Huu Ndio Unyama wa Kitanzania, na Wabongo wapo Kimyaaaaa


sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,801
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,801 2,000
Hiyo ndio SERIKALI SIKIVU.
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,847
Points
1,250
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,847 1,250
Kuna mmoja ali2humiwa kuua ila kwass ni marehem,,,huyo ndo kabisaa alikua akipitishwa kwenye mlango wa Hakimu!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
1,051
Points
0
Age
55
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
1,051 0
umejitahidi kuweka picha zinazovuta hisia, ingawa mwisho wa siku, si mimi wala wewe, atakaye cheka. Tuombe Mungu aendelee kutupa Utulivu na uvumilivu tulionao (kwa kuwa wengi sasa wanadai kuwa hatuna amani, bali ni uvumilivu)
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,075
Points
1,250
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,075 1,250
Tusibili tu yesu aje maana hana upendeleo
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,601
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,601 1,195
So touching Mbuzi Mzee aisee, i wish hii ingekuwa katika kila bango barabarani, lakini pamoja na wishful thinking watanzania watayapita tu bilakuona umuhimu wake, kana kwamba wameazima macho yao nchi jirani.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,296,621
Members 498,672
Posts 31,254,017
Top