
Ila Mungu yupo naamani he will pay one day for what he did to me kabla ya roho zetu kuzimia.
 
Dah! kilichotokea kwako kama kwangu,pete,mahali na vikao vilianza, bora wewe huna mtoto my dia mimi ameniacha na mtoto now ana miaka 3.
Nilihisi kufa ila nikimuangalia mtoto wangu nilikuwa namuita Mungu anisaidie usiku na mchana otherwise unaweza kujidhuru.Nimemshukuru Mungu sababu anajua kwanini,namuomba Mungu nimsamehe usiku na mchana.
Ila Mungu yupo naamani he will pay one day for what he did to me kabla ya roho zetu kuzimia.
for your own peace and happiness husimuombee mwenzako mabaya. Vilevile mimi siamini kama muumba wetu anapokea maombi ya dizaini hiyo.
 
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
Huo ndo ujinga wenu mabinti eti mtu akikuacha eti unaweza kumlaani...na hapo kwa akili zako ni kwasababu alikuacha ndo mana akaharibikiwa...nimekuona bogus na comment yako
 
Huu Uzi Wanawake Wameufurahia Nahc Wanatabasam2. Me Bado Naendeleza2 Maana Nnaowapata Nkiwasoma Wapo After Something, So Nami Nakuwa Km Wao. Nkimpata Atae Nipenda Kwa Dhati, Cdhan Km Ntanyanyasa. Lkn Kwa sasa Acha Waendelee Kunichuna Kwa Zamu.
 
Huo ndo ujinga wenu mabinti eti mtu akikuacha eti unaweza kumlaani...na hapo kwa akili zako ni kwasababu alikuacha ndo mana akaharibikiwa...nimekuona bogus na comment yako
Unahisi ukiniona bogus kuna kitu nitapungukiwa??? WAP nimesema nimemlaan.. Kaharibikiwa kivyake uko
 
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
Ooh!!jamanii pole sana hope umepona,what goes around comes around[emoji253]
 
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
Pole aisee
 
Aaaagh!!! Wala usijisumbue kutaka kurudiana nae we fanya mambo ya msingi tu kuhusu mapenzi utayapata mengine mazuri kwa mtu mwingine

Kama tayari hakupendi kwann ujisumbue mkuu
hata mm nilipendwa Mara kibao na pesa zao walinihonga hawakujari kwamba mm ni mwanaume wao walitoa pesa lkn ckuwahi kuona sababu ya kuwapenda hata kama walinijari na baadhi Yao hata leo waje siwezi wapenda


Vivyo hivyo ikaja nitokea mimi Mara kibao nishapendaga nikaumizwa hadi sasa navyoandika hii Kuna mtu nampenda lkn sitaki kua nae kwasababu flani na Kuna mtu ananipenda lkn navyomburuza huyu mwanamke mungu ndo anajua afu ni mke wa mtu amenipenda mpaka sijui ni kwann amenipenda kiasi hiki yani kwa anavyonipenda huyu Dada ni hatari ya maisha yake basi namfariji taratibu taratibu tu ili asijizuru

Kwahyo mapenzi hayatabiriki

Muda wowote yanakuja na kuondoka na kwa wale tunao waumiza haimaanishi hawatakuja kufurahi maisha Bila uwepo wetu au tunavyoumizwa sisi haimaanishi tutashindwa kupata faraja Bila wao

Tuishi kwa wema tu maana maisha ndo yanataka hivyo
 
Back
Top Bottom