Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,639
- 44,391
Daaah bora asee maana nimeogopa sana
Kwan unadhani wanaokupenda wanaweza kuwa wengi hivyo
Daaah bora asee maana nimeogopa sana
Sasa sinlijua unawapa dushe kwa foleni ili wasiumie kumbe you kill them softlyKwan unadhani wanaokupenda wanaweza kuwa wengi hivyo
Sasa sinlijua unawapa dushe kwa foleni ili wasiumie kumbe you kill them softly
Bado bado labda mwaka ujao nkisha pokea Noah yanguWw mwaka huu hamna sehem uliyopenda?!
Bado bado labda mwaka ujao nkisha pokea Noah yangu
Baelezeepole sana mamii. ila ulijaribu kusali kipindi umeona hayo mabadiliko ya ghafla. mimi naamini kuna wakati huwa wanafungwa kiroho hawaelewi hata wanachokifanya haswa kwa case kama yako.
Nadhani ataitumia kuteka wanaume wa daslamUmepanga kuwa unafanyia kwny noah....[emoji23][emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hell no nimepanga nianze mahusiano nkiwa na noahUmepanga kuwa unafanyia kwny noah....[emoji23][emoji23]
Take care mtani watoa offer wasije wakapima oilmmh wiki ijayo nime book
HAWAWEZI NINA KAMA YENUTake care mtani watoa offer wasije wakapima oil
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hell no nimepanga nianze mahusiano nkiwa na noah
🙂🙂🙂🙂😛😛😛😛