Huu ndo muda ambao nimeiona nguvu ya karma

kibobez

Senior Member
Jun 23, 2017
180
250
Habari bandugu,

Naomba niende moja kwa moja kwenye maada! Mimi ni kijana niliezaliwa miaka ya 90s. Kiukweli tangu nimeingia katika michezo hii ya kugegedana na mahusiano kwa ujumla nimekuwa chanzo cha maumivu na machozi kwa mabinti wengi sana! Sikuwahi kuhisi mapenzi ndani ya moyo wangu.

Nimewagegeda wengi sana na walikuwa wema kwangu lakini bila huruma niliwamwaga mchana kweupe. Tena kwa kashfa kabisa kwamba watafute wanaume wengine sikuwahi kuijua thamani ya mwanamke kabisa, sikuwahi kuogopa machozi ya mwanamke kabisa na hii yote ni kutokana kuwa na mazali sana kwani katika mademu wangu wengi nimetongoza kama watano tu wengine wengi walikuwa wanajaa na wengine walinitongoza wao kiukweli nilikuwa na bahati sana na hawa viumbe

Nilikuwa hivyo hata chuo sikuwahi kutulia au kumheshimu mwanamke "nilijimegea papuchi na kulala mbele(in mzee wa chato voice) " Lakini baadae nilielewa kale kamsemo ndege mjanja hunasa tundu bovu nilinasa kwa binti mmoja hivi siwezi kuelezea sana nahisi anaweza kujing'amua ikawa kesi! bhasi huyu binti amenisumbua saana! Kwa kweli nilikuwa nampenda sana na alipojua vituko havikuisha.

Sio kwamba papuchino za nje sikupiga hapana nilikuwa napiga kiaina na nilimuheshimu sana na hakuwahi nikamata(hilo najivunia) vituko vilizidi ikabidi nimwage manyanga japo nilikuwa nampenda saana dah! Hakuna kitu kigumu kuachana kama kuachana na mtu unaempenda.

Mpaka sasa vidonda havijapona kabisa na venye diamond katoa hii nyimbo ya i miss u ndo kazidisha maumivu kwani baada ya kuachana tulikuwa tunawasiliana vizuri ila kwa sasa mawasialiano amekata kabisa na ndo navyoshuhudia kiasi gani nampenda dah! Nammiss sana ila siwezi kuwa nae kwani nikikumbuka visa vyake nakosa pozi kabisa. Napenda kuchat nae na kuongea nae tu! Ila ndo hataki tena kweli karma is bitch navyofanyiwa ndivyo nilivyokuwa nawafanyia mabinti walionipenda kweli.

MASHABABI WENZANGU NINA NENO KWENU, TUSIWANYANYASE HAWA MABINTI KWANI MATESO WAYAPATAYO NI MAKUBWA SANA. KAMA UNATAKA KUGEGEDA HIT AND RUN SILENTLY USIWE MTU WA KASHFA KWA HIVI VIUMBE NA KAMA UPO KWENYE MAHUSIANO NA HAWA VIUMBE NAOMBA TUWAPENDE SANA AISEEEE! NA NICHUKUE NAFASI KUWAOMBA MSAMAHA WALE VIUMBE NILIOWASABABISHIA MAUMIVU NADHANI WENGINE WAKIUONA UU UZI WATAELEWA.
 

lady in action

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
813
1,000
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
 

lonelygal

JF-Expert Member
Apr 11, 2017
235
250
Nakuelewa mno ulichomaanisha siyo uzoefu wa kawaida aisee usithubutu kukutwa!Heri umejua sasa kuliko ungeendelea kuwaumiza! Tunalipwa duniani tu mbona....
 

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
6,270
2,000
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
Duh hatari
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,899
2,000
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
na usikubali kurudi hata aje na babu zake marehemu teh.. pole
 

kibobez

Senior Member
Jun 23, 2017
180
250
Umenikumbusha miaka 2 iliyopita X wangu aliniacha kwa nyodo na kashfa kibao ....da!! yaan Sijui alikumbwa na nn yule kaka maana tulishatambulisha na. Kwa wazazi na Pete juu tena kanisani ..gafla alinichukia akawa hataki hata nimshike...nilikua nampenda sana
Nikamwambia nampenda anajibu unajua kupenda wewe??? Wapo wanaojua kupenda sio wewe.....kwanza hata kitandani hua unanibaka tu wewe....nililia sana nilitoka mwanza nalia mpaka arusha. Wasafir wenzangu walijua naenda msibani aiseee.....
Namshukuru Mungu sasa hv anabembeleza tuishi wote sitaki hata kuona sura take
Hajaoa ....
Kazini hapaelewek
Pesa hana
Yaan Mungu mkuu kwa kweli
Dah pole sana na hongera kwa kurecover! Ila inatakiwa umsamehe huenda kajifunza kitu kama nilichojifunza mimi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom