Hukumu Kesi ya Mgomo wa Walimu: Mgomo ni batili

Hukumu Kesi ya Mgomo wa Walimu: Mgomo ni batili

Taarifa nilizozipata hivi punde zinasema mahakama imezuia mgomo wa walimu na kati ya sababu ni
1. Notisi ya saa 48 ilikiuka masharti, ilitakiwaitolewe katika siku za kazi
2. Suala la walimu na serikali bado lipo CMA, hivyo ni mapoemasana kuamua kugoma
Hizi ni taarifa za serikali na sio za mahakama. Haya ni maneno ambayo yamekuwa ya kitolewa na makuadi wa serikali kupotosha ukweli wa mambo. CMA walishatoa certificate ya kukubali kuwa mazungumzo yamekwama. Hati hiyo imesambazwa kwa walimu wote!
 
[h=2]MKOBA AWE MAKINI ACP MSANGI HUYU HAPA !!!!!!!!!!

Thursday, February 24, 2011[/h] [h=3]RAIS WA RBP OIL AND INDUSTRIAL TECHNOLOGY LIMITED, RAHMA AL-KHAROOSI AKABIDHI VIFAA VYA MICHEZO KWA KAMANDA KOVA.[/h]
Rais wa RBP Oil and Industrial Technology Limited, Rahma Al-Kharoosi (kushoto), akikabidhi msaada jezi na mipira kwa Kamanda wa Polisi Kanda maalum ya Dar es Salaam, Sulemani Kova kwa ajili ya Kombe la Kova (Kova Cup) lenye lengo la kuwaweka karibu wananchi kwa kushirikiana na Polisi kumaliza uhalifu jijini.Makabidhiano hayo yalifanyika Makako makuu ya kituo cha kati cha Polisi Dar es Salaam
Wakikabidhiana
Aksante sana Mama Rahma
Wakifurahi kwa pamoja
Wakikabidhiana moja ya Kombe
Kombe
Kamati ya maandalizi ya Kamanda Kova Cup.
Kamanda Kova akizungumza
Akisisitiza
Akisisitiza jambo Kamanda Kova
Mnanipata? Kamanda Kova
 
Kitaeleweka tu,sasa darasani
itakuwa hivi:
a) 1 + 3 = 13
b) 73 - 3 = 7
c) 3 x 3 = 333
d) 7 x 2 = 77
Na kwenye physics usiseme,kila
formula itakuwa reciprocal.
That will be our plan B for us
science teachers.
SIPATI PICHA KWA NDUGU ZANGU
WA HISTORY,'BINADAMU WA
KWANZA ALIKUWA MBWA'...TWENDE
KAZ...!

hesabu za Russia.

haya mkuu endelea nazo hizo, maana huhitaji kalkuleta wala foo figa
 
Is what i expected.
Serikali ya wjinga hii,inajisogezea kaa la moto miguuni.
 
Hawa ma jaji ndio aliosema kamanda Lissu eh!? tupatiwe hilo jina lake.
 
sasa tunaanza mgomo wa kimya kimya nategemea mwaka huu 0 zitakuwa asilimia 95 mwaka kesho zitakuwa 99 na mwaka kesho kutwa zitakuwa asilimia 110, solidality................
 
Hivi kwa akili zenu mlitegemea mahakama iseme mgomo ni halali? Na mimi ndo nilikuwa nataka nione competency ya majaji wetu. Hiyo kesi hata kama jaji angekuwa Mtikila hawezi kusema mgomo halali
 
Wana JF kila mara serikali inapoona mambo yamekuwa magumu hukimbilia mahakamani, hv kweli ipo siku ambayo hii serikali itakuja tenda haki?
 
Raisi wenu ndo huyo anasema eti walimu hata mkigoma sistuki maana najua mkirudi kazini mtakuta kazi zenu zenu zote zinawasubiri na syllabus inawasubiri mkave hata hivyo siwezi kuongoza nchi kwa kulipa mishahara tu mambo mengine niendesheje? Je wewe unadhani hiyo ni point na walimu wnaweza kuichukuliaje< waendelee na mgomo au wajirudie tu kazini wakaendelee na kazi kwa ongezeko la asilimia 14% ambayo wala hatujui kama ni kweli atatoa!

mkuu hii kauli jana nillikuwa naisikiliza nikia mahali nimetulia na glasi yangu ya wine kwa hasira nilijikuta natupa ile galasi na kuuliza hivi kweli Kikwete hajui kuwaza ama ni uzee ama ni kuchoka maisha ama ndo liwalo na liwe?

nilijiuliza yeye kama mkuu wa nchi kaonyesha dharaua ya wazi kwa waalim eti hata kama watagoma hashtuki kwani watacompasate hata weekend tofauti na madaktari ambao wakigoma effect yake ni mtu kufa hapo hapo, huku akicheka kama anatongozwa akasahau kabisa kwamba yeye ni raisi na serikali iligharamia pesa nyingi kusomesha hawa waalim. kama kweli hii field haina maana wala thamani akwanini tuwe nayo? nilitaka kumpigia simu nimwambi afute kabisa field ya ualim hata vyuoni abakize field za udaktari tu. miye natangaza kweli kikwete jana katudharau waalim hata kama ni mkuu wa nchi we need to say it openly pasi kumuogopa. hivi jamani kwanini tunaendelea kuvumilia dharau hizi??? kama mwl hana maana mbona alipeleka wanae huko mashule ya gharama na akaambulia kupata zero??? mbona rizi tulisoma na mkwawa? mbona hakupata zero? ndo ajue kabisa kwamba waalikwenye shule za serikali tunamoyo kabisa ila kauli zao hizi ndizo zinazotuumiza.nilijiuliza sana bora miye mwl sijawah kutoa zero kwa wanangu wa pcb na pcm hata kama natoa tu 4 tuchache lkn yy ana mtoto hadi zero kapata halafu kaja kusema mwl hana maana?? jamani mwenye mawasiliano naye amwambie amlete mwanae kwangu nimfundishe aone kama atapata hiyo zero.

sasa tutaanza mgomo wa ku cheat badala ya ku teach na hii iko hivi huku kwenye kemia nasema atomic wt= proton -electron * neutron.
ukienda bios nucleus ndo vacuole alveoli ndo brachioles hind limb ndo fore limb retina unaita pupil ndipo watakaposhika adabu. physics ndo usiseme sclar quantity ndo vector and virse versa, force ni presha *area. na hatutajali pumbafff kabisa.
 
Hivi naomba kuuliza tu, Mwalimu kurudi darasani kufundisha ndio kufaulisha au ili mradi ionekana madarasani kuna walimu wanafundisha?
Ewe Mungu naomba uendelee kunijalia visenti mbuzi ili niweze kumudu kuendelea kumlipia mtoto wangu Private School. Nakila mtu sasa abebe msalaba wake. nchi ya makondoo watupu hii.
 
Nilijua tu majaji wa kupewa hawa. Tundu lissu alisema.
 
Hukumu

mgomo ni batili, walimu warudi makazini mara moja na cwt iwalipe fidia wanafunzi

hii nchi hii
 
ngoja nikanywe Bia huko ntapata alternativ ila jbu la haraka haraka wanafunz watafel sana kuanzia sasa yesu wangu Mungu atuhurumie no munkari vitoto vinazurura 2 kitaa na nawatazama 2
 
Mch M. Martin mjerumani alisema, tafsiri yangu,

Jeshi la Hitler lilipokuja kwa ajili ya kuwaua wayahudi, nilikaa kimya, kwa kuwa mimi si myahudi,

Jeshi la Hitler Lilipokuja kuwashughulikia wanaharakati, nilikaa kimya, kwa kuwa mimi si mwana harakati,

Jeshi la Hitler Lilipokuja kuwaua viongozi wa vyama vya siasa,nilikaa kimya, kwa kuwa mimi si mwanasiasa,

Jeshi la Hitler Lilipokuja kuwashughulikia vyama vya wafanyakazi,nilikaa kimya, kwa kuwa mimi si mfanyakazi,

Jeshi la Hitler Lilipokuja kuwaua waandishi wa habari, nilikaa kimya, kwa kuwa mimi pia si mwandishi wa habari,

Na mwisho walipokuja kunishughulikia mimi, hakuna mtu wa kunisemea, kwa kuwa wengine wote wameshashughulikiwa.

Je, nini kinaendelela Tanzania and what are you doing?
Kuingia JF na kulaumu tu peke yake inatosha? Tafakari
 
Kitaeleweka tu,sasa darasani
itakuwa hivi:
a) 1 + 3 = 13
b) 73 - 3 = 7
c) 3 x 3 = 333
d) 7 x 2 = 77
Na kwenye physics usiseme,kila
formula itakuwa reciprocal.
That's plan B for us
science teachers.
SIPATI PICHA KWA NDUGU ZANGU
WA HISTORY,'BINADAMU WA
KWANZA ALIKUWA MBWA'...TWENDE
KAZ...!
 
Mahakama leo imetengua mgomo wa walimu uliokuwa ukiendelea nchi kwa madai kwamba mgomo siyo halali
mahakama pia imeiamuru CWT kuwalipa fidia wanafunzi walioathirika na mgomo wa walimu
 
sasa tunaanza mgomo wa kimya kimya nategemea mwaka huu 0 zitakuwa asilimia 95 mwaka kesho zitakuwa 99 na mwaka kesho kutwa zitakuwa asilimia 110, solidality................

Yaani..........................mh
nimechoka kabisa
 
Pilato kasema walimu rudini kazini source CLOUD FM JAHAZI.
 
Back
Top Bottom