Husband material kwa sasa mjini ni wanajeshi

[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]tuko pamojaaaa
Hao jamaa unaowasifia kwanza ni wachafu. Nguo zao madoa tupu 😛 😛 bora mimi fundi overall langu rangi moja tu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji377][emoji377][emoji377][emoji124][emoji125][emoji125]
 
Sasa ukiwapata unipasishie namie mmoja shost
Usijali nipo hapa kambi ya jeshi ya Ihumwa toka mchana napishana nao wamejaaa telee wanageuka tu kuchungulia wowowo langu sjui kama nitamaliza kazi hii iliyoniletaaa majaribu hayaaa
 
Si atarudi baada ya kutoka huko alikoitwa kwa filimbi..Tatizo liko wapi mkuu?
 
Umeshapiga mambo yakooo[emoji377][emoji377][emoji377][emoji377][emoji377]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…