Hussein Pambakali kizimbani kwa utapeli wa 75ml

Hussein Pambakali kizimbani kwa utapeli wa 75ml

Kama anazo akalipe deni. Biashara ya ngada sasa hivi noma.

Mwambie akalime bange, ndio inalipa kwa sasa.
Ngada inafanyika kama Kawaida Sema kwa usiri....ukitaka kjua kama ngada Imeadimika au la ulizia kete 1 au Grm 1 ya unga inauzwaje mtaani....kama ikiwa above 30000 kwa Grm au kete 1 ikauzwa 3500 basi unga utakuwa umeadimika.....

OVA
 
Ngada inafanyika kama Kawaida Sema kwa usiri....ukitaka kjua kama ngada Imeadimika au la ulizia kete 1 au Grm 1 ya unga inauzwaje mtaani....kama ikiwa above 30000 kwa Grm au kete 1 ikauzwa 3500 basi unga utakuwa umeadimika.....

OVA

Mrangi unatisha duh kete Na ngada?
Haya tu subiri viwanda
 
Mrangi unatisha duh kete Na ngada?
Haya tu subiri viwanda
Kete ni pinch ambYo kete moja inauzwa tsh 2500...
Ambapo gram moja unauzwa tsh 25000...
Uzito wa gram 100 inauzwa Mln 2,500,000...
Kilo 1 nayo au mfuko inauzwa Mln 25,000,000 tsh..

Haitaji degree au tafiti SANA kufanya ili mtu ujue kama ngada imepungua au la Ktk upatikanaji.....wake....Lkn kwa mtazamo na uzoefu wangu mzg unaingia mwingi Ila kwa siri.......

OVA
 
huku mtaani kuna mengi hamuijui, unaweza kuta hela halisi aliyekopa ni milioni 20, haizidi miezi mitano deni lina shoot mpaka milioni 75. hawa jamaa wana riba za kishenzi. utakuta mkataba wenyewe amesaini hakimu amekula hela yake kakaa pembeni. TRA hebu kachukueni chenu haraka hapo.Hivi biashara hii sio haramu mpaka ipate back up ya mahakama
 
Hivi ameshalipa hela za watu huyu muuza unga???? Watu mnawashangilia eti kijana anafanya kazi anapata hela kumbe ze sembe at work
 
Kete ni pinch ambYo kete moja inauzwa tsh 2500...
Ambapo gram moja unauzwa tsh 25000...
Uzito wa gram 100 inauzwa Mln 2,500,000...
Kilo 1 nayo au mfuko inauzwa Mln 25,000,000 tsh..

Haitaji degree au tafiti SANA kufanya ili mtu ujue kama ngada imepungua au la Ktk upatikanaji.....wake....Lkn kwa mtazamo na uzoefu wangu mzg unaingia mwingi Ila kwa siri.......

OVA
[emoji52] [emoji52] listi ijayo tunakujumuisha na wewe
 
...we muuza benyekela kwa mapadri wa kizungu tulia,
..ukipewa za uso utalialia humu mwaka mzima,blalbasket!
Acha upoyoyo. Fanya kazi acha kutetea wauza sembe. Padre niwe mimi ?? Acha ungese mkuu.
 
Kwa hiyo Pamba Kali kafunguliwa tu mashtaka bila sababu eeh...
Anadaiwa hizo pesa kweli

Pia anauza pamba FEKI

Na si yeye tu ila watanzania wengi tunanunua pamba feeeki na kuzivaa sijui ni za kichina au za wapi.

Yaani ni feki kuliko mitumba iliyokwishavaliwa huko USA na Ulaya.

Ila kwa kusema ukweli kama huu ni lazima muuzaji kama Hussein atapetape ila UKWELI utabaki kuwa UKWELI.
 
ukweli mchungu ila ndo hivo bongo huku zetu feki tu..last week nimenunua polo shirt 15,000 tu haha sasa angalia yule farasi ana miguu mitatu cjui hah....
unakuta mtu anakwambia nike air max original hii uliza bei 80,000 haha
...uliza vans og unaambiwa 20,000....watu ambao hawajawai ona original brands hawaoni tofauti yoyote
Ni kweli kabisa.
 
Back
Top Bottom