Huu ndiyo uhalisia wa wakatoliki wa mchongo

Huu ndiyo uhalisia wa wakatoliki wa mchongo

Dah ila umaskini ni mbaya sana aisee

Umaskini khumamayo popote ulipo

Binafsi hao wakatoliki wa kubandika na gundi mm nawaelewa sana, Sasa watafanyaje na wana shida, 10k haiwatoshi Ila Ndo hvy ridhiki imekuja hawana budi kwendana nayo.

Tatizo ni sisi wengine tunavyowachukulia hao watu.
 
Hawa wanaoutumika kubananga kanisa katoliki wana njaa kali mpaka akilini mwao, hawataweza kushindana na kanisa hilo. Njia zao zitakuwa giza na utelezi mwingi
 
Wasije wakaanzisha kigango na jumuiya zake wataumbuka, maana hawatatambuliwa parokiani kwa kuwa hakuna padri anayetumika kulichafua kanisa lake
 
Kwann buza na siyo mbezi beach?
Hii ni sawa na story za popobawa na matangazo ya waganga kutoka sumbawanga
Pana mahusiano makubwa kati ya ujinga na umasikini
Pana mahusiano makubwa kati ya ujinga na umasikini 📌🔨
 
Kwann buza na siyo mbezi beach?
Hii ni sawa na story za popobawa na matangazo ya waganga kutoka sumbawanga
Pana mahusiano makubwa kati ya ujinga na umasikini
Kweli ndg!!
Maana wale Wakatoliki wa mchongo walioenda kwenye ubarozi wa Vatican walitokea maeneo hayo hayo " Yombo Makangalawe"
 
Back
Top Bottom